Mbatia's Endorsement ni Busu la kifo!!

Mbatia's Endorsement ni Busu la kifo!!

Lipumba na mbatia wameamua kuungana na CCM kupigana Vita na watanzania. The outcomes will be out soon or later.
Hello Jf

Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!

Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.

Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!

Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!

CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.

Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!

Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.

Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Mkuu hayo kwa sasa tunayaweka kapuni kwa rejea za baadaye

Sent using Jamii Forums mobile app

Nimekuelewa, Subira ni mwalimu mzuri sana.

wakati ukifika tujuze. Utakuwa na jambo zuri, kwa maana nilivyomsikiliza Mbatia akizungumza na Mwananchi alionekana kuwa na hasira katika majibu yake. Nilikuwa najiuliza kulikoni?

Natabiri kuwa baada ya uchaguzi, Mbatia atangolewa uongozi na wanachama.
 
Sisi tusiofungamana na upande wowote ngoja tusubili mtanange, lakini kwa CCM hii ambayo imeonyesha uchapakazi uliotukuka hata kama muwe na tume kama ya kenya (IEBC) kushinda ni ngumu kwa wapinzani.
Viwanda vinajengwa kwa kasi ambayo haijawahi tokea. Viko 4000 (about 154 kila mkoa) mpaka sasa. Mpaka October vitakuwa zaidi ya 4,500.
Bei nzuri ya mazao, malipo mpaka UONYESHE uzaRendo wako kwa kukubali kukopwa. Ukinijaribu kwa kufa kwa njaa utakamatwa "......si mriiretaga wenyewe….".
Madini/dhahabu kama weye ni mzaRendo HAITAKIWI kuhoji inakuwakuwa vipi huo mgawanyo 'mzuri' wa sasa faida 50% kwa 50%, yatakupata ya Ndg Rissu.
Mafraiova, midege yote "…...niriyonunua mimi mwenyewe……" na mabarabara na midaraja "...…...turiyojenga kwa hera zetu wenyewe......…".
 
Kabla sijakujibu hayo mengine naomba ukiri na kukubali kwamba Zanzibar is an integral part of Tanzania kama katiba ya Zanzibar inavyosema ibara ya 1
Ndio kusema hutaki kukubali kwamba Zanzibar ni sehemu ya JMT?Au ulikuwa busy na kutoa elimu namna ya kupambana na covid-19.
 
Sisi tusiofungamana na upande wowote ngoja tusubili mtanange, lakini kwa CCM hii ambayo imeonyesha uchapakazi uliotukuka hata kama muwe na tume kama ya kenya (IEBC) kushinda ni ngumu kwa wapinzani.
Uchapakazi wa CCM uliotukuka umeonekana mapambio ya kusifu na kuabudu, kutekana na kupoteza a, lockdown kwa Vyama vya upinzani, wakulima wanalipwa malipo duni, no employment, no salary increment, Wananchi wa kawaida kufunguliwa Kesi za uhujumu uchumi, no siasa kwenye vyombo vya usafiri, marufuku ya vyombo vya habari kuibua Ufisadi isipokuwa vitangaze Ufisadi uliobuliwa na JPM tu. Kama uchapakazi wa aina hiiutasaidia CCM kuzoa kura zote! maCCM yana hofu ya nini kuunda tume huru ya Uchaguzi? Kwa nini maCCM na washirika wao Plicccm wanaing'ang'ania TUME yao ya UCHAFUZI?
 
Sisi tusiofungamana na upande wowote ngoja tusubili mtanange, lakini kwa CCM hii ambayo imeonyesha uchapakazi uliotukuka hata kama muwe na tume kama ya kenya (IEBC) kushinda ni ngumu kwa wapinzani.
Wewe sio wa kwanza kusema hamfungamani na upande wowote lakini ni ngumu kuficha hisia ama unafiki wenu kama ambavyo umemalizia kwa kusema "kwa ccm hii ambayo imeonyesha kuchapa kazi" haya maelezo yamekuja sio kwa utashi wako ni nguvu ya Muumba kuonyesha mkono wa Mungu ni mrefu!
 
Yale yale ya mbuni kuficha kichwa chini huku mkuundu wote upo nje
Wewe sio wa kwanza kusema hamfungamani na upande wowote lakini ni ngumu kuficha hisia ama unafiki wenu kama ambavyo umemalizia kwa kusema "kwa ccm hii ambayo imeonyesha kuchapa kazi" haya maelezo yamekuja sio kwa utashi wako ni nguvu ya Muumba kuonyesha mkono wa Mungu ni mrefu!

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Hello Jf

Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!

Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.

Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!

Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!

CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.

Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!

Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.

Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.

Sent using Jamii Forums mobile app
Mtaishia kwenye mikwara na lamli humu jf
 
Elimu
Mkuu hii si mikwara. Tunapeana elimu na tahadhari.

Sent using Jamii Forums mobile app
anajua
Elimu ipi hapo umetoa zaidi ya mikwara tuu. Mbatia anajua anachokifanya mkuu. Na usijidanganye eti kuna wanamageuzi, katika hao unaowadhania. Mwana mageuzi ni yule aliye serious kuujenga uchumi wetu wengine hao wanaobweka bweka ni mbwembwe tuu wapate mkate wao.
 
Oooh kumbe totoo ya Lumumba haya nenda kwa jiwe ukanyonye
Elimu
anajua
Elimu ipi hapo umetoa zaidi ya mikwara tuu. Mbatia anajua anachokifanya mkuu. Na usijidanganye eti kuna wanamageuzi, katika hao unaowadhania. Mwana mageuzi ni yule aliye serious kuujenga uchumi wetu wengine hao wanaobweka bweka ni mbwembwe tuu wapate mkate wao.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom