Mbatia's Endorsement ni Busu la kifo!!

Mbatia's Endorsement ni Busu la kifo!!

Nafikiri jibu unalo,electoral vote ndiyo inayompa urais mgombea hata Us ndio maana Republican wana masanetor wengi kuliko Congress. Na mantiki hiyo ukiwa na wawakilishi wengi ni obvious hata kula za urais zitakuwa nyingi.
Naona hata hauelewi hoja yangu, nachosema ni hiki wawakilishi wengi alikua nao Trump ila bado kura za Urais (Popularity vote) alishinda Hillary clinton.

Yaani Trump alikua na wabunge na maseneta wengi kuliko Hillary ila bado alimzidi Kura Trump sasa nisaidie kivipi upate wawakilishi wengi ila kura za urais zisitoshe.

NB: Usiongelee electoral college maana wawakilishi wanachagua Rais kitu ambacho Tanzania hakipo ikimaanisha. Hivyo stick kwa Kura za Trump na Hillary ili iwe sawa na context ya Tanzania.

Pia unisaidie ilikuwaje Lowassa akapata Zaidi ya 60% kura za Zanzibar ilihali wabunge wa CCM kutoka zanzibar ni 60% yaani kivp ashinde urais ilihali kazidiwa wawakilishi?
 
Naona hata hauelewi hoja yangu, nachosema ni hiki wawakilishi wengi alikua nao Trump ila bado kura za Urais (Popularity vote) alishinda Hillary clinton.

Yaani Trump alikua na wabunge na maseneta wengi kuliko Hillary ila bado alimzidi Kura Trump sasa nisaidie kivipi upate wawakilishi wengi ila kura za urais zisitoshe.

NB: Usiongelee electoral college maana wawakilishi wanachagua Rais kitu ambacho Tanzania hakipo ikimaanisha. Hivyo stick kwa Kura za Trump na Hillary ili iwe sawa na context ya Tanzania.

Pia unisaidie ilikuwaje Lowassa akapata Zaidi ya 60% kura za Zanzibar ilihali wabunge wa CCM kutoka zanzibar ni 60% yaani kivp ashinde urais ilihali kazidiwa wawakilishi?
Naona hata hauelewi hoja yangu, nachosema ni hiki wawakilishi wengi alikua nao Trump ila bado kura za Urais (Popularity vote) alishinda Hillary clinton.

Yaani Trump alikua na wabunge na maseneta wengi kuliko Hillary ila bado alimzidi Kura Trump sasa nisaidie kivipi upate wawakilishi wengi ila kura za urais zisitoshe.

NB: Usiongelee electoral college maana wawakilishi wanachagua Rais kitu ambacho Tanzania hakipo ikimaanisha. Hivyo stick kwa Kura za Trump na Hillary ili iwe sawa na context ya Tanzania.

Pia unisaidie ilikuwaje Lowassa akapata Zaidi ya 60% kura za Zanzibar ilihali wabunge wa CCM kutoka zanzibar ni 60% yaani kivp ashinde urais ilihali kazidiwa wawakilishi?
Nikusaidie nini mimi najua NEC walitangaza mshindi alipata 58% bila kukosea. Habari ya matokeo nusu nusu mimi nitayajulia wapi?
 
Nikusaidie nini mimi najua NEC walitangaza mshindi alipata 58% bila kukosea. Habari ya matokeo nusu nusu mimi nitayajulia wapi?
Zanzibar ni nchi mkuu ndio maana kuna tume yake ya uchaguzi kule sasa nilitaka unisaidie kivipi mgombea wa upinzani kwenye nchi ya Zanzibar alipata 60% ya ushindi ila wabunge/wawakilishi aliopata ni 45% ???

Nisaidie hapo logic..... Kumbuka kwa katiba ya Zanzibar mali zote za NEC zikiwa zenji zinakuwa chini ya ZEC yaani ni inferior kwa ZEC so naomba unisaidie hapo
 
Zanzibar ni nchi mkuu ndio maana kuna tume yake ya uchaguzi kule sasa nilitaka unisaidie kivipi mgombea wa upinzani kwenye nchi ya Zanzibar alipata 60% ya ushindi ila wabunge/wawakilishi aliopata ni 45% ???

Nisaidie hapo logic..... Kumbuka kwa katiba ya Zanzibar mali zote za NEC zikiwa zenji zinakuwa chini ya ZEC yaani ni inferior kwa ZEC so naomba unisaidie hapo
Zanzibar sio nchi, zanzibar ni sehemu ya JMT. Soma katiba ya JMT ibara ya 2(1) na usitake kuleta mkanganyiko hapa.
 
Zanzibar sio nchi, zanzibar ni sehemu ya JMT. Soma katiba ya JMT ibara ya 2(1) na usitake kuleta mkanganyiko hapa.
Swali la Hillary hujajibu now la Lowassa hujibu unazunguka tu. Mie nimejenga hoja kupitia Katiba ya zanzibar inayotambua hivyo. Sasa unisaidie kwanza Trump alizidwaje popularity vote??

CCM nchi ya Zanzibar ilipata wabunge wengi kuliko upinzani ila kura za Urais kwa mujibu wa NEC alishinda upinzani!! Iliwezekanaje

Naomba ujibu hizi hoja tusikimbie kimbie utatoka kwenye reli
 
Swali la Hillary hujajibu now la Lowassa hujibu unazunguka tu. Mie nimejenga hoja kupitia Katiba ya zanzibar inayotambua hivyo. Sasa unisaidie kwanza Trump alizidwaje popularity vote??

CCM nchi ya Zanzibar ilipata wabunge wengi kuliko upinzani ila kura za Urais kwa mujibu wa NEC alishinda upinzani!! Iliwezekanaje

Naomba ujibu hizi hoja tusikimbie kimbie utatoka kwenye reli
Siwezi jibu swali ambalo kimsimgi ni void Zanzibar sio nchi ni sehemu ya JMT.
 
Siwezi jibu swali ambalo kimsimgi ni void Zanzibar sio nchi ni sehemu ya JMT.
Jibu la Hillary na Trump
Pia unisaidie la Kibaki na Odinga, Tsvangirai na Mugabe

Hao wote kura zao za Urais hazifanani na namba ya wawakilishi waliopata.
 
Jibu la Hillary na Trump
Pia unisaidie la Kibaki na Odinga, Tsvangirai na Mugabe

Hao wote kura zao za Urais hazifanani na namba ya wawakilishi waliopata.
Kabla sijakujibu hayo mengine naomba ukiri na kukubali kwamba Zanzibar is an integral part of Tanzania kama katiba ya Zanzibar inavyosema ibara ya 1
 
Jibu la Hillary na Trump
Pia unisaidie la Kibaki na Odinga, Tsvangirai na Mugabe

Hao wote kura zao za Urais hazifanani na namba ya wawakilishi waliopata.
La Hillary ngoja nikusaidie tu, popularity votes ni kura zinazopigwa na wananchi wenye sifa za kupiga kura na Electoral votes zinapigwa na representatives . Hayo mengine fanya home work jioni
 
Hello Jf

Napenda kuandika kupitia JF kutuma salamu kwa Mbatia na kundi lake kuwa hii endorsement yao ni kiss of death!

Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake.

Napenda nimkumbushe Mbatia kwamba akionacho sasa si matakwa ya akina Mbowe au yeyote mwana mageuzi isipokua ni nguvu ya wakati!

Wakati una nguvu kuliko vifaru vya jeshi na zana zote za vita!! Huu wakati ni muafaka kwa wana mageuzi kuvuna walichopanda na si kukimbia chombo na kujitosa kwa CCM!!

CCM kiuhalisia haipo tena isipokua inaning'inia kwenye kamba nyepesi iitwayo DOLA.

Kukimbilia CCM kwa majira haya ni kama kukimbilia kifo!!

Hii task aliyopewa Mbatia kamwe asifikiri atashinda na NCCR kuibuka tena kamwe asifikiri hivyo.

Hii endorsement kwake is a kiss of death na itampoteza mazima.

Sent using Jamii Forums mobile app


Unaandika "Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake."

Ni mapendekezo gani hayo waliyoyakubali? Tafadhali tutajie ili nasi tupate mwanga, ili tuweze kutafakari.
 
Mkuu hayo kwa sasa tunayaweka kapuni kwa rejea za baadaye
Unaandika "Kuna taarifa kwamba Mbatia na Lipumba waliyakubali mapendekezo yote ya JIWE bila masharti wala marekebisho isipokua kwa maalim Seif peke yake."

Ni mapendekezo gani hayo waliyoyakubali? Tafadhali tutajie ili nasi tupate mwanga, ili tuweze kutafakari.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom