Maxence Melo alivyo-shine ndani ya Miss Universe! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Maxence Melo alivyo-shine ndani ya Miss Universe!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Vitendo, May 29, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Vitendo

    Vitendo JF-Expert Member

    #1
    May 29, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 599
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Mwanzilishi wa Mtandao wa Jamii Forums, Maxence Melo (kulia) na Mmoja wa wasaidizi wake, Bahati Chande wakiwa pamoja na top 3 ya Miss Universe usiku huu. JamiiForums walikuwa wadhamini katika mashindano haya

    [​IMG]
    Banner nyingine ya JF siku ya tukio
     

    Attached Files:

    • max.jpg
      max.jpg
      File size:
      84 KB
      Views:
      1,255
  2. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #2
    May 29, 2011
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 2,306
    Likes Received: 1,038
    Trophy Points: 280
    Hongera JF kwa kuwa moja ya wadhamini wa Miss Universe, ni kati ya michango mizuri katika jamii
     
  3. Wakwetu03

    Wakwetu03 Senior Member

    #3
    May 29, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 155
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Yeeeeeees......STAR LOOK.Guud kaka
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    May 29, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,120
    Likes Received: 32,805
    Trophy Points: 280
    [​IMG]
     
  5. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #5
    May 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,434
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Saaaafi sana Max, walidhani huna suti
     
  6. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #6
    May 29, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Maxence hahahaha hizi ni dalili tosha za infidelity whatch out & in.
     
  7. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #7
    May 29, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,830
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Max big up my broda! naona hapo bango la Jamiiforums hiyo ndo inayotakiwa!!!
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    May 29, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,176
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Angalia kiongozi wengine ni wana JF hapo ila hujui ID zao tu hivyo wapo na boss wao sasa wasije wakakuchakachua tu tehe tehe.
     
  9. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #9
    May 29, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Max Kama ulikuwa judge naomba namba ya mshindi wa pili....nata mfanyia mipango ya modelling....
     
  10. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #10
    May 29, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    hivi miss universe lazima awe light skinned?manake kuna warembo safii hapo black beauty hawakushinda
     
  11. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #11
    May 29, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Mademu na mawig! wataacha lini ulimbukeni huu?
     
  12. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #12
    May 29, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 275
    Trophy Points: 180
    Du...mkuu uchokozi huu!
     
  13. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #13
    May 29, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,596
    Likes Received: 346
    Trophy Points: 180
    nimekupa Like, japo kuna wakati mwingine una mambo ya kuudhi sana
     
  14. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #14
    May 30, 2011
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,597
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    Ndiyo yepi hayo? kiswahili hiki! Mmmh!
     
  15. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #15
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Isome kinyume nyume!
     
  16. NgumiJiwe

    NgumiJiwe JF-Expert Member

    #16
    May 30, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 867
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Mkuu kuna mmoja hapo safii kweli lakini hakuingia hata 3 bora
     
  17. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #17
    May 30, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 59,120
    Likes Received: 32,805
    Trophy Points: 280
    Mhhhhh! una macho mazuri sana katika kuchagua warembo.
     
  18. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #18
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Hii ni art babu!
     
  19. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #19
    May 30, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,319
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Unacontact labda anaweza pata kifuta jasho!
     
  20. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #20
    May 30, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,742
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu mama Sarungi huwa namwamini miaka yote lakini mwaka huu kachemsha,huyu Nelly ana maskendo kibao na haishi kuandikwa kwenye magazeti kwa habari mbaya toka ashiriki miss Tanzania miaka 2 ilopita baadhi yakiwa umalaya,usagaji.ulevi wa kupindukia,picha za ngono e.t.c mwaka huu tunalo.
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...