Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbeya Mjini: Kiboko ya Sugu 2015 ni Mbuzax

Mbuza alishafariki. Lakini hakuwa na uwezo hata wa kuwa mwenyekiti wa mtaa. Meneno, uzushi, ubabe + shirki kwa sana. Lakini kwa Mbeya kuwa na mbunge kama yule, si ajabu. Mbeya kipa umbele ni ukabila. Mengine yanafuata.
 
kwa sasa sugu hana kiboko yake jamani huu mjadala uishe r.i.p mbuzax
 
sugu mwisho wake kuwa mbunge ni mwakani. hatokuja kuwa mbunge tana maisha yake yote.
 
sugu mwisho wake kuwa mbunge ni mwakani. hatokuja kuwa mbunge tana maisha yake yote.

brothermen ndo kesha kaa mkao wa kula anasubili ..,zaidi zaidi
hayo maneno alitamka kupitia albam yake ya mwaka 98
 
Back
Top Bottom