Matokeo rasmi ya Urais kwa mujibu wa NEC (Official Results) - Uchaguzi Mkuu 2015

zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined
Oct 7, 2013
Messages
10,514
Points
2,000
zitto junior

zitto junior

JF-Expert Member
Joined Oct 7, 2013
10,514 2,000
Duh haya matokeo mpaka leo yananiacha hoi Yaani NEC bhana majimbo 80% ambayo yametoa wabunge wa upinzani alishinda magufuli kwenye urais!!! Duh kuna maswali yanakosa majibu kabisa
 
Sesimba

Sesimba

Member
Joined
Dec 20, 2016
Messages
83
Points
150
Sesimba

Sesimba

Member
Joined Dec 20, 2016
83 150
Katika matokeo ya Tume, Mh. Rais Magufuli alipata kura 58.46% na Lowassa kura 39.97%, wewe unaweza kutoa tafsiri gani?
Aliiba na ndo maana mkwera alipomfuata Ikulu alimchama kwamba fedha anaholalamikia hajaikuta ndo ilimfanya awe pale mjengoni
 
M

mrisho farahani

Member
Joined
Jul 22, 2018
Messages
5
Points
45
M

mrisho farahani

Member
Joined Jul 22, 2018
5 45
Magufuli 58.46
Lowasa 39.97
Bak -18.49
Aaaaah wamekaaa mapema tu watuache tuamue polisi wakae pemben tu kiroho safi
 
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined
Jun 13, 2015
Messages
9,930
Points
2,000
eden kimario

eden kimario

JF-Expert Member
Joined Jun 13, 2015
9,930 2,000
Bila wizi wa hii tume kwa kushirikiana na ccm na police basi leo ungekuta ccm inaitwa chama cha upinzani
 

Forum statistics

Threads 1,306,924
Members 502,265
Posts 31,596,460
Top