Mbona sioni watu wakisheherekea kuapishwa kwa rais wao mpendwa?


kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Tokea jana kila nikipita mjini watu wapo busy na shughuli zao na mji upo kimya kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami. Watu wengine wakiwa kwenye daladala ndo wanashangaa wanaposikia radio ikitangaza.
 
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
45,406
Likes
31,642
Points
280
Saint Ivuga

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
45,406 31,642 280
si hawakupiga kura....waliopiga hawazidi milioni 15....watz wapo zaidi ya ml 40... may be waliopiga ni wa vijijini tu
 
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined
Jul 26, 2010
Messages
14,717
Likes
22,874
Points
280
Quinine

Quinine

JF-Expert Member
Joined Jul 26, 2010
14,717 22,874 280
Wanaomboleza machungu watakayopata kwa muda wa miaka mitano ijayo.
 
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2009
Messages
644
Likes
11
Points
35
Jeremiah

Jeremiah

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2009
644 11 35
Hana mvuto kama 2005.
 
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined
Mar 13, 2009
Messages
524
Likes
6
Points
35
kilemi

kilemi

JF-Expert Member
Joined Mar 13, 2009
524 6 35
Nafikiri wewe umechelewa! Wao wanfikiria watakula nini, fedha yote hazina imechotwa kwa ajili ya kampeni!! Hata huyo aliyeapishwa hana amani, miaka mitano tu iliyopita aliitwa kipenzi, sasa hivi kawa mwizi! kuna amani hapo mkuu?
 
2c2

2c2

Member
Joined
Nov 5, 2009
Messages
98
Likes
0
Points
0
2c2

2c2

Member
Joined Nov 5, 2009
98 0 0
People are tired, they decided to stay home thinking of how they are going to go about in the coming five years with this same government which has caused them much suffering in the past five years,,,,,,,,,,this should be a lesson To CCM kama kunawasomi ndani ya chama watakuwa wameliona hili
 
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2010
Messages
422
Likes
35
Points
45
Lenana

Lenana

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2010
422 35 45
wewe ukiibiwa utasheherekea kuibiwa?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Tokea jana kila nikipita mjini watu wapo busy na shughuli zao na mji upo kimya kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami. Watu wengine wakiwa kwenye daladala ndo wanashangaa wanaposikia radio ikitangaza.
Tokea jana (NA SIO JANA TU TANGIA UCHAGUZI ULIPOFANYIKA) kila nikipita mjini (VIJIJINI KUMBE HUKWENDA? NA SEHEMU GANI ULIPITA ZITAJE) watu wapo busy (SIO KWELI MBONA SIE TUMEPUMZIKA ) na shughuli zao na mji upo kimya ( TANGIA JANA WATU WAMEKESHA WW NDIO UNALALA MAPEMA NA UNAKAA NJE YA MJI) kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais (JK CHAGUO LA WATANZANIA WALIO WENGI , WEWE HAUMO LAKINI) wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami (CCM OYEEEEEEEEE) . Watu wengine wakiwa kwenye daladala (KWENYE NDEGE JE ?) ndo wanashangaa (WANAFURAHIA KIMOYOMOYO) wanaposikia radio ikitangaza (JK NI MSHINDI NA WAKAANZA KURUKA RUKA NA KUFURAHI)
 
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
943
Likes
11
Points
0
mpayukaji

mpayukaji

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
943 11 0
Watanzania si majuha tena kusherehekea mauti yao. Huu ni ushahidi kuwa Kikwete kachaguliwa na wachakachuaji na mafisadi wenzake wakiongozwa na NEC. Tangu mwanzo hakuwa kipenzi cha Mungu bali kipenzi cha mafisadi waliomwingiza madarakani. Ila kuna siku ukweli utafichuka na ataaibika. Maana historia haiandikwi upya.:llama::llama::llama::llama:
 
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2010
Messages
1,520
Likes
46
Points
145
Wa Ndima

Wa Ndima

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2010
1,520 46 145
Tokea jana (NA SIO JANA TU TANGIA UCHAGUZI ULIPOFANYIKA) kila nikipita mjini (VIJIJINI KUMBE HUKWENDA? NA SEHEMU GANI ULIPITA ZITAJE) watu wapo busy (SIO KWELI MBONA SIE TUMEPUMZIKA ) na shughuli zao na mji upo kimya ( TANGIA JANA WATU WAMEKESHA WW NDIO UNALALA MAPEMA NA UNAKAA NJE YA MJI) kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais (JK CHAGUO LA WATANZANIA WALIO WENGI , WEWE HAUMO LAKINI) wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami (CCM OYEEEEEEEEE) . Watu wengine wakiwa kwenye daladala (KWENYE NDEGE JE ?) ndo wanashangaa (WANAFURAHIA KIMOYOMOYO) wanaposikia radio ikitangaza (JK NI MSHINDI NA WAKAANZA KURUKA RUKA NA KUFURAHI)
CRAP than ever
 
F

Far star

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
139
Likes
0
Points
0
F

Far star

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
139 0 0
Tokea jana kila nikipita mjini watu wapo busy na shughuli zao na mji upo kimya kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami. Watu wengine wakiwa kwenye daladala ndo wanashangaa wanaposikia radio ikitangaza.

watasherekeaje wakati hawakumchagua
 
O

Obama08

Senior Member
Joined
Sep 17, 2010
Messages
182
Likes
0
Points
0
O

Obama08

Senior Member
Joined Sep 17, 2010
182 0 0
ukweli uko wazi, ukiiba hata dhamira yake inamsuta wacha watu, watu wamejua kumbe Kikwere ndiye anayewanyonya thru mafisadi, he is part and parcel ya mafisadi, pamoja na kuiba kapata mil 5, imagine watu waliojiandikisha ni 20 mil, wameiba na kutoa majina ya watu wengi wasipige kura, watu hawampendi, bidhaa, hali ya maisha ni ngumu mno sasa, ALIOPULIZWA WHY TZ IS POOR, KASEMA HTA YEYE HAJUI, YAANI NAUMWA KICHWA MARA MOJA NIKISIKIA HILI, ELIMU, AFYA, KUJENGA NYUMBA GHALI MNO, MM KILA SIKU NA HASIRA BALAA, HALAFU THERE SOME HOPELESS WANASHABIKIA, LET'S BE TRUE, MKWELI HAWEZI KUSHABIKIA HALI YA MIAKA 5 ILIYOPITA, CCM MATUMBO HAYOOO, WANANCHI UFUKARA HUO, SHHHHHHHHHHHIT
 
F

Far star

Senior Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
139
Likes
0
Points
0
F

Far star

Senior Member
Joined Nov 3, 2010
139 0 0
Tokea jana (NA SIO JANA TU TANGIA UCHAGUZI ULIPOFANYIKA) kila nikipita mjini (VIJIJINI KUMBE HUKWENDA? NA SEHEMU GANI ULIPITA ZITAJE) watu wapo busy (SIO KWELI MBONA SIE TUMEPUMZIKA ) na shughuli zao na mji upo kimya ( TANGIA JANA WATU WAMEKESHA WW NDIO UNALALA MAPEMA NA UNAKAA NJE YA MJI) kama vile leo hakuna tukio muhimu la kuapishwa Rais (JK CHAGUO LA WATANZANIA WALIO WENGI , WEWE HAUMO LAKINI) wao kipenzi aliepita kwa kura za kishindo/tsunami (CCM OYEEEEEEEEE) . Watu wengine wakiwa kwenye daladala (KWENYE NDEGE JE ?) ndo wanashangaa (WANAFURAHIA KIMOYOMOYO) wanaposikia radio ikitangaza (JK NI MSHINDI NA WAKAANZA KURUKA RUKA NA KUFURAHI)
Huwezi kumsherekea mtu ambaye hukumchagua,na ndiomaana hata dk sl hajaenda kwenye unafki huu
 
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
231
Likes
0
Points
0
F

Fishyfish

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
231 0 0
Why celebrate another round of failure?
 
S

schulstrasse

Senior Member
Joined
May 31, 2010
Messages
107
Likes
0
Points
0
S

schulstrasse

Senior Member
Joined May 31, 2010
107 0 0
Kwa kweli nimeshtushwa na hii sherehe na sioni sababu ya kufurahia coz i dont know what he will do for us in these fiv years, kama kipindi cha kwanza waliiba hivyo sasa hivi si ndio wataiba zaidi na kupiga deki kabisa ilil kisibaki kitu,SIJAFURAHIA na hata Kikwete mwenyewe hana raha coz anjua anatutawala kinguvu nguvu lakini hana jipya....
 
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined
Dec 13, 2009
Messages
3,378
Likes
138
Points
160
Anyisile Obheli

Anyisile Obheli

JF-Expert Member
Joined Dec 13, 2009
3,378 138 160
kuna mtu husherekea jinamizi?
 
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined
Nov 3, 2010
Messages
4,321
Likes
20
Points
135
GeniusBrain

GeniusBrain

JF-Expert Member
Joined Nov 3, 2010
4,321 20 135
Huwezi kumsherekea mtu ambaye hukumchagua,na ndiomaana hata dk sl hajaenda kwenye unafki huu
Huwezi kumsherekea (MBONA SIE TUMESHEHEREKEA TENA MPAKA ASUBUHI) mtu ambaye hukumchagua (AMECHAGULIWA NA WENGI 61.17% NI USHINDI WA SUNAMI),na ndiomaana hata dk slaa (ANA HASIRA AMEBWAGWA ALIDHANIA URAIS MCHEZO, AMEFUNDISHWA ADABU NA JK) hajaenda kwenye unafki (SHEREHE ADHIMU YA KUAPISHWA RAIS JK KIPENZI CHA WATANZANIA) huu
 
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2009
Messages
3,568
Likes
2,972
Points
280
kabila01

kabila01

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2009
3,568 2,972 280
Tokea jana (NA SIO JANA TU TANGIA UCHAGUZI ULIPOFANYIKA) kila nikipita mjini (VIJIJINI KUMBE HUKWENDA? NA SEHEMU GANI


Kawe, Ubungo, Arusha,Mwanza, iringa mjini na Mbeya Mjini
 
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
6,528
Likes
3,340
Points
280
Utotole

Utotole

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
6,528 3,340 280
People are tired of hopelessness!
 

Forum statistics

Threads 1,237,463
Members 475,533
Posts 29,289,419