Matokeo rasmi ya Urais kwa mujibu wa NEC (Official Results) - Uchaguzi Mkuu 2015


Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
HiviMwenyekiti wa Nec uchaguzi Mkuu alikuwa nan? Hayati Francis Nyalali ambaye alionekana kuwa kijana zaidi ya jaji Lubuva? RIP.
 
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined
Nov 8, 2010
Messages
11,889
Likes
137
Points
160
Candid Scope

Candid Scope

JF-Expert Member
Joined Nov 8, 2010
11,889 137 160
Sina shaka vikwazo vya bajet viko wazi sasa toka Umoja wa nchi za Ulaya na Marekani, waliangalisha hayo uchaguzi mkuu uliopita Mwenyekiti wa NEC hayati nani sijui, lakini CCM imerudia makosa yaleyale, tutaficha wapi nyuso zetu. Tulikozoea kujipitisha kuchekacheka na kupitisha bakuli la ombaomba?
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,126
Likes
4,126
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,126 4,126 280
Kwa kweli tunamshukuru Mungu kwa kumuibua huyu Musa, tunaamini kwa uwezo wa Mungu atatuvusha
Tanzania ni ajabu la 8 la Dunia nawewe unaamini kwamba Magufuli anajipya lakufanya akiwa huko CCM....Tunawatakiwa matumaini mema
 
Z

zita kahabi

Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
37
Likes
0
Points
0
Z

zita kahabi

Member
Joined Sep 23, 2015
37 0 0
Ushauri kwa Ed.usidandie vyama vya wenyewe.kama kweli una uchungu na watanzania kwa jinsi walivyo.anzisha chama chako.tuone sera ndio ushawishi kwetu wadau.
 
Mzimu wa Kolelo

Mzimu wa Kolelo

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2013
Messages
914
Likes
986
Points
180
Mzimu wa Kolelo

Mzimu wa Kolelo

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2013
914 986 180
Bila kusahau ml 50 kila kijiji

Na zle laptop waalimu tunazisubili
Huku dar wote tunataka macbook
 
Z

zita kahabi

Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
37
Likes
0
Points
0
Z

zita kahabi

Member
Joined Sep 23, 2015
37 0 0
Nijuzeni jamani kinjekitile ngombalemwiru yu wapi leo ?????hali yake vipi.????atakuwa anakimbia kivuli chake.alisema ccm imekufa.imeishiwa pumzi.kizee wewe aibu imekukumba kashauri ng'ombe monduli.unajidai huna dini....huo ushetani sio dini.ccm imekulea hadi meno yamekwisha kumudomo leo ya aje.unalo babuuuuu.ulibebe sd.ccm mbele kwa mbele tuuuuu.
 
monges

monges

JF-Expert Member
Joined
Mar 2, 2015
Messages
1,039
Likes
246
Points
180
monges

monges

JF-Expert Member
Joined Mar 2, 2015
1,039 246 180
Eewaaa sawa kabisa.

Hata angeshinda Fahmi Dovutwa ingekuwa hivyo hivyo tu.

Kwa hiyo, haijalishi nani katangazwa mshindi na nani kashindwa.

Kwa mazingira haya ya sasa, hakuna uchaguzi ulio wa huru, haki, na wazi, mwanzo mwisho.
Uchaguzi ulikuwa huru na haki, Lowasa kashindwa kwelikweli, hata yy anajua hilo ila kwa sababu ni mzee wa dili alidhani kuwa ataupata kwa dili, leo anasema tume si huru mbona na yy alikuweko huko, sasa na yy asikie uchungu wa kushindwa kama wengine, na mbona wabunge wa ukawa walopata ubunge -wamesaini kupokea matokeo?
 
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined
Sep 9, 2010
Messages
9,117
Likes
2,260
Points
280
Nyenyere

Nyenyere

JF-Expert Member
Joined Sep 9, 2010
9,117 2,260 280
Poleni sana. Nchi inaondoka hiyo. Kama mlizoea kula bure kupitia ccm ulaji utakatika soon. Eti unajenga taifa naamini asilimia 95 ya vijana wanaishabikia ccm ni kula kulala na watu wa kujipendekeza.
Umejiona ulivyo lofa na mpumbavu?
 
K

kanuti2014

Member
Joined
Oct 7, 2014
Messages
14
Likes
0
Points
3
K

kanuti2014

Member
Joined Oct 7, 2014
14 0 3
Ccm mbele kwa mbele
Mlitupenda wenyewe
Miaka mitano mtaisoma namba
Ccm ni ileile
Ccm mbele kwa mbele
 
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined
Sep 25, 2013
Messages
40,138
Likes
47,723
Points
280
Joseverest

Joseverest

Verified Member
Joined Sep 25, 2013
40,138 47,723 280
Ccm mbele kwa mbele
Mlitupenda wenyewe
Miaka mitano mtaisoma namba
Ccm ni ileile
Ccm mbele kwa mbele
TUTAISOMA WOTE NA WEWE UKIWA NDANI YAKE....MSOTO PALEPALE...USIJIKUTE MZALENDO WA CHAMA SANA:eek2:
 
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined
Dec 16, 2006
Messages
751
Likes
4
Points
135
Ole

Ole

JF-Expert Member
Joined Dec 16, 2006
751 4 135
Lowasa ameshindwa uchaguzi fair and square kwa sababu hakuweza kusafishwa kwa mwezi moja baada ya kukatwa CCM. Alikatwa kwa sababu Watanzania bado wana uchungu na ule ufisadi wake wa Richmonduli. Achilia mbali kushindwa kujibu tuhuma za mwalimu kwamba yeye ni fisadi ambaye amejipatia utajiri kwa njia zisizo julikana. Hivyo basi wengi tulipiga kona baada ya Mbowe kutuuzia Lowasa na kumtosa Slaa.
 
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined
Aug 25, 2013
Messages
9,126
Likes
4,126
Points
280
dolevaby

dolevaby

JF-Expert Member
Joined Aug 25, 2013
9,126 4,126 280
Lowasa ameshindwa uchaguzi fair and square kwa sababu hakuweza kusafishwa kwa mwezi moja baada ya kukatwa CCM. Alikatwa kwa sababu Watanzania bado wana uchungu na ule ufisadi wake wa Richmonduli. Achilia mbali kushindwa kujibu tuhuma za mwalimu kwamba yeye ni fisadi ambaye amejipatia utajiri kwa njia zisizo julikana. Hivyo basi wengi tulipiga kona baada ya Mbowe kutuuzia Lowasa na kumtosa Slaa.
Kitu ambacho wanafanikiwa CCM ni jinsi wanavyofanikiwa kukaririsha Bongolala kama wewe hivi Umewahi kujiuliza khs ESCROW watu walipokuwa wanagawana Pesa kwenye Viroba Stanbic
 
F

FDK ONE

Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
16
Likes
0
Points
3
F

FDK ONE

Member
Joined Sep 14, 2014
16 0 3
Kitu ambacho wanafanikiwa CCM ni jinsi wanavyofanikiwa kukaririsha Bongolala kama wewe hivi Umewahi kujiuliza khs ESCROW watu walipokuwa wanagawana Pesa kwenye Viroba Stanbic
Ama kweli hawa bongolala eeehh duuuu .....u
Tuendelee tuu na maisha ndugu maana watu wana pawa zao
 

Forum statistics

Threads 1,235,268
Members 474,471
Posts 29,216,243