Mbona kama rasta za Mr. Cheeks ni chafu?

Mbona kama rasta za Mr. Cheeks ni chafu?

Uongo, mimi nina Rasta 6 yrs now mbona siyo chafu? Uchafu ni asili ya mtu hizo nywele zinakufaje??🙄
Siku zote nilikua nahisi utakua binti flani hivi mrembo sana anayejipenda, leo umenithibitishia,
Mdada akiwa na rasta za asili anakua mrembo sana
 
Kuna watu wakifuga rasta zinawafanya kuwa kama ZOMBIE.

Daz Bab rasta anyoe tu ,rasta kwa mwanamme hazifai.
 
Dah tutakosana hapo mazee.
Tafadhali sana.
Tembelea kaskazini uone Nini Maana ya rastafarian
Kuna mstari unasema ,"wanafuga rasta ili wapate mademu wa kuzungu".

Ni sawa culture lakini wengine haziwapendezi kabisa.
 
Back
Top Bottom