Matokeo bado hayajatangazwa, Igunga! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Matokeo bado hayajatangazwa, Igunga!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by Apolinary, Oct 3, 2011.

  1. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #1
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Habari zenyu jf binafsi mimi nashangaa sana mitandao ya kijamii kutoa matokeo ya uchaguzi igunga hali kadhalika tume ya uchaguzi haijatangaza hata hivyo matokeo yanaweza kuchelewa kutangazwa kutokana na ushindani mkali dhidi ya cdm na ccm kwa hiyo ndugu zangu kataeni kupewa matokeo ambayo hayana uhakika!
     
  2. l

    luckman JF-Expert Member

    #2
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Upinzani mkali hauwezi kuzuia matokeo yatangazwe sema ni udhaifu wa tume, tunaambiwa mvua lakini mimi ninavyojua mvua iliyonyesha isingesababisha matokeo hadi sasa yasitangazwe, ni hofu na mshitko juu ya mategemeo na maelekezo waliyopewa!
     
  3. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #3
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 56,810
    Likes Received: 19,315
    Trophy Points: 280
    Labda matokeo rasmi magwanda watakuwa kidedea!
     
  4. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #4
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 28,098
    Likes Received: 3,866
    Trophy Points: 280
    subira yavuta kheri,
     
  5. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #5
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,684
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    na hii hali ikiendelea vuruga zitazuka kwa 7bu saa 24 zimekwishapita tume bado haijatangaza mshindi je hatuoni ndo uchakachuaji huo?
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Oct 3, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,039
    Likes Received: 3,798
    Trophy Points: 280
    Kwani ya sasa yakoje??
     
  7. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #7
    Oct 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 12,524
    Likes Received: 2,444
    Trophy Points: 280
    Jamani nani asiyejua jinsi tume inavyofanya mambo kwa kupewa miongozo na usalama wa taifa? Bado hawajaruhusiwa kutangaza matokeo.
     
  8. D

    Dolby New Member

    #8
    Oct 3, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inamaana kuanika matokeo ni mpaka wapewe peremende? Kama mambo hayajawanogea, basi wasilazimishe! Wawaachie wavaa magwanda....
     
  9. Mbavu mbili

    Mbavu mbili JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 747
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 60
    mmmh this country bwana
     
Loading...