Matokeo ya Uchaguzi Uzini - Raza (CCM) aibuka kidedea!

Matokeo ya Uchaguzi Uzini - Raza (CCM) aibuka kidedea!

Logic ya kawaida tu kama unayo itakwambia kuwa mtu huchukua a split second kufanya maamuzi, kwa hiyo pamoja na kwamba uongozi wa juu wa Chadema ulifanya kampeni Uzini, kitendo cha sekunde ya mwisho cha kufanya maamuzi kinabaki kwenye mkono wa mpiga kura anapoweka tick.
Halafu unaongea kana kwamba Tanzania kumewahi kuwa na uchaguzi huru na unaofuata sheria.

Mkuu najua azipo fair ila asilimia 4.8%? inasikitisha sana sana tuu usitetee kitu hapo ni failure mbaya sana believe or not
 
Inasikitisha sana sasa CDM msiwe mnapost vitu kiushabiki hapa JF mwanzo wa campaign mlitupa matumaini na hata mpaka leo kwa mleta taarifa ameleta kiushabiki tuu hapa JF na mwisho mnajipongeza kwa yapi? asilimia 4.8% jamani shame on all of you include team campaign and top leaders who have been there pangeni strategy zenu bana mtufurahishe sisi na sasa mnaenda Arumeru je itakuwaje? au ndio mfa maji...........
 
Ngoja tu mie niwe msomaji wa thread hii..
 
mbona cuf wamekuwa namba 3? hebu tuelezeni waliingia ktk uchaguzi na mtaji wa kura ngapi?
 
Inasikitisha sana sasa CDM msiwe mnapost vitu kiushabiki hapa JF mwanzo wa campaign mlitupa matumaini na hata mpaka leo kwa mleta taarifa ameleta kiushabiki tuu hapa JF na mwisho mnajipongeza kwa yapi? asilimia 4.8% jamani shame on all of you include team campaign and top leaders who have been there pangeni strategy zenu bana mtufurahishe sisi na sasa mnaenda Arumeru je itakuwaje? au ndio mfa maji...........
Pamoja na kwamba sikubaliani na namna ambavyo mleta mada ameiwakilisha habari yake, pia sikubaliani na fikra zako kwamba washabiki wa chadema wameshangilia ushindi, kumbuka thread pia inasema "matokeo ya awali" mleta mada hakuja na namba, lakini kwenye mazingira ya uchaguzi, kuna excitement kama hizo zinazosababishwa na ups and downs ya hizo namba, wakati wa matokeo ya awali na haina maana kwamba matokeo ya awali ndo ya mwisho.

Hata kwenye mpira mkifunga bao mishangilie?Hata kama mna uhakika kuwa mnaweza kupoteza mechi?

Fikiri kwa mapana zaidi itakusaidia kutumia energy yako kwenye unnecesary issue and things.

Preserve your energy for positivess.
 
Huh,kuna watu wabishi sana humu wasio kua tayari kuukubali ukweli hata
kidogo.
 
sasa ww JF unataka kusema nn................? ila basi sikushangai labda ndo upeo wko na unatumia haki yko kikatiba ila jua kwanba jamaaaaaaa wko ndo wameanza kufa kila semehu na cdm wana ....karibia kusherekea ushindi..............si unaona tazama history kati ya hawa watu?:shock::shock:
 
mh this is not true bwana, matokeo yatatoka baada ya saa 10 sasa haya yamettoka wapi wakati vituo havijafungwa na process ya kuhesabu ikaanza. We need not kupotoshana mkuu
kwa CDM nadhani technique ya ulalamishi na kukurupuka kwa maneno ya uzushi wameona inawalipa sana lakini naamini lazima in a longrun itakuwa na matatizo yake wanapaswa ku waangalifu kwani kumbuka si wakati wote offside trik imekuwa ikilipa
 
Matokeo ya mwisho haya hapa:
[TABLE="width: 500"]
[TR]
[TD]Chama cha Mapinduzi
[/TD]
[TD]5377
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama cha Demokrasia na maendeleo
[/TD]
[TD]281
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Chama cha Wananchi
[/TD]
[TD]223
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]TADEA
[/TD]
[TD]14
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]FFP
[/TD]
[TD]8
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Kura zilizopigwa
[/TD]
[TD]5902
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Kura zilizoharibika
[/TD]
[TD]28
[/TD]
[/TR]
[TR]
[TD]Wasiopiga kura
[/TD]
[TD]2852
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]
[TABLE="width: 500"]
[TR]
[TD] Kura zilizotarjiwa kupigwa (Waliojiandikisha)
[/TD]
[TD]87555
[/TD]
[/TR]
[/TABLE]

Kwa matokeo haya, ukiachia uchachachuaji, CHDEMA kimeonesha kinakubalika zaidi kuliko CUF. CHADEMA elekezeni nguvu zenu ZNZ ili 2015 mchukue majimbo ya CUF Pemba na ya Unguja.
 
Daudi Ismail Isma Uzini kituo cha kiboje school chadema
kura 15 ,cuf kura kumi na mbili ,ccm
kura 194.shangilia ushindi unakuja
shangalia shangilia unakuja.

Kwa mtizamo huo, ni kweli shangilia ushindi unakuja....hata hivyo wamejitahidi kukitambulisha chama chao
 
Hiki chama ndiyo kinakufa bara na visiwani labda ni agizo la Hamad Rashid

Lbda abadilishe msimamizi mkuu kutoka
23 kwenda 223 unayo itaka

Cuf na Chadema ni magari yanaovutana tu.
 
Kweli JF kimekuwa kitengo cha propaganda. Ni kama Chemical Ally kipindi cha Saddam.

Ha! Haa! Haaa! Umenikumbusha mbali mkuu majeshi ya Marekani yameishaingia mji wa Basra jamaa anasema wakijaribu kuingia majeneza ndio yatakayorudi.
 
Back
Top Bottom