Maxence Melo; Mtanzania anayeishi mbele ya wakati

Maxence Melo; Mtanzania anayeishi mbele ya wakati

Nilimsikia siku moja EFM akisema kuwa watawala wasizichukie teknolojia kwani mbele zitakuja teknolojia ambazo ziko improved zaidi kuendana na nyakati zilizopo ambazo zitampa mkosoaji usalama na Uhuru zaidi wa kukosoa na kutumia mtandao
 
JF ni mahala pazuri though sio salama, pongezi nyingi kwa Mexence Mello, nadhani ataiboresha zaidi. 😎😎
 
Yap!
Mie Maxence Melo ni mmoja kati ya ma-Boss ambao kwangu ni wa muhimu nyakati zote.
Haijalishi ana mapungufu gani....ila kwangu namuona yuko sahihi wakati wote.

Viva Jamii Forums
Viva Maxence Melo
Viva Moderates japo samtaim mnakuwa mwiba kwa wasiowaelewa

Asante,
Madame B,
Mdau yakinifu kutoka Jamii Forums hasa JLW.

NB:
Maxence Melo & Co, tunaomba kitufe cha Dislike.
Haha
 
Tumuenzi Maxence kwa kuiheshimu JF.

Bila yeye, basi JF isingikfika hapa ilipo leo.
 
Nilimweshimu sana Maxmello Mwaka 2015 ambapo alikataa Rushwa ya bilion 8 kutoka kwa ccm ili jamii forum ife iwe controled na serikali itakayoingia madarakani

Wakiongozwa na January Makamba na. Wakafeli hakika uzalendo Max ni wa ajabu sana

Love this forum nawapenda sana waanzilishi wa mtandao huu max na Mushi
 
Hii ni moja ya forum chache sana Africa ambazo watu wanafunguka yaliyokichwani na kwenye mioyo yao.
JF ikitumika vizuri na wenye Nguvu wakielewa umuhimu wake inaweza kuleta mapinduzi makubwa sana hapa Tanzania, kuanzia kwenye siasa, uchumi nk.
Inatakiwa tuitangaze JF zaidi na zaidi ili iweze kujulikana na watu wengi zaidi Tanzania na wengi waendelee kujiunga nayo ili mamilioni ya watanzania waweze kupata habari na elimu inayopatikana hapa..
 
JF ni nzuri sana lakini hakuna mwanadamu anayeishi mbele ya wakati. Anaweza kufikiri mbele ya wakati ila si kuishi.
 
mwishoni mwa mwaka jana ndio nilipata wasaa wa kujiunga rasmi na JF tokea hapo cjatamani kutoka humu JF..nimejifunza mengi sana especially politics....

viva maxence melo
 
Mara zote namuangalia huyu mtu kama mtu anayeona mbele sana , anaona mbele sana kabla ya muda kufika aliona kwamba kuna mda tutataka kukosoa yaliyojificha ndani ya sserikali n.a. akaanzisha Swahili Wikileaks


Usimharibie mwenzako Mkuu, ilitakiwa uanze kuwasifia baadhi ya watu kabla yake for his existence
 
Back
Top Bottom