Ojuolegbha
JF-Expert Member
- Sep 6, 2020
- 1,773
- 1,174
THAMANI YA MAZAO YA KILIMO NJE YA NCHI YAMEONGEZEKA
Thamani ya mauzo ya mazao ya kilimo nje ya nchi imeongezeka kwa asilimia 195 kutoka Dola za Marekani bilioni 1.2 mwaka 2019/20 hadi bilioni 3.54 mwaka 2023/24 sawa na ongezeko la asilimia 195.
Haya ni mafanikio ya Bajeti ya serikali ya mwaka 2024/25 kwa Wizara ya Kilimo.
Thamani ya mauzo ya mazao ya kilimo nje ya nchi imeongezeka kwa asilimia 195 kutoka Dola za Marekani bilioni 1.2 mwaka 2019/20 hadi bilioni 3.54 mwaka 2023/24 sawa na ongezeko la asilimia 195.
Haya ni mafanikio ya Bajeti ya serikali ya mwaka 2024/25 kwa Wizara ya Kilimo.