Maua haya ni hatari sana

Maua haya ni hatari sana

Haya maua nayajua tangu nazaliwa.
Na nishawahi kuyala sana utotoni.
Madam kumbe chura ipo! [emoji116] [emoji39][emoji39][emoji39]
1542983945928.jpeg
 
Hivi hayo ni maua au ni mmea tu na wala hautoi maua.
 
Haya ndo yale mambo ya kusambaza ujumbe kinywaj flan au chakula flani kinasumu usile au usinywe!! ....unaambiwa usambaaze

Uthibitisho hakuna wana ushahidi hakuna
 
Acha stori zenu za vilingeni.. Tumeyachezea saana haya
 
We ungenipa tu jaman,
Mambo ya mpaka kushawishiana ya nini sasa?
Hivi unaweza kujua mwenzio anapenda nini lakin haumpi mpaka akuombe, kweli?
Ndio.
Wewe ulikuwa unataka pa halali ndio maana nikawa nakupa vile.
Mbona wenzio akina prado walikuwa wanapewa haramu kwa kuwa walikuwa wanaomba hiyo?
Kila mbuzi hula urefu wa kamba yake
 
Ndio.
Wewe ulikuwa unataka pa halali ndio maana nikawa nakupa vile.
Mbona wenzio akina prado walikuwa wanapewa haramu kwa kuwa walikuwa wanaomba hiyo?
Kila mbuzi hula urefu wa kamba yake
Haya,
Basi naomba sasa hiyo ingine
 
Back
Top Bottom