Mbatia: Hatujasusia bunge, tuna hasira na mtu ambaye hata jina lake siwezi kulitaja


chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined
May 16, 2016
Messages
3,703
Likes
7,246
Points
280
chinchilla coat

chinchilla coat

JF-Expert Member
Joined May 16, 2016
3,703 7,246 280
Mbunge wa Vunjo James Mbatia amesema wao hawajasusia bunge ila wana hasira na mtu ambaye hata jina lake hawezi kulitaja, na huwa wanaingia akiwepo mwenyekiti mwingine wa bunge na wanashiriki kwenye kamati.

Pia amesema wazanzibar walishapiga kura wakitaka waongozwe na serikali ya umoja wa kitaifa na wanaolaumu chama cha wananchi CUF kwa kinachoendelea Zanzibar hawafikirii vizuri
 
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined
Dec 3, 2008
Messages
8,524
Likes
833
Points
280
Nduka

Nduka

JF-Expert Member
Joined Dec 3, 2008
8,524 833 280
Kwahiyo chuki zake binafsi zipo juu ya haki za wananchi kupata uwakilishi? .... No nimesahau hata hao wananchi wanaoweza kumchagua awe mwakilishi wao nao hawaitaki hiyo haki so endeleeni tu na maigizo. Pongezi leo zimuendee mbunifu wa vazi jeusi.
 
E

eddy

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2007
Messages
10,748
Likes
4,615
Points
280
E

eddy

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2007
10,748 4,615 280
Kwa hiyo ukimchukia mkeo unachukia na watoto? Wananchi wamekutuma bungeni uwawakilishe, wewe hasira zako kwa naibu spika unatuletea sisi,? Kweli Dr slaa alikuwa kichwa
huyu jamaa anamatatizo ya kisaikolojia, kwanza alianza kumsumbua halima mdee kwa kumfungulia kesi zisizokuwa na kichwa wala miguu hadi JK akaingilia kati ka kumpatia ubunge wa viti maalum, sasa kaanza kumshambulia Dr.Tulia bila sababu yeyote, ila nakumbuka lyatonga alishawahi kusema huyu jamaa kichwani haziko sawa na anahitaji kupimwa. Yeye muda wote ni hasira tu na wanawake hata mifano yake utasikia akisema "tanzania mama yetu"
 
K

kelvin94

Member
Joined
Oct 22, 2015
Messages
8
Likes
7
Points
5
K

kelvin94

Member
Joined Oct 22, 2015
8 7 5
huyu jamaa anamatatizo ya kisaikolojia, kwanza alianza kumsumbua halima mdee kwa kumfungulia kesi zisizokuwa na kichwa wala miguu hadi JK akaingilia kati ka kumpatia ubunge wa viti maalum, sasa kaanza kumshambulia Dr.Tulia bila sababu yeyote, ila nakumbuka lyatonga alishawahi kusema huyu jamaa kichwani haziko sawa na anahitaji kupimwa. Yeye muda wote ni hasira tu na wanawake hata mifano yake utasikia akisema "tanzania mama yetu"
Hahahahah daa et jamaa ana hasira na kina mama .unamanisha nn labda
 
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
1,641
Likes
124
Points
160
K

kalikenye

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
1,641 124 160
Ni muda mrefu sisi wazalendo tumekuwa tukijua kilichopo nyuma ya pazia kwa matendo na mbwembwe zinazofanywa na wanaojiita wapinzani.

Ukweli ni kwamba, vituko vyote vya wapinzani ni baada ya kugundua kuwa Kagame alikuwa anawatumia kama toilet paper wakati wa JK na sasa hana time nao.

Na kibaya zaidi ni kule kujua kuwa siri zote walizokuwa wakimpa Kagame dhidi ya serikali ya JK ambazo kisheria ni vitendo vya kigaidi, zimefichuka na zimekabidhiwa kwa JPM.

Kwa hiyo wanajua bila ya shaka kuwa it is just a matter of time they shall start to pay the price for their betraya.

Kwa hiyo wanachokifanya kwa sasa ni kutafuta sympath ya umma ili wakianza kushughulikiwa, wathibitishe kuwa JPM ni dikteta.
 
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
1,663
Likes
2,828
Points
280
Age
26
BLACK MARXIST

BLACK MARXIST

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
1,663 2,828 280
huyu jamaa anamatatizo ya kisaikolojia, kwanza alianza kumsumbua halima mdee kwa kumfungulia kesi zisizokuwa na kichwa wala miguu hadi JK akaingilia kati ka kumpatia ubunge wa viti maalum, sasa kaanza kumshambulia Dr.Tulia bila sababu yeyote, ila nakumbuka lyatonga alishawahi kusema huyu jamaa kichwani haziko sawa na anahitaji kupimwa. Yeye muda wote ni hasira tu na wanawake hata mifano yake utasikia akisema "tanzania mama yetu"
Aisee nimecheka sana, binadamu mnajua kufikiri.
 
A

africaone

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2015
Messages
610
Likes
153
Points
60
A

africaone

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2015
610 153 60
Mbunge wa Vunjo James Mbatia amesema wao hawajasusia bunge ila wana hasira na mtu ambaye hata jina lake hawezi kulitaja, na huwa wanaingia akiwepo mwenyekiti mwingine wa bunge na wanashiriki kwenye kamati.
Pia amesema wazanzibar walishapiga kura wakitaka waongozwe na serikali ya umoja wa kitaifa na wanaolaumu chama cha wananchi CUF kwa kinachoendelea Zanzibar hawafikirii vizuri
Unapandisha nyongo bure.wivu umekutawala
 
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
1,267
Likes
1,079
Points
280
Y

Yaleyale

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
1,267 1,079 280
huyu jamaa anamatatizo ya kisaikolojia, kwanza alianza kumsumbua halima mdee kwa kumfungulia kesi zisizokuwa na kichwa wala miguu hadi JK akaingilia kati ka kumpatia ubunge wa viti maalum, sasa kaanza kumshambulia Dr.Tulia bila sababu yeyote, ila nakumbuka lyatonga alishawahi kusema huyu jamaa kichwani haziko sawa na anahitaji kupimwa. Yeye muda wote ni hasira tu na wanawake hata mifano yake utasikia akisema "tanzania mama yetu"
Hahahaha. Mkuu unaweza kufafanua kidogo unaposema ana hasira na wanawake.
 
D

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2015
Messages
571
Likes
493
Points
80
D

dindilichuma

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2015
571 493 80
Sasa mtu mmoja ndio anaewaendesha mpaka waache majukumu yao ya msingi mara wazibe midomo mara manguo meusi mara wazire bunge. Huyo mtu kweli mmoja anawasababishia kuwa na hasira kiasi hiki.
Kweli siasa zetu ni za ajabu sana hizi.
 
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2012
Messages
12,505
Likes
4,168
Points
280
Adharusi

Adharusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2012
12,505 4,168 280
Ukawa wameshapoteza muelekeo, MBATIA anasema ana hasira na Dr Tulia, jana Dj Mbowe alisema inakuaje Dr Tulia haumwi,

DR TULIA GO GO GO GO GO
 
Andrew0079

Andrew0079

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2016
Messages
262
Likes
139
Points
60
Age
25
Andrew0079

Andrew0079

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2016
262 139 60
Nadhani watu hamsomi hata historia za nchi nhinginezo ndo maana uwezo wenu wa kufikiri umeishia apo. Historia syo lazma uende secondary au chuo, soma vitabu, magazeti sikiliza radio TV na Internet muone amani kwa nchi zingine ilivobaki historia wajomba.

Sent from my TECNO 7C using JamiiForums mobile app
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Hivi yale manguo meusi waliovaa walikuwa wanamaanisha nn?
 
S

semen86

JF-Expert Member
Joined
Jun 17, 2016
Messages
350
Likes
249
Points
60
Age
47
S

semen86

JF-Expert Member
Joined Jun 17, 2016
350 249 60
Leo mnamchukia NS lakin baadaye mtamuelewa tu tena awe na msimamo hivyohivyo asichezewe na mtu yoyote ili mladi tu asivunje sheria.
 

Forum statistics

Threads 1,236,139
Members 475,007
Posts 29,248,057