Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Sugu ni rais wa Mbeya for life..Ata kama inaumiza kuibeba hii,ataachia jimbo akipenda.......Mbeya inampenda kuliko kitu chochote kile.
 
Mtoa hoja hana ufahamu mzuri juu ya ujenzi wa barabara. Hujui barabara ya zege"inayojengwa kwa cement" ndio imara kuliko ya lami? Kama Mbeya kuna sehemu ambayo barabara inajengwa kwa zege inatakiwa SUGU APEWE "BIG UP" kwani hicho ni KIWANGO CHA KIMATAIFA
 
sugu ni zaid ya mbunge ndani ya mbeya city utake us'taje lazima ukae!

labda mbeya vijijin nilicho kiona hapa ni kua watu wanao msapoti sugu ni wale waliopo mbali yan hawapo mbeya na hawajui mbeya ya daiv ikoje
 
mtoa hoja hana ufahamu mzuri juu ya ujenzi wa barabara. Hujui barabara ya zege"inayojengwa kwa cement" ndio imara kuliko ya lami? Kama mbeya kuna sehemu ambayo barabara inajengwa kwa zege inatakiwa sugu apewe "big up" kwani hicho ni kiwango cha kimataifa

hahah ww haupo mbeya inaoneka cement ya twiga au tembo haiwezi kujengea barabara nenda simike uone
 
Jamani pigeni kelele tena sana ukweli sugu mbeya hatakiwi jimbo linapotea mwakani cha muhimu wote tupo
 
Kinachofurahisha katika hili wanaomsifia sugu wapo nje ya mbeya ukweli watu wa mbeya hawamtaki hata kidogo jamaa kashindwa chadema ni bora akagombea mwambigija kuliko sugu tena muda si mrefu utasikia ametamka hataki tena ubunge
 
Naona ishu hapa ni kabila lake...Waswafa acheni ukabila.
 
Nimesoma post zote hapa nilichoona ni ukweli mtupu mbuzax ni rafiki angu sugu ni rafik angu pia ila sugu mbeya kapoteza sana mvuto hata yeye anajua. Kwan nilikua nae juz akasema kua saiv ni ligi sana kama wata niweka na mbuzax wa ccm pia uongozi wa chadema mbeya haunitaki sugu na wazo kubwa la sugu saiv ni kua diwani mpaka umeya sasa hahaha hamjui mengi watoa mada sugu mbeya kachokwa sana chama ndo kina mbeba
 
Nifahamisheni wadau hapa jamani:

Vijana wa mbeya mjini wamekua wakijutia sana maamuzi yao ya 2010 kumchagua sugu mbeya mjini hasa kwa kuto timiza ahadi zake na kushindwa kusimamia miradi mingi iliyopo jiji la mbeya mfano barabara zinazojengwa ndani ya jiji ni mbovu kashindwa kuisimamia serikali ili zitengenezwe zenye ubora kiasi ya kwamba inawekwa cement badala ya lami na yeye ndo muwakilishi wa jimbo la mbeya mjini na mengine mengi hivo kupelekea kugeuza mitizamo na kuelekeza kwa kijana wao mzawa, msafwa na wa mbeya emmanuel joseph mbuza maarufu kama mbuzax na wa kiahidi kumchukulia fomu ya ubunge 2015..

Wengi nazani mtakubaliana na mimi kwa uchapakazi wa huyu kijana ni amekua role model wa vijana wengi wa jiji la mbeya na kila wamuonapo humuita mbunge mbunge kitu ambacho kinasadikiwa kua ni anguko la sugu ifikapo 2015 karibuni wana jamvi nimewakilisha

MBUNGE anaweza kushauri hana nguvu zozote za kiutendaji, hata mkibadili bado atashindwa na itabidi mbadili. la msingi mngeanza na kubadili mfumo wa uongozi wa halmashauri, wakurugenzi wasiwe wateule wa rais, wawe wateule wa madiwani, ndipo wataweza kuwajibishwa ipasavyo
 
Wewe mbona unajichanganya unakataa nini na unasema nini? Unaposema irudi kwa Msafwa au Mnyakyusa unamaanisha nini kama sio kuhubiri na kuutangaza ukabila waziwazi? Mambo mengine muwe mnayaonea haya jamani, jengeni hoja zaenye mashiko sio kuropoka ropoka tu mnaudhi kweli. Ukabila utawafikisha wapi????????? Ahhh.
 
Aminini yale niliyo waambia mbeya mjini mbuzax atapita kwa kishindo kikubwa sana ifikapo 2015
 
Mnaanza kampeni kiaina huyo jamaa mwenyewe kwanza hatumjui na sio kweli tumemchoka sugu ni nyie na propaganda zenu baada ya kuona anaziba njia zenu za ufisadi mnataka mtuwekee mtu wenu labda mje baada ya miaka 10 ijayo
 
Hakuna kampeni sugu haludi bungeni jamani muamini hivyo kwanza hata chama hakimtaki kawasaliti wengi
 
Mbuza ana phd sugu fom two kwanza ashukulu katiba ya 1977 inamuokoa tungetumia katiba inayotokana na rasimu hii jamaa hana chake mana rasimu inataka fom 4

Una uhakika sugu alisoma hapo mbeya day mpk form 2 form Sugu kamaliza form 4 Sabasaba Secondary Mkoani Mtwara na hadi ukija hapa Sabasaba Sec kuangalia majina na matokeo yao utamkuta na mwaka juzi alikuja pia kwenye maadhimisho ya shule hiyo. Hiyo form two unaijua wewe acha uongo!
 
Una uhakika sugu alisoma hapo mbeya day mpk form 2 form Sugu kamaliza form 4 Sabasaba
Secondary Mkoani Mtwara na hadi ukija hapa Sabasaba Sec kuangalia majina na matokeo yao utamkuta na mwaka juzi alikuja pia kwenye maadhimisho ya shule hiyo. Hiyo form two unaijua wewe acha uongo!

Hajamaliza fom 4 .huko mtwara kazusha tu hana lolote huyo sugu
 
Huyo mbuza hadi sasa ana phd we unaongelea credit uliza watu wa mbeya hakuna sehemu ambayo sugu utamfananisha na mbuza kwa mbeya,mbuza ana mchango mkubwa hadi kwenye muziki wa sugu

mkuu haupo mbeya nini? mbuzax yule wa ITENDE SEC. na akashndwa kupata credit tatu!leo unaxema ana PHD? ama kweli ukiwa CCM tu ni PHD! Wewe hujui ugumu wa shule? tafta waliosoma wakwambie!fyuuuuuuu...
 
Acheni uongo mnaanza kumpa sifa ambazo hana angekuwa kafika fom 4 angejua hata hadhi yake mana angekuwa amejitambua sugu hajitambui ni muhuni tu wa mjini hana alilofanya mbeya
 
Emanuel joseph mbuzax,hafai kuwa mbunge wa MBEYA MJINI!kama unabsha nenda kwa vjana wa MWANJELWA ukaongee ujinga wako huo!uone watakachokufanya ----- wewe!
 
Back
Top Bottom