ChoiceVariable
JF-Expert Member
- May 23, 2017
- 82,971
- 89,207
My Take
Kama unataka pesa ni kulima ufuta na Kakao.
Pamba,Chai na Mkonge ni zilipendwa Kwa Sasa.Mwaka wa pili mfululizo Ufuta unaongoza.
Mazao 10 ya kilimo yaliyoongoza mauzo nje ya nchi:
1. Ufuta - Trilioni 2.0
2. Korosho - Bilioni 931.0
3. Tumbaku - Bilioni 860.2
4. Mbaazi - Bilioni 615.2
5. Kakao - Bilioni 568.6
6. Mchele - Bilioni 450.5
7. Kahawa - Bilioni 392.9
8. Mahindi - Bilioni 348.9
9. Dengu - Bilioni 280.3
10. Parachichi - Bilioni 252.3
Haya ni matokeo ya muendelezo wa kazi nzuri iliyofanywa na Samia kwenye sekta ya Kilimo.
Kama unataka pesa ni kulima ufuta na Kakao.
Pamba,Chai na Mkonge ni zilipendwa Kwa Sasa.Mwaka wa pili mfululizo Ufuta unaongoza.
Mazao 10 ya kilimo yaliyoongoza mauzo nje ya nchi:
1. Ufuta - Trilioni 2.0
2. Korosho - Bilioni 931.0
3. Tumbaku - Bilioni 860.2
4. Mbaazi - Bilioni 615.2
5. Kakao - Bilioni 568.6
6. Mchele - Bilioni 450.5
7. Kahawa - Bilioni 392.9
8. Mahindi - Bilioni 348.9
9. Dengu - Bilioni 280.3
10. Parachichi - Bilioni 252.3
Haya ni matokeo ya muendelezo wa kazi nzuri iliyofanywa na Samia kwenye sekta ya Kilimo.