Hayo ndio bakubwa.Ok.vzr ila me mdau wa Yale mazoezi ya kutoka jasho kwa mudamrefu mfano kukimbia na kuchezA tennis
Jamaa anajifariji sana kwa kujitathmini mwenyewe hiyo hawezi kupata matokeo sahihi,anatakiwa aende gym ambako atakutana na wabobezi kisha watampatia muongozo sahihi na kumtathminiTunayapimaje hayo matokeo bila kuweka picha ya kwanza kabla ya kuanza hizo push-up
Safi kijana,kalime Sasa uko fit!
Gym ya Nini ,Yuko sawa!Jamaa anajifariji sana kwa kujitathmini mwenyewe hiyo hawezi kupata matokeo sahihi,anatakiwa aende gym ambako atakutana na wabobezi kisha watampatia muongozo sahihi na kumtathmini
Mazoezi yenye Faida!Hayo ndio bakubwa.
Mimi Nakimbia dakika 40. Push up mkupuo wa 40,40 x 5. Push up za tumbo 40,40x5. Nakimbia kuchota maji kisima cha urefu wa Mita 10+ kwa kuvuta na kamba ndoo ya lita 10,najaza ndoo 2 za lita 20x2 ,naenda kujaza pipa la lita 200 umbali wa Mita 30+. Hayo yote nakuwa nimeua saa 1;50. Tize la Siku imekamilika
Si ndio hapo sasaTunayapimaje hayo matokeo bila kuweka picha ya kwanza kabla ya kuanza hizo push-up
Safi kijana,kalime Sasa uko fit!
Labda awe anafanya tu kwa kujifurahisha ninachojua mimi ukiwa unajiangalia mwenyewe macho huwa yanadanganya unakuwa unajiona una bonge la misuli kumbe watu wengine wakiangalia wanaina cha mtoto tu.Gym ya Nini ,Yuko sawa!
Sasa ndo ulegeze macho
Mimi ningeona picha kabla hajaanza mazoezi ningweza kupata tathimini ya alicho andikaJamaa anajifariji sana kwa kujitathmini mwenyewe hiyo hawezi kupata matokeo sahihi,anatakiwa aende gym ambako atakutana na wabobezi kisha watampatia muongozo sahihi na kumtathmini