Mavazi mengine, we acha tu!!


Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined
Nov 21, 2007
Messages
2,918
Points
2,000
Mama Mdogo

Mama Mdogo

JF-Expert Member
Joined Nov 21, 2007
2,918 2,000
Ndugu zangu wana JF katika pitapita zangu nimekutana na hii picha ya mwanchi kapigilia vibwalo vya jeans inayozingatia sera za Uwazi na Ukweli, tafadhali nawe shuhudia!!!


Mbombo ngafu.jpg
 
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined
May 15, 2006
Messages
82,377
Points
2,000
Age
29
Nyani Ngabu

Nyani Ngabu

Platinum Member
Joined May 15, 2006
82,377 2,000
Holy sweet mother of heaven! The fcuk is that?
 
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined
Jan 26, 2012
Messages
4,561
Points
2,000
ITEGAMATWI

ITEGAMATWI

JF-Expert Member
Joined Jan 26, 2012
4,561 2,000
Duh!Hiyo ni rangi ya jeans au ta.ko limewekwa hadharani?
 
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined
Jun 9, 2011
Messages
6,332
Points
1,250
Ng'wamapalala

Ng'wamapalala

JF-Expert Member
Joined Jun 9, 2011
6,332 1,250
Huu ndiyo uzuri wa fashion without limitation
 
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
19,492
Points
1,250
Baba V

Baba V

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
19,492 1,250
Hata kama ndo uwazi na ukweli sasa, huu umezidi
 
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined
Nov 29, 2011
Messages
2,662
Points
2,000
Heart

Heart

JF-Expert Member
Joined Nov 29, 2011
2,662 2,000
Mmmh.. Lazima atakuwa na kale ka-proffession ka uchangu si bure..!
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
44,024
Points
2,000
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
44,024 2,000
Mkeo umemuacha home, halafu wewe umenda kazini.
Ukiwa kazini unapigiwa simu ya dili, unakatiza Mtaa wa Samora unamkuta wife wako kavaa hicho kivazi huku kakumbatiwa na bwana la kizungu
 
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined
Sep 16, 2008
Messages
25,171
Points
2,000
Kaizer

Kaizer

JF-Expert Member
Joined Sep 16, 2008
25,171 2,000
hapo nadhani ni rangi ya mifuko ya jeans tu......@ma mdogo nadhani ndo hivyo
 
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined
Aug 22, 2008
Messages
3,613
Points
1,225
HorsePower

HorsePower

JF-Expert Member
Joined Aug 22, 2008
3,613 1,225
Hii ni Tanzania kweli? Na kama ni Tanzania ni maeneo gani hasa? Au itakuwa ni maeneo hatarishi (High risk areas) kama ilivyo corner bar, joly club na maeneo mengine ambapo biashara ya kujiuza inashika kasi?

Kama mtu huyu hausiki na aina yeyote ya biashara ya ukahaba, basi ujue kuwa anytime baadhi ya wadada wa Kitanzania wataanza kutembea uchi, tuwe macho na tupige vita hii hali kuokoa vizazi vyetu vijavyo!
 
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2010
Messages
12,578
Points
2,000
Kaunga

Kaunga

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2010
12,578 2,000
She is expressing herself! LOL
Haiwezi kuwa bongo hiyo HorsePower itakuwa kwa Uncle Sam huko ambako kuna freedom of expression.
 
Last edited by a moderator:
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2011
Messages
3,786
Points
2,000
babe S

babe S

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2011
3,786 2,000
Hahahahahahahaha ah sijui kwa nini ila kila nikiangalia najisikia kucheka! Ila kiukweli anajiexpress, na ni haki yake pia
 
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined
Jun 10, 2012
Messages
15,623
Points
2,000
lara 1

lara 1

JF-Expert Member
Joined Jun 10, 2012
15,623 2,000
Hahahaaaaaa! SEHEMU HUSIKA HUSIKA HASWAAA ZOTE KAFICHA!!!!!!!! Huyu dada nae!
 
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined
May 18, 2007
Messages
4,616
Points
2,000
Mwanaukweli

Mwanaukweli

JF-Expert Member
Joined May 18, 2007
4,616 2,000
Labda ameona ngozi yake ya ta.ko inavutia lol!
 

Forum statistics

Threads 1,296,584
Members 498,672
Posts 31,253,077
Top