Maxence Melo; Mtanzania anayeishi mbele ya wakati

Maxence Melo; Mtanzania anayeishi mbele ya wakati

Huyu ni mtu aliyetuanzishia forum hii na kufanya vema kama ilivyokuwa wikileaks ya majuu, hii tunaitambua JF kama Swahili Wikileaks,

Kwa haraka haraka huwezi ona umuhimu wake mpaka pale inapizimwa zimwa serikali ndo unahisi kumiss jambo muhim na la msimgi,

Mara zote namuangalia huyu mtu kama mtu anayeona mbele sana , anaona mbele sana kabla ya muda kufika aliona kwamba kuna mda tutataka kukosoa yaliyojificha ndani ya sserikali n.a. akaanzisha Swahili Wikileaks

Pongezi kwako Mr Maxence Melo

View attachment 862706
Ila anapambana Mungu amlinde
 
Bado haitambuliki wala kutumiwa na watu wengi...
 
Back
Top Bottom