Mawingu yanalipa Kodi?


B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined
Jan 26, 2008
Messages
169
Likes
1
Points
0
B

Babu Ubwete

Senior Member
Joined Jan 26, 2008
169 1 0
Kuna ukweli kwamba kila event hapa nchini kwa namna moja au ingine mawingu kampuni kupitia kampuni matawi kama Prime time huwa wanapewa tenda kwa kificho au ndani ya bahasha za khaki mfano zinduka,Ishi, na majuzi Miss Tz ambapo unakuta V-house set up ilipewa prime time coordinator akiwa Kemi gbaza mutahaba. Tunataka kufahamu hawa watu wanalipa kodi au ndio wanatuchakachua. Juzi tuu Obama amewaongezea kodi wamarekani matajiri. mawingu sasa mna turn over kubwa isiyokuwa audited Tra mnatuambia mnachukua kodi kiasi gani kwenye haya mafiesta?
 
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined
Apr 26, 2008
Messages
10,938
Likes
210
Points
160
Ndibalema

Ndibalema

JF-Expert Member
Joined Apr 26, 2008
10,938 210 160
Mh! Mawingu YANAlipa..!!!?
 

Forum statistics

Threads 1,215,854
Members 463,433
Posts 28,561,931