Mbabe Gattuso! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Mbabe Gattuso!

Discussion in 'Sports' started by Invisible, Feb 16, 2011.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    Heated: Milan's Gennaro Gattuso and Tottenham assistant manager Joe Jordan go toe to toe as tensions rise at San Siro Photo: REUTERS
     
  2. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #2
    Feb 16, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Duh!!
     
  3. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #3
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,073
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    huyu dogo akienda Uingereza kwenye game ya marudiano waingereza wanaweza kumchapa kwani kitendo alichofanya jana ni cha aibu na sio cha kusifiwa!
     
  4. Ndumbayeye

    Ndumbayeye JF-Expert Member

    #4
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 31, 2009
    Messages: 4,373
    Likes Received: 755
    Trophy Points: 280
    i hate italian teams and players!
     
  5. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #5
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    waingereza wajeuri na wana midomo michafu sana.. yaani kwanza kakosea mi ningempiga NGETA kabisa huyo assistant coach
     
  6. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #6
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,279
    Likes Received: 213
    Trophy Points: 160
    Hana adabu,

    Nadhani UEFA hawatamwacha hivi hivi!
     
  7. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #7
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    nadhani pia kuna maneno Joe Jordan alisema kusababisha Gattuso kureact namna ile.... i like the fighting spirit of the man Gattuso!!!:clap2::clap2:
     
  8. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #8
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,099
    Likes Received: 197
    Trophy Points: 160
    Unajua the way alivyomkaba jamaa mpaka unamwonea huruma, this' inhuman!
     
  9. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #9
    Feb 16, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 20,058
    Likes Received: 883
    Trophy Points: 280
    mi ndo maana naona angemtwanga tu kabali kama zile tunazopigwa mwananyamala tukiporwa simu
     
  10. Kiraka

    Kiraka JF-Expert Member

    #10
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 1, 2010
    Messages: 2,453
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    hahaha matokeo nayo yalichangia kuleta tafrani.... ila Gattuso ndio alivyo kama uliangalia ni yeye aliyeamsha washabiki na uchezaji wa Milan kipindi cha pili, mhamasishaji mzuri sana...i like the guy bana....
     
  11. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #11
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    wakurupukaji watakurupuka na kumlaumu Gattuso...lakini wabongo ifike wakati sasa msipende kutoa maamuzi kabla ya kuchunguza tukio kamili.
    kama tukitulia na kuchunguza kwa nini Gattuso aliamua kuchukua uamuzi ule wa kumkwida yule Mbuda na hata baada ya mechi kwisha still alimfuata basi kuna uwezekano yule Mzee alikuwa kaongea maneno makali.

    tuchunguze...
     
  12. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #12
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    waingereza hawataweza kuthubutu kumchapa GATTUSO.
    Waingereza ni kama wewe ambaye unabwatuka hapahapa JF tu but nikikwambia uje mahali nilipo tuzipange utaingia chaka...

    Chunguza upate jibu je Gattuso aliambiwa nini mpk akachukua uamuzi ule...
    Hv vitu si vya kukurupuka kama unakuwa huna unalolijuwa
     
  13. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #13
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    Huwalishi wala huwavishi.
    So hata ukiwachukia ni sawa na kulichukia Jua tu...litakuchoma utake usitake.

    We wachukie CCM wanaokupa maisha magumu kila kukicha.
     
  14. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #14
    Feb 16, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i guess hatutojua Gattuso na Jordan waliambiana nini.....
     
  15. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #15
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Gatusso alichokifanya hakiwezi kuelezeka kwa mchezaji na ndiyo maana hata mwenyewe anakiri kuwa alichemsha.

    Pamoja na kuambiwa haya maneno, waligomana na akaendelea kucheza. Mechi imekwisha, jamaa akamrudia tena.

    Hebu angalia hii Video na useme kama kweli hii ni hasira au kituko.......

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #16
    Feb 16, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,364
    Likes Received: 188
    Trophy Points: 160
    Nafikiri ukiweka mbali hilo la jana Gattuso ana tatizo la hasira za hapa na pale na ana ukatili fulani,but i also like him!!!
     
  17. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #17
    Feb 16, 2011
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,489
    Likes Received: 439
    Trophy Points: 180
    Nafikiri Gatusso atakuwa amechangia hata Ronadinho kuondoka AC Millan.

    Ukiangalia hii Video, utagundua kuwa walikuwa hawapikiki kabisa maana jamaa alikuwa hampendi kijana wa Samba.

    Hizi ngumi na mateke, sidhani kocha au uongozi hawakuuona. Ila kama ni kuchagua, wamechagua Gatusso.

    Ama kweli mcheza kwao hutuzwa. Kwa tabia za Italiano, kama PM (ambaye ndiye mwenye timu) kama Gatusso.

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. hashycool

    hashycool JF-Expert Member

    #18
    Feb 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 5,902
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    [​IMG]
     
  19. Gang Chomba

    Gang Chomba JF-Expert Member

    #19
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 8,776
    Likes Received: 763
    Trophy Points: 280
    sikonge Nakuheshimu mkuu...
     
  20. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #20
    Feb 16, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,490
    Likes Received: 848
    Trophy Points: 280
    Jamaa mwenyewe mzee, busara hana,. Ndo maana hizi timu za italy haziwezi kusonga mbele hasa kwasababu ya umri wa wachezaji. Gatusso huwa hashirikishi ubongo. Ngoja tuubiri adhabu ya uefa ndo atajua!
     
Loading...