Mama Sabrina
JF-Expert Member
- Jul 30, 2016
- 16,607
- 27,605
- Thread starter
-
- #261
Wale ni wanawake wa humu tu wamezaliwa humu bana waoe nyumbanihamna anaewafata wanakuja rwanda..unaongea ukiwa hujui kuwa watz ni ndugu wa wanyarwanda ni mipaka tuu imetenganisha...Ila ukanda wa kagera, geita, shinyanga,kigoma wamejaa watz Wenye damu za kinyarwanda, kikongo na kirundi...usiogope ushindani just be better
no. .asanteHaaa! Clearly umenielewa vibaya
Nimesema wabongo hawa wafikii warwanda kwa uzuri.
Does that offend you?
mapenzi ni moyoWale ni wanawake wa humu tu wamezaliwa humu bana waoe nyumbani
Wanaume wetu wazuri wanaume mfano wa ghana wana vichwa kama milima
Hata yaliyolala yakiwa ya Wakenya Waganda Wanyaru au hata ya watu wa Malawi au Msumbiji tunawaoa hivyo hivyo, Halafu bahati nzuri dawa ya kusimamisha matiti yaliyokwisha lala naifahamu, Ni matunda fulani hivi yanaitwa "NTUNTUNU" Kwa Kihaya, Hivyo tutawapaka wake zetu wa mipakani ili matiti yawe saa 6Na ndani je mzuri?titi lishalala lile limebinuliwa kwa msaada wa bra weweeee naomba usinifanye nikasema mengi
Sawa, Mama G!Kufa tu nawe huna faida
Kuna wadada wanakuwa hvo hivo wana saggu boobs jamanNa ndani je mzuri?titi lishalala lile limebinuliwa kwa msaada wa bra weweeee naomba usinifanye nikasema mengi
Sie tunazo zimesimama [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]Kuna wadada wanakuwa hvo hivo wana saggu boobs jaman
[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2]Sie tunazo zimesimama [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Halaf we libishi mpaka unaudhii
Ni kweli zenu zimesimama, Lakini, Viko vitu tunavyopewa na Wanyarwanda ambavyo nyie hamtupatii.Sie tunazo zimesimama [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
Halaf we libishi mpaka unaudhii
Kalale basi na mtusi wako umenichoshaNi kweli zenu zimesimama, Lakini, Viko vitu tunavyopewa na Wanyarwanda ambavyo nyie hamtupatii.
nmekupenda mkuu. Naomba nije PM
Definitlyhamna anaewafata wanakuja rwanda..unaongea ukiwa hujui kuwa watz ni ndugu wa wanyarwanda ni mipaka tuu imetenganisha...Ila ukanda wa kagera, geita, shinyanga,kigoma wamejaa watz Wenye damu za kinyarwanda, kikongo na kirundi...usiogope ushindani just be better
Ahahahaaaaaa ilimradi tuu atuharibie uchumi wa nchi yetu.Hahaahahahahahah ice man anataka kuoa burundi kama si kutuongezea umaskini tu
Eti, Mama G! Umenichukia?Kalale basi na mtusi wako umenichosha
Kwakweli sijamuelewa ujueAna akili kweli
Lazma tuwe serious katika hiliTuende tukatoe tamko kwa makonda au kwa raisi
Yaan watu kama raisi awafunge tu wanachangia kuporomoka kwa uchumi TanzaniaAhahahaaaaaa ilimradi tuu atuharibie uchumi wa nchi yetu.