Mbadala wa vumbi la mkongo huyu hapa

Mbadala wa vumbi la mkongo huyu hapa

Zinazidi za mama yako?
Kabisa zamani ukipiga kidogo tu tayari, siku hizi mnatutangaza hatuna nguvu za kiume, nimeingiza IMEIngia ninefanya nyie mnataka ifanyeje sijui mshindiliwe kama tunachomba kisima bhana, kidogo tu mlizike
 
Feelings zinawazidia wanazama kwenye tendo hadi inawapelekea kunena kwa lugha..!!

Kwani wewe hujawahi kulia? 😹
Yaani hela nitoe na kulia nilie mwenyewe, hata kama ni feelings ndiyo 'nihulule' mie!

Wanawake huwa mnajionea vituko sana.
Na'iv wengine hamfumbagi macho mwanzo mwisho, nd'omnawasanifuje?

Watu hufanya vituko vya kutisha sana.

Na wale wenye kuacha vinywa wazi hadi 'uderere' unawamwagika, ushakutana nao?
 
Back
Top Bottom