Matukio ya kupigana nondo yaibuka upya Mbeya.


U

ugawafisi

Senior Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
127
Likes
0
Points
0
U

ugawafisi

Senior Member
Joined Jul 22, 2011
127 0 0
Kwa kipindi kirefu jijini Mbeya tulipumzika kukumbwa na matukio ya kikatili kama ilivyozoeleka hapo nyuma, bila shaka tunakumbuka uchunaji wa ngozi na matukio mengine, jambo la kusikitisha ukatili huo umeibuka ghafla ambapo jana usiku watu 9 ktk eneo la Uyole wamepigwa nondo na kukatwa masikio.

Kuna jirani yangu ametoka kuangalia mpira nae ameuliwa na kukatwa masikio, inaonekana kuna imani za kishirikina, jeshi la polisi lifanye kazi yake kwani hali ni mbaya hata watoto wanaogopa kwenda shule mida ya asubuhi sana.
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,407
Likes
2,316
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,407 2,316 280
Yaani mby sijui kuna laana gani,...anyway ni kwetu lakn,...anyway poleni wahanga na rip wafu
 
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined
Aug 11, 2009
Messages
6,173
Likes
2,212
Points
280
Mvaa Tai

Mvaa Tai

JF-Expert Member
Joined Aug 11, 2009
6,173 2,212 280
Mbeya inaweza kuwa ni moja ya eneo linaloongoza kwa watu wake hasa vijana kuendesha shughuli zake kishirikina hasa kibiashara, vijana wadogo wamejiingiza kwenye mambo ya kishirikina.

Nakumbuka nilikuja kipindi fulani(2008) pale SAE nikalala hotel moja nzuri sana inaitwa Golden sity' na nikaonyeshwa kijana mdogo sana anaye imiliki na nikapewa tetesi kwamba kaipata kishirikina kwa shart la kufa yeye mwenyewe mmiliki baada ya miaka kadhaa, na nilipoenda juzi kwenye ile Hotel nikaambiwa mmiliki amesha fariki.

Nilishangaa sana huu ni utajiri gani Watu wa mbeya? ni heri uwe na vipesa vyako vya kawaida na uishi kwa amani.
 
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined
Jan 1, 2011
Messages
42,248
Likes
4,677
Points
280
Ritz

Ritz

JF-Expert Member
Joined Jan 1, 2011
42,248 4,677 280
Lazima watakuwa CDM tu ndio wana tabia hizo si mmeona Igunga, walivyomfanya yule kijana mpenda amani, wamemwagia Tindikali bana
 
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2011
Messages
8,407
Likes
2,316
Points
280
IGWE

IGWE

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2011
8,407 2,316 280
Lazima watakuwa CDM tu ndio wana tabia hizo si mmeona Igunga, walivyomfanya yule kijana mpenda amani, wamemwagia Tindikali bana
aiseeeeeeee!...ritz na mitazamo yake_haya mkuu.
 
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2011
Messages
2,013
Likes
325
Points
180
Biohazard

Biohazard

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2011
2,013 325 180
Lazima watakuwa CDM tu ndio wana tabia hizo si mmeona Igunga, walivyomfanya yule kijana mpenda amani, wamemwagia Tindikali bana
Nonsense sidhani kama uina akili timamu unaweza ukaleta mzaa kwenye tukio la kuhuzunisha kama hili, watch your tounge kama mmoja kati ya waliokufa angekua ni mtu wako wa karibu sidhani kama ungetamka maneno kama hayo ya kejeli.
 
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined
Nov 7, 2010
Messages
1,892
Likes
94
Points
145
M

Mwamakula

JF-Expert Member
Joined Nov 7, 2010
1,892 94 145
Vijana wa Mbeya wanapiga nondo kwasababu mbunge wao Sugu hajawasaidia lolote kama alivyowaahidi wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu wa 2010.

Wakati wa uchaguzi huo SUGU aliahidi kuwa atawasaidia sana vijana kwa kuwaanzishia miradi ya maendeleo lakini tangu ameingia mjengoni amekaa kimya na sasa amejinunulia magari mawili. Vijana waache ushabiki Chadema ni wasaniii tu kama ilivyo CCM
 
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined
Dec 1, 2010
Messages
1,878
Likes
606
Points
280
Humphnicky

Humphnicky

JF-Expert Member
Joined Dec 1, 2010
1,878 606 280
Vijana wa Mbeya wanapiga nondo kwasababu mbunge wao Sugu hajawasaidia lolote kama alivyowaahidi wakati wa kampeni za uchaguzi mkuu wa 2010.<br />
<br />
Wakati wa uchaguzi huo SUGU aliahidi kuwa atawasaidia sana vijana kwa kuwaanzishia miradi ya maendeleo lakini tangu ameingia mjengoni amekaa kimya na sasa amejinunulia magari mawili. Vijana waache ushabiki Chadema ni wasaniii tu kama ilivyo CCM
uli mbine ugwe, uka nkafu. Njoo Mby uone sugu anavyo supply makompyuta kwenye shule za kata ambazo nyie CCm mzitelekeza
 
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined
Oct 28, 2010
Messages
26,823
Likes
14,355
Points
280
Mulhat Mpunga

Mulhat Mpunga

JF-Expert Member
Joined Oct 28, 2010
26,823 14,355 280
Lazima watakuwa CDM tu ndio wana tabia hizo si mmeona Igunga, walivyomfanya yule kijana mpenda amani, wamemwagia Tindikali bana
&lt;br /&gt;<br />
&lt;br /&gt;<br />
AGHRRRRR ,ACHA UONGO HAWA VIONGOZ WA CHAMA CHENU NDO WATEJA WAKUU WA VUGAGULA! HAPO BAGAMOYO SANGOMA KANUNULIWA VX, MMMH PALE NANILIU HAO SANGOMA WANA FREE PASS, TENA USISEME MADUDU HAYO,MWEMBECHAI SI NDO ALIKUWA KAMANDA MKUU WA WALINZI LOOOL
 
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined
Sep 2, 2011
Messages
4,897
Likes
134
Points
160
zubedayo_mchuzi

zubedayo_mchuzi

JF-Expert Member
Joined Sep 2, 2011
4,897 134 160
mbeya wazee waliomba kibali kwa Serikali iwashugulikie wote,kuanzia wabaki,wauaji wa albino,na wapiga Nondo.

Nakumbuka walisema hao wahalifu wangejileta wenyewe polisi kama serikali itawashirikisha kwa hilo.

Mbeya mi nimekaa miaka minne nilishuhudia majeruhi wa Kupigwa Nondo Mwaka 2006 yani hawachukuliwi chochote,wao shida yao ilikuwa Mabaki ya Damu kwenye Nondo

Mbeya kulizuka Mauaji ya Kukatwa Matiti kwa wanawake,mpaka leo sikupata jibu wanayatumia kutengeneza nini?

Mji wa mbeya ndo unaongoza kwa wingi wa makanisa sasa inakuwaje huko? Hawamuogopi Mungu kabisa?
Mungu amwage moto mbeya pa tulie
 
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
731
Likes
0
Points
33
Nish

Nish

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2011
731 0 33
Mungu atuepushe na shirki na wanaofanya vitendo hivi Mungu awalaani
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Jamani poleni sana na RIP wafu,ila hapa kwe2 Arusha nakwambia vijana wanatumiaga nondo sana lakini kwa kupora na kuvunja milango,Ila juzi kuna bwana mdogo mmoja aliuwawa na kunyofolewa nyeti yote na kuna mwingine alijitetea ktk wiki moja iliyopita naye alinusurika na kisanga hicho. Hakika hali si shwari Arusha mjini hasa pembezoni mwa mji hasa Olmatejo,Engusero, Mianzini,Sakina juu na Ilkiurei hakika hali si nzuri kabisa. Nawapa pole wenzetu Mkoani Mbeya.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Lazima watakuwa CDM tu ndio wana tabia hizo si mmeona Igunga, walivyomfanya yule kijana mpenda amani, wamemwagia Tindikali bana
<br />
<br />
Ijapokuwa Mi nilikuwa Gesti humu kitambo mpaka leo nikajiunga rasmi na nimepokelewa na nina furaha jamvi,lakini kuna baadhi ya ID nikisisoma utafikiri mtu alipost hana uweza wa kufikiri hakika wana akili ndg sana kama huyu Best!
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
Lazima watakuwa CDM tu ndio wana tabia hizo si mmeona Igunga, walivyomfanya yule kijana mpenda amani, wamemwagia Tindikali bana
Mmemwagiana wenyewe hiyo Tindikali, si mnajulikana sana nyie Kilimba yuko wapi? Acheni hizo siasa zenu uchwara.
 
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined
Oct 23, 2007
Messages
22,181
Likes
890
Points
280
Crashwise

Crashwise

JF-Expert Member
Joined Oct 23, 2007
22,181 890 280
QUOTE=ritz;2500089]Lazima watakuwa CDM tu ndio wana tabia hizo si mmeona Igunga, walivyomfanya yule kijana mpenda amani, wamemwagia Tindikali bana[/QUOTE]

Mmemwagiana wenyewe hiyo Tindikali, si mnajulikana sana nyie Kolimba yuko wapi? Acheni hizo siasa zenu uchwara. Nendeni mahakani basi ushahidi si mnao?
 
U

ugawafisi

Senior Member
Joined
Jul 22, 2011
Messages
127
Likes
0
Points
0
U

ugawafisi

Senior Member
Joined Jul 22, 2011
127 0 0
wakuu mpaka sasa maendeleo si mabaya kwani jeshi la polisi limeshamkamata kijana mmoja kwa tuhuma hizo, na pia tumeamua kuliko kujifungia ndani mapema kwa hofu ni bora tujipange raia tupige doria, watu wana hasira mbaya nadhani akikamatwa mtu haeleweki patachimbika.
 
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2009
Messages
534
Likes
4
Points
0
pascaldaudi

pascaldaudi

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2009
534 4 0
Unajua mbeya wakinga wapo wengi sana na wanafanya biashara kwa uchawi, kwa hiyo mganga akiibuka tu na dawa mpya nasi masharti yake ndiyo yasnayoua watu (ni fikra tu..)
 
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
1,571
Likes
27
Points
135
Age
28
Mwanakili90

Mwanakili90

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
1,571 27 135
jamani wanyakyusa kubadili mitazamo yao ya ndani ni ngumu,wanasilka ya kutu,hawabadiki daima.
Wanyakyusa ni walewale jana,leo na kesho na hata milele.
 

Forum statistics

Threads 1,235,517
Members 474,641
Posts 29,225,524