Matokeo rasmi ya Urais kwa mujibu wa NEC (Official Results) - Uchaguzi Mkuu 2015


Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined
Dec 21, 2009
Messages
12,765
Likes
1,031
Points
280
Wacha1

Wacha1

JF-Expert Member
Joined Dec 21, 2009
12,765 1,031 280
Kitu ambacho wanafanikiwa CCM ni jinsi wanavyofanikiwa kukaririsha Bongolala kama wewe hivi Umewahi kujiuliza khs ESCROW watu walipokuwa wanagawana Pesa kwenye Viroba Stanbic
Escrow na Richmonduli zina tofauti gani?
 
S

samike

JF-Expert Member
Joined
Oct 8, 2012
Messages
592
Likes
180
Points
60
S

samike

JF-Expert Member
Joined Oct 8, 2012
592 180 60
Lowasa ameshindwa uchaguzi fair and square kwa sababu hakuweza kusafishwa kwa mwezi moja baada ya kukatwa CCM. Alikatwa kwa sababu Watanzania bado wana uchungu na ule ufisadi wake wa Richmonduli. Achilia mbali kushindwa kujibu tuhuma za mwalimu kwamba yeye ni fisadi ambaye amejipatia utajiri kwa njia zisizo julikana. Hivyo basi wengi tulipiga kona baada ya Mbowe kutuuzia Lowasa na kumtosa Slaa.
Ni kweli aiseee
 
Z

zita kahabi

Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
37
Likes
0
Points
0
Z

zita kahabi

Member
Joined Sep 23, 2015
37 0 0
Ndugu Ole utakuwa mwana ukawa.ni sahihi kabisa ulichosema.kuwa wakati wa upigaji kura wengi wa wanachadema na ukawa walipiga kona .hawakumpigia lowasa sababu ya kuondolewa wapenzi wao kwenye nyadhifa, kutoshirikishwa maamuzi mbalimbali.migogoro wa nani agombee (sio urais) ubunge au udiwani kati ya chadema na ukawa.mm nimeshuhudia wanaukawa wanasema 'tumejenga chama miaka yote iweje wakubwa walete mtu mwingine eti ni wa chama maarufu.bora kura tumpe ccm.'mbowe alisema 'ni mambo madogo tutayamaliza'hii ya mwisho imetumika sana.kwenye mikutano yupo lakini kura ni siri yake.tusitafute mchawi , ni wenyewe mmejiroga.ss kaeni mpange mikakati upya.yaliyopita si ndwele.kususa sio uungwana.2010 kuna chama kilisusa mambo yakaendelea. Kuna msemo ukisusa wenzio wanakula.
 
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined
Mar 10, 2006
Messages
31,872
Likes
8,025
Points
280
Mzee Mwanakijiji

Mzee Mwanakijiji

Platinum Member
Joined Mar 10, 2006
31,872 8,025 280
Kuna matokeo ya jana ya majimboni..hayajajumlishwa hapa
 
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined
Jan 24, 2014
Messages
5,581
Likes
1,748
Points
280
kson m

kson m

JF-Expert Member
Joined Jan 24, 2014
5,581 1,748 280
Mpumbavu na lofa si mimi. Mpumbavu na lofa ni wewe unaesota hapo bongo kwenye lindi la umaskini huku ukishangalia watu wakipiga hela za wananchi .. Watanzania tuna safari ndefu..
Ni taabu kweli kweli.watu wamegeuzwa condom na wameridhika.any way nayo ni demokrasia.furaha ya wiki mateso ya miaka mitano tena.fulana na kofia zikichakaa sijui nani atanunua tena nyingine?!
 
F

FDK ONE

Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
16
Likes
0
Points
3
F

FDK ONE

Member
Joined Sep 14, 2014
16 0 3
Ni taabu kweli kweli.watu wamegeuzwa condom na wameridhika.any way nayo ni demokrasia.furaha ya wiki mateso ya miaka mitano tena.fulana na kofia zikichakaa sijui nani atanunua tena nyingine?!
Remember what Donald Trump said ....,...

H
Maana hawa hawakomboleki nimesha waelimisha hawa elewi hata kidogo
 
L

law27

Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
12
Likes
1
Points
5
Age
33
L

law27

Member
Joined Mar 7, 2014
12 1 5
Mwaka 2010 mliharibu kura 2015 mkakata kona 2015
Mtapotea njia badala ya kupiga kura mnaenda klabu ya wanaume wenzenu
 
L

law27

Member
Joined
Mar 7, 2014
Messages
12
Likes
1
Points
5
Age
33
L

law27

Member
Joined Mar 7, 2014
12 1 5
Mwaka 2010 mliharibu kura 2015 mkakata kona 2020
Mtapotea njia badala ya kupiga kura mnaenda klabu ya wanaume wenzenu
 
allan clement

allan clement

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,711
Likes
1,268
Points
280
allan clement

allan clement

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,711 1,268 280
tafadhali mtu mmoja ajumlishe kura za magufuli na lowasa halafu aangalie idadi ya waliopiga kura
 

Forum statistics

Threads 1,236,432
Members 475,125
Posts 29,257,653