Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Nakuunga mkono.
Je hiyo sitting talking and eating in bei gani?
Bado tunafanya kwa mazoea tu.
Achaguliwe hata kijana ale semina yakuongoza vikao vya bodi.
Mbona wanateuliwa wakurugenzi na DCs hawana uzoefu
Bodi ya kuchambua UEFA na La Liga.
MWENYEKITI: . (Kijana)
KATIBU:.. (Kijana)
 
Hivi unajua majukumu ya mwenyekiti wa bodi? Kwa kukusaidia ni mtu wa kuchair vikao vya bodi ambavyo vikiwa vingi ni 4 kwa mwaka. Sifa zake lazima awe na uzoefu wa uongozi. Hana mshahara bali sitting allowance tu. Acha kukurupuka
Wazee wa kupiga na kuupiga mnaangaliaga mshahara tu na marupurupu. Hamuangalii grooming ya uongozi ama success plan

Sent from my SM-G9350 using JamiiForums mobile app
 
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
Plpl kasema eti wahuni bado wapi
 
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
Kwahiyo unataka mdogo wako aliyemaliza chuo apewe Uenyekiti wa bodi?!
 
Utakuta posho ya kikao kimoja ni sh 5,000,0000 kwa vikao 4 sh 20,000,000 hata kijana aliyeajiriwa leo hapati hicho kiasi kwa mwaka.Vijana wapewe hizo nafasi kama sehemu ya kupunguza tatizo la ajira,wazee waliokula vinono miaka lukuki wapumzike sasa!
Utopia
 
Kosa lako ni content za uzi. Umemislead vijana wakadhani ni uteuzi wa ajira ambayo mtu analipwa kwa mwezi
Hivi ilikuwa lazima awe Chikawe au Sefue tu , hakuna wazee wengine kama kweli nafasi hizi ni za wazee ?
 
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu

Kwahyo ulitaka hao madogo waliomaliza chuo ndio wapewe hio nafasi ya uenyekiti..!??

Na je Wamekatazwa kujiunga na CCM ili nao wakasherehekee kama usemavyo!??
 
Kwahyo ulitaka hao madogo waliomaliza chuo ndio wapewe hio nafasi ya uenyekiti..!??

Na je Wamekatazwa kujiunga na CCM ili nao wakasherehekee kama usemavyo!??
Umeandika mashudu tupu
 
Kosa lako ni content za uzi. Umemislead vijana wakadhani ni uteuzi wa ajira ambayo mtu analipwa kwa mwezi
Pesa anayolipwa huyo ni kubwa kuliko hako ka mshahara ka kila mwezi
 
Habari ndio kama mnavyoisoma, huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko CCM, ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake.
Ni mtu mstaarabu sana Mathias Chikawe.
Hata kama alikuwa na vyeo vikubwa, hana tabia ya kujikweza.
 
Kwakuongezea niwaziri asiye na wizara maalum Hadi anateuliwa. Nafasi ya Sasa haina mshahara Ina allowance tu
 
Alifanya jambo gani linalokufanya utoe sifa hizi za kijinga?
Wewe twambie alifanya baya hadi umchukie!!? Ndo waziri aliyepambana akapandisha posho ya chakula ya askari kutoka 100,000/ kwenda 180,000/ hadi 300,000/ Aliwapenda askari wake siyo kama Simbachawene
 
Habari ndio kama mnavyoisoma, huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko CCM, ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake.
Watu wa system

Sent from my TECNO P704a using JamiiForums mobile app
 
Back
Top Bottom