Mbatia's Endorsement ni Busu la kifo!!

Mbatia's Endorsement ni Busu la kifo!!

Hata wakiwachukua American Marines kusimamia uchaguzi na masanduku ya kura. CCM itashinda tu kwa almost 80 per cent

Kama ingekuwa ni hivyo leo hii tungekuwa na tume huru ya uchaguzi. Wananchi walishaamka boss.
 
Ukweli unafahamika kuwa wapiga kura wa upinzani matumaini yao yako wapi. Cha muhimu ni kudai tume huru ya uchaguzi kwa nguvu zote, iwe jua iwe mvua.

Nadhani Mbatia na Lipumba wasitutoe kwenye hoja yetu ya msingi, kwamba uchaguzi huu ni lazima iwepo tume huru ya uchaguzi. Mbatia na Lipumba wanajua fika hata kukiwa na tume huru ya uchaguzi wao hawana uhakika wa kupata viti vya ubunge, ila wanajua fika wakitumika na Magufuli, wana uhakika wangalau wa kupata viti kadhaa kwa kazi ya kumtumikia shetani. Seif haikuwa rahisi kuingia hiyo hadaa, maana anajua anaungwa mkono wa kweli na wananchi wake, hivyo hahitaji hisani ya Magufuli. Waachwe wote wanaotaka kwenda kupata madaraka kwa hisani ya Magufuli waende, tubaki sisi ambao tunataka nafasi kwa ridhaa ya wananchi na siyo hisani ya mtawala.
Isipokuwepo the so called "TUME HURU YA UCHAGUZI" mtafanyaje - mtasusia uchaguzi au mtashirki kama ambavyo mmekuwa mnafanya miaka yote ili kupata hiyo RUZUKU?
 
Wanachokifanya CCM wanawapa nguvu Vyama vingine kama hivyo vya Nccr,CUF ili Chadema ikigoma mpk tume huru ya uchaguzi ipatikane then CUF,Nccr,Act wataendelea na uchaguzi kama kawaida na kupewa vijimbo viwili vitatu then chadema wakilalamika huko kwny jumuiya za kimataifa CCM itasema mbona wenzao wameshiriki uchaguzi fresh tu.

Inabidi kui counter attack hii strategy ya CCM kwa mbinu za kimedani.
HAKUNA CHAMA WALA MTU WALA "NGO" YA KUGOMEA UCHAGUZI. HIZO NI NDOTO ZA MCHANA, KWANI HII NDIYO MARA YA KWANZA KUSIKIA WIMBO HUU WA KUDAI "TUME HURU YA UCHAGUZI"? MBONA WATANZANIA MNASAHAU MAMBO MAPEMA HIVI? HAKUNA MGOMAJI - HII NI PROPOSAL YA KUWATOA WAZUNGU PESA KABLA YA 2020 GENERAL ELECTIONS IN TANZANIA.
 
Isipokuwepo the so called "TUME HURU YA UCHAGUZI" mtafanyaje - mtasusia uchaguzi au mtashirki kama ambavyo mmekuwa mnafanya miaka yote ili kupata hiyo RUZUKU?

Vyama kama vyama vinaweza kuendelea kushiriki, lakini sisi wapiga kura tunaojitambua, hatutakuwa na muda wa kushiriki huo ushenzi.
 
HAKUNA CHAMA WALA MTU WALA "NGO" YA KUGOMEA UCHAGUZI. HIZO NI NDOTO ZA MCHANA, KWANI HII NDIYO MARA YA KWANZA KUSIKIA WIMBO HUU WA KUDAI "TUME HURU YA UCHAGUZI"? MBONA WATANZANIA MNASAHAU MAMBO MAPEMA HIVI? HAKUNA MGOMAJI - HII NI PROPOSAL YA KUWATOA WAZUNGU PESA KABLA YA 2020 GENERAL ELECTIONS IN TANZANIA.

Mbona uchaguzi wa SM za mitaa vyama vilisusia? Mbona Zanzibar CUF ya Maalim walisusia uchaguzi wa kihuni? Mzungu anatoaje pesa kwa vyama kususia uchaguzi wa kihuni? Unaongea utoto gani dogo?
 
Mbona uchaguzi wa SM za mitaa vyama vilisusia? Mbona Zanzibar CUF ya Maalim walisusia uchaguzi wa kihuni? Mzungu anatoaje pesa kwa vyama kususia uchaguzi wa kihuni? Unaongea utoto gani dogo?
UCHAGUZI WA SM HAUNA RUZUKU WEWE! Anything can happen in those circumstances! Ule uchaguzi wa marudio! Walijua hawapati KITU, ndiyo maana walijifanya kususa. Wale waliokuwa wakiwategemea wawasaidie, mbona waliwatosa!? Wale WANA PERMANENT INTERESTS ONLY SIYO PERMANENT FRIENDS mister! Chunga sana ndugu watu hao!
 
Kwahiyo wewe unasimama upande gani?
UCHAGUZI WA SM HAUNA RUZUKU WEWE! Anything can happen in those circumstances! Ule uchaguzi wa marudio! Walijua hawapati KITU, ndiyo maana walijifanya kususa. Wale waliokuwa wakiwategemea wawasaidie, mbona waliwatosa!? Wale WANA PERMANENT INTERESTS ONLY SIYO PERMANENT FRIENDS mister! Chunga sana ndugu watu hao!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
UCHAGUZI WA SM HAUNA RUZUKU WEWE! Anything can happen in those circumstances! Ule uchaguziwa marudio/ Walijua hawapati KITU, ndiyo maana walijifanya kususa. Wale waliokuwa wakiwategemea wawasaidie, mbona waliwatosa!? Wale WANA PERMANENT INTERESTS ONLY SIYO PERMANENT FRIENDS mister! Chunga sana ndugu watu hao!

Walisusa maana walijua hawapati kitu? Sio huko Zanzibar boss. Ndio maana nakuuliza mzungu gani anatoa pesa kwa kususia uchaguzi? Kimsingi watu hatuna muda wa kushiriki uhanithi. Sana tuingie mtaani ili tuheshimiane.
 
Tell us first, if you did react when Lowasa was absorbed by Chadema and became party's presidential candidate under the pretext of kubadili gea angani or you just remained quiet because it was on your favour, now look how Chadema is decomposing as an effect ya kubadili gia angani - a phenomenon that you can't comprehend.
Just leave Mbatia alone, your concoctions can't reach any where.
Hello Jf

Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!

Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.

Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!

Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!

CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.

Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!

Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.

Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Kuto react kwangu juu ya issue ya Lowassa hakunizuwii kumuonya Mbatia juu ya hii motive yake.

Pili kosa halisahihishwi kwa kosa!!

Tatu sikuwa mnufaika wa chochote juu ya kadhia ya Lowassa na UKAWA 2015 ambapo Mbatia alihusika kwa 100%
Tell us first, if you did react when Lowasa was absorbed by Chadema and became party's presidential candidate under the pretext of kubadili gea angani or you just remained quiet because it was on your favour, now look how Chadema is decomposing as an effect ya kubadili gia angani - a phenomenon that you can't comprehend.
Just leave Mbatia alone, your concoctions can't reach any where.

Sent using Jamii Forums mobile app

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Sisi tusiofungamana na upande wowote ngoja tusubili mtanange, lakini kwa CCM hii ambayo imeonyesha uchapakazi uliotukuka hata kama muwe na tume kama ya kenya (IEBC) kushinda ni ngumu kwa wapinzani.
Huwezi kuwa serious ndugu. Ccm hii unayodai imewatumikia vyema wananchi lakini uchaguzi japo.wa serikali.za mitaa imekataa uwe huru ili wananchi watoe hukumu ya kweli. Huwezi kuwa serious ndugu. Samahani sana lakini hapa ni sawa na kuwatukana wananchi.
 
Hello Jf

Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!

Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.

Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!

Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!

CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.

Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!

Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.

Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu, hii ni Mada bora kabisa ya mwaka, hakika wakati utaongea

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom