Behaviourist
JF-Expert Member
- Apr 8, 2016
- 39,923
- 95,765
Madam kumbe chura ipo! [emoji116] [emoji39][emoji39][emoji39]Haya maua nayajua tangu nazaliwa.
Na nishawahi kuyala sana utotoni.
Madam kumbe chura ipo! [emoji116] [emoji39][emoji39][emoji39]Haya maua nayajua tangu nazaliwa.
Na nishawahi kuyala sana utotoni.
Hiyo mbele tu.Madam kumbe chura ipo! [emoji116] [emoji39][emoji39][emoji39] View attachment 944013
Madam taratibu utaua mtoto wa mwenzio sasa!!
Kheri walahiUongo mbona tumeyala sana
Samahani mkuu bwa Lumumba ...huvi neno walahi lina maaana gani?Kheri walahi
Mimi Nyuma nlifanya kupaona tu, lakini sikuwahi kupatumia ipasavyo
HukunishawishiMimi Nyuma nlifanya kupaona tu, lakini sikuwahi kupatumia ipasavyo
Madam naomba mimi nichukue nafasi yake huenda nikakushawishi!Hukunishawishi
Karibu PmMadam naomba mimi nichukue nafasi yake huenda nikakushawishi!
We ungenipa tu jaman,Hukunishawishi
Ndio.We ungenipa tu jaman,
Mambo ya mpaka kushawishiana ya nini sasa?
Hivi unaweza kujua mwenzio anapenda nini lakin haumpi mpaka akuombe, kweli?
Haya,Ndio.
Wewe ulikuwa unataka pa halali ndio maana nikawa nakupa vile.
Mbona wenzio akina prado walikuwa wanapewa haramu kwa kuwa walikuwa wanaomba hiyo?
Kila mbuzi hula urefu wa kamba yake
Akha!!Haya,
Basi naomba sasa hiyo ingine
[emoji39][emoji39][emoji39] Wenye wivu wakajinyonge sasa hivi![emoji16][emoji16][emoji16]Karibu Pm
Akha!!
Nishapata anayenikuna vizuri.
Wewe ushachoka.
Huna tena nguvu za kiume