Maximo aomba kurudi Stars


Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined
Jul 18, 2011
Messages
1,703
Likes
103
Points
160
Mrimi

Mrimi

JF-Expert Member
Joined Jul 18, 2011
1,703 103 160
Kuanzia jana vyombo mbalimbali vya habari hapa nyumbani vimekuwa vikitoa taarifa ya Maximo kuonyesha nia ya kurudi tena kuifundisha Taifa Stars. Amekaririwa akilaumu utaratibu wa kuacha chipkizi nz kujumuisha wakongwe kwenye kikosi. Sasa swali, je huo ndio muarobaini wa tatizo lenyewe? Je, Maximo ni bora kuliko Paulsen? Je, mbona hatuzungumzii mfumo mzima wa uendeshaji wa soka letu kwa ujumla wake?

Nawasilisha......
 
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
27,735
Likes
2,004
Points
280
ndetichia

ndetichia

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
27,735 2,004 280
mkuu mbona umerudia cheki uzi wa morocco vs tanzania utaiona hii ishu..
 
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined
Feb 26, 2008
Messages
3,822
Likes
33
Points
0
MAMMAMIA

MAMMAMIA

JF-Expert Member
Joined Feb 26, 2008
3,822 33 0
Kuanzia jana vyombo mbalimbali vya habari hapa nyumbani vimekuwa vikitoa taarifa ya Maximo kuonyesha nia ya kurudi tena kuifundisha Taifa Stars. Amekaririwa akilaumu utaratibu wa kuacha chipkizi nz kujumuisha wakongwe kwenye kikosi. Sasa swali, je huo ndio muarobaini wa tatizo lenyewe? Je, Maximo ni bora kuliko Paulsen? Je, mbona hatuzungumzii mfumo mzima wa uendeshaji wa soka letu kwa ujumla wake?

Nawasilisha......
Kocha anaweza kuwa na asilimia 30 ya mafanikio katika timu. Hamjawahi kuona kocha anatimuliwa au anaondoka katika timu moja kwa "kukosa mafanikio" lakini akienda timu nyengine inafanya vizuri? Wachezaji pia asilimia 30, katikakuonesha umahiri wao, kujituma, maelewano na kocha n.k. Asilimia zilobaki 40 zinategemea mambo mengi kutoka kwa viongozi na uongozi: kuongoza bila majungu na ubinafsi, kujali maslahi ya wafanyakazi, wakiwemo wachezaji, kutafuta vyanzo vya mapato/ufadhili.

Kwa ufupi, Tanzania hata akaja Maurinho, Fugerson, Maradona, Guardiola, Cruyff...orodha haishi, bado tutaendelea kupiga kwata katika maendeleo ya soka kwa sababu asilimia 70 ya uwezo imo mikononi mwetu na hatutaki kujinasua.

Udaku tu: Wazanzibari huwa wanakula urojo na mbirimbi ndio wakawa "laini", hivi Watanzania wote tunakula nini? Isijekuwa vyakula vyetu ndio sababu ya utepwetepwe wa wachezaji wetu?
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
Habari mbaya kwa kaseja hii...
 
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
1,306
Likes
7
Points
135
D

Derimto

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
1,306 7 135
Habari mbaya kwa kaseja hii...
Kwani si alikuwepo uwanjani huko Morocco alichofanya ni nini? Wabongo wanapenda sana majungu kwenye soka wakidhani kila kitu ni siasa.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Habari zilizonifikia zinasema kuwa serikali inahaha usiku na mchana kuvunja mkataba wa kocha Poulsen ili kutengeneza njia kwa ajili ya Maximo. Taarifa zinasema kuwa Waziri wa michezo Emmanuell Nchimbi amekuwa akifanya mawasiliano ya chini kwa chini na Corinthians, timu ambayo kwa sasa Marcio Maximo ni mshauri wa ufundi. Habari zimeendelea kulonga kuwa hata ziara ya Pinda Brazil ni kwa minajili ya shughuli hiyo hiyo. Haya yote yanatokea baada ya JK kugundua kuwa alipata umaarufu mkubwa baada ya kumleta Maximo lakini kwa sasa hana kitu kingine cha kumsaidia aondokane na kudharaulika zaidi ya michezo.
 
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined
Aug 15, 2011
Messages
660
Likes
583
Points
180
Atubela

Atubela

JF-Expert Member
Joined Aug 15, 2011
660 583 180
Mbona sikuelewi elewi naona unaelekea kibla mwenyewe.
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Watanzania hawajielewi wanachofanya.
 
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined
Sep 3, 2007
Messages
751
Likes
7
Points
0
Shukuru

Shukuru

JF-Expert Member
Joined Sep 3, 2007
751 7 0
yeah jamaa alikuwa fine ila ila ya kuingia kwenye bongo muvi ndio ilimshushia stim kwa wabongo
 
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined
Oct 11, 2007
Messages
2,598
Likes
242
Points
160
Riwa

Riwa

JF-Expert Member
Joined Oct 11, 2007
2,598 242 160
Habari zilizonifikia zinasema kuwa serikali inahaha usiku na mchana kuvunja mkataba wa kocha Poulsen ili kutengeneza njia kwa ajili ya Maximo. Taarifa zinasema kuwa Waziri wa michezo Emmanuell Nchimbi amekuwa akifanya mawasiliano ya chini kwa chini na Corinthians, timu ambayo kwa sasa Marcio Maximo ni mshauri wa ufundi. Habari zimeendelea kulonga kuwa hata ziara ya Pinda Brazil ni kwa minajili ya shughuli hiyo hiyo. Haya yote yanatokea baada ya JK kugundua kuwa alipata umaarufu mkubwa baada ya kumleta Maximo lakini kwa sasa hana kitu kingine cha kumsaidia aondokane na kudharaulika zaidi ya michezo.
Afadhali strategy hii (michezo) huwa inatuunganisha...kuliko ile nyingine ile sijui ya 'udini', ilikuwa inatuchonganisha! Au Mwita ndio unataka kukusanya maoni hapa JF ukamshauri mheshimiwa 'atoke vipi'?
 
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
29,389
Likes
7,438
Points
280
Mamndenyi

Mamndenyi

JF-Expert Member
Joined Apr 11, 2011
29,389 7,438 280


inawezekana ni ukweli na picha yao ni hiyo hapo.
 
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined
Nov 26, 2009
Messages
27,653
Likes
2,709
Points
280
King'asti

King'asti

JF-Expert Member
Joined Nov 26, 2009
27,653 2,709 280
jf is loosing its credibility big time! hii picha iko kwenye mwananchi ya leo, na pinda bumped on maximo huko rio de jenairo! sasa kama wananegotiate kurudi wanafanyia huku barabarani? kha!
View attachment 38776

inawezekana ni ukweli na picha yao ni hiyo hapo.
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,493
Likes
3,750
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,493 3,750 280
Hatumtaki! Ila kwa nchi hii ilivyokuwa na viongozi hamnazo sitashangaa kuona amerudi.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
View attachment 38776

inawezekana ni ukweli na picha yao ni hiyo hapo.
Asante Mamdenyi, kuna taarifa kuwa Pinda amefikia hoteli ambayo iko nyuma ya Hoteli anayoishi Maximo. Isitoshe nasikia Maximo ndiye aliyeratibu (na Waziri wa Kilimo wa Brazil) juu ya ziara ya Pinda ingawa (Maximo) si mtu wa Serikali. Kitu ambacho kimeleta utata mkubwa kwa serikali ya Dilma Rousselff kutoka kwa wapinzani.
 
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
3,839
Likes
24
Points
0
Mwita25

Mwita25

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
3,839 24 0
Hatumtaki! Ila kwa nchi hii ilivyokuwa na viongozi hamnazo sitashangaa kuona amerudi.
Ni kwa sababu za kisiasa zaidi. Ikumbukwe kuwa hakuna mtaji mwingine wa kuisaidia CCM 2015 zaidi ya Taifa Stars kufuzu kwa World Cup 2015 Brazil wakijua kuwa wapiga kura wengi ni vijana na kwahiyo ni wapenda soka.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,917
Likes
5,264
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,917 5,264 280
Ni kwa sababu za kisiasa zaidi. Ikumbukwe kuwa hakuna mtaji mwingine wa kuisaidia CCM 2015 zaidi ya Taifa Stars kufuzu kwa World Cup 2015 Brazil wakijua kuwa wapiga kura wengi ni vijana na kwahiyo ni wapenda soka.
Hiyo World Cup ya 2015 labda ya mchezo wa kiduku,Brazili wanaandaa World Cup ya mpira wa mguu (football) mwaka 2014
 
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined
Jan 29, 2011
Messages
9,493
Likes
3,750
Points
280
Msarendo

Msarendo

JF-Expert Member
Joined Jan 29, 2011
9,493 3,750 280
Ni kwa sababu za kisiasa zaidi. Ikumbukwe kuwa hakuna mtaji mwingine wa kuisaidia CCM 2015 zaidi ya Taifa Stars kufuzu kwa World Cup 2015 Brazil wakijua kuwa wapiga kura wengi ni vijana na kwahiyo ni wapenda soka.
ha ha! Tanzania Kufuzu world cup, hilo kamwe halitawezekana hata akija morinho.
 
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2011
Messages
2,397
Likes
127
Points
160
J

jigoku

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2011
2,397 127 160
It is too late,timu isambaratike halafu ndo wafikirie kumrudisha,morali ya mpira imeshaisha kwa wachezaji na washabiki na ule moyo wa utaifa kwa washabiki na wapenzi wa mpira umeshapote tena,sasa hilo hata kama ni kweli sina hope kwamba litakuwa na positive outcome,it is too late wandugu.
 
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined
Jun 11, 2007
Messages
11,917
Likes
5,264
Points
280
Belo

Belo

JF-Expert Member
Joined Jun 11, 2007
11,917 5,264 280
Leodgar Tenga kazi imeshamsinda,alianza vizuri sasa naona kazi imemshinda nafikiri tunahitaji kiongozi mpya TFF
 
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2011
Messages
19,743
Likes
1,432
Points
280
U

Ulimakafu

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2011
19,743 1,432 280
Afadhali huyo kuliko huyu babu.
 

Forum statistics

Threads 1,235,947
Members 474,901
Posts 29,241,386