Mbadala wa vumbi la mkongo huyu hapa

Mbadala wa vumbi la mkongo huyu hapa

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Posts
12,131
Reaction score
28,684
Mkongo hapa ametupwa mbali na hii kitu watu wanajiboost na kufurahia show yaani ni show show tu

Muulize watu wa kanda ya ziwa watakueleza hii namna ni hatari fire kama fire mkesha wa kujitakia vurugu isiyoumiza


IMG-20261009-WA0005(1).jpg
 
Huo mziki niliutumia niliumwa kichwa Cha utosi balaa.Umenikumbusha mara ya kwanza nilipotumia viksi .Jamani jamani kwanza uume ulikufa ganzi na kwenye paja palipogusa napo pakafa ganzi😀😀.Nilipokuja kukutana na mwali wazungu hawakuja aisee ,ikabidi nijifanye nimekitupa.Mwali ananinuuliza manii Yako Yako wapi? Mimi: Siijui yamepotea kwanza mimi sinaga manii😀😀😀
 
Huo mziki niliutumia niliumwa kichwa Cha utosi balaa.Umenikumbusha mara ya kwanza nilipotumia viksi .Jamani jamani kwanza uume ulikufa ganzi na kwenye paja palipogusa napo pakafa ganzi😀😀.Nilipokuja kukutana na mwali wazungu hawakuja aisee ,ikabidi nijifanye nimekitupa.Mwali ananinuuliza manii Yako Yako wapi? Mimi: Siijui yamepotea kwanza mimi sinaga manii😀😀😀
😹😹😹 Huna nguvu mpaka unatumia hivyo vitu?
 
Kibokoo ipo mzee INaitwa SUGAR haina madhara mzigo wa wiki 2 na wa wiki 1-Nicheki dm utaenjoy
 
Back
Top Bottom