Mbeya kwalipuka kwa vurugu | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbeya kwalipuka kwa vurugu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nazjaz, Aug 8, 2011.

  1. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #1
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    Machinga wa Uwanja wa Sokoine wanapigana na polisi na mgambo wa City, vita ni vikali wanagoma kuhamishwa.
    Source: upendo FM muda huu wanatangaza
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,133
    Likes Received: 1,453
    Trophy Points: 280
    asante kwa taarfa. wanawahamishia wapi? hivi hawa watendaji wetu huwa wanapitia somo la negotiation/peoples' skills? kazi ipo!
     
  3. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #3
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,815
    Likes Received: 410
    Trophy Points: 180
    <br />
    <br />
    bwana ehh.....
     
  4. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #4
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Polisi wanafundishwa vyuoni kwao CCP na Kurasini kulenga vichwani,sasa ukiongezea mgambo wanojua kujikusanyia mali za wamachinga na kupeleka majumbani mwao basi unaweza kujua ni aina gani ya 'law enforcers' tulionao. Watendaji wakuu wa serikali hawajui negiation skills sembuse polisi na mgambo?
     
  5. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #5
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,566
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    <br />
    <br />
    Bila shaka hao wamachinga watakuwa wamehamasishwa na chadema kugoma kuhama kwa kuwa sasahivi ndo wahamasishaji wa migomo na maandamano nchini.
     
  6. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #6
    Aug 8, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    Tupe habari zaidi, wanataka wawahamishie wapi hasa?
     
  7. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #7
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,428
    Likes Received: 2,140
    Trophy Points: 280
    Pole yao!
     
  8. kyangara

    kyangara Member

    #8
    Aug 8, 2011
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    <br />
    Kama huna cha kuongea c ukae kimya u crap!
    <br />
     
  9. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #9
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    akili yako imejaa uharo
     
  10. Saharavoice

    Saharavoice JF-Expert Member

    #10
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 30, 2007
    Messages: 2,560
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    HTML:
    
    
    Hujamuelewa Mwita Maranya. muombe radhi.
     
  11. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #11
    Aug 8, 2011
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,984
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Na hajamwelewa kabisa... Ngoja nimsaidie kuomba radhi. Mwita wasamehe hao hapo juu nna hakika hawajakuelewa. Wafafanulie wakuelewe tafadhali!
     
  12. Riwa

    Riwa JF-Expert Member

    #12
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 11, 2007
    Messages: 2,595
    Likes Received: 201
    Trophy Points: 160
    hakuna cha negotiarion skills wala nini...hao jamaa wanajua kutoa ultimatum tuu kuwa 'muhame ikifikia tarehe fulani', na wakishatoa hiyo ultimatum wao wanaanza kuandaa buti za kuwatia watu ngwara, sababu wanajua kabisa hawajawawekea mazingira ya kuhama na hivyo lazima watagoma!
     
  13. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #13
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,305
    Likes Received: 670
    Trophy Points: 280
    Jamani hizi fujo mwisho wake lini? Peace please preach peace!
     
  14. T

    Thegreat Member

    #14
    Aug 8, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 41
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    <br />
    <br />
    bila shaka askari wamehamasishwa na chama cha magamba maana serikali yake ni ya hamisha hamisha na mkong'oto.
     
  15. R

    Rweye JF-Expert Member

    #15
    Aug 8, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 13,991
    Likes Received: 2,266
    Trophy Points: 280
    Na kweli hii ishu magamba wataihusisha na CDM...shame to cursed magambas
     
  16. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 8, 2011
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Tupeni full story bado hatujaelewa chanzo na sbb
     
  17. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #17
    Aug 8, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,134
    Likes Received: 836
    Trophy Points: 280
    Kuna mtu jana alianzisha thread akisema majimbo yote yaliyo chini ya chadema kuna uhuni wanafanyiwa..
     
  18. Chitemo

    Chitemo JF-Expert Member

    #18
    Aug 8, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 1,290
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    nadhani akili zako fupi kama sana. Inakuwaje kwa kla kitu kinachotendeka nchini bac cdm is blamed. Waache watu watafute haki yao.
     
  19. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #19
    Aug 8, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Our minds are badly crippled in a way that we believe in protest, riot and violence as immediate solutions to our problems. Dissapointedly, CHADEMA has taken our instability for advantage by coaxing the youths into unnecessary demonstations and needless violence.
     
  20. H

    Henry .a.lazaro New Member

    #20
    Aug 8, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wameshazoeleka kwani kuamishwa,kuvunjiwa,migomo,maandamo na virungu ndio fahari yao
     
Loading...