Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Erythrocyte

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2012
Posts
142,474
Reaction score
286,922
Habari ndio kama mnavyoisoma, huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko CCM, ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake.
 
Habari ndio kama mnavyoisoma , huyu alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko ccm , ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake .
Picha yake
 
Habari ndio kama mnavyoisoma , huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko ccm , ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake .
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
 
Habari ndio kama mnavyoisoma , huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko ccm , ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake .
Hivi unajua majukumu ya mwenyekiti wa bodi? Kwa kukusaidia ni mtu wa kuchair vikao vya bodi ambavyo vikiwa vingi ni 4 kwa mwaka. Sifa zake lazima awe na uzoefu wa uongozi. Hana mshahara bali sitting allowance tu. Acha kukurupuka
 
Tukusema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
Kumbe na wewe bure kabisa!!!! Hujui sifa na majukumu ya mwenyekiti wa Bodi. Nimekudharau kuanzia leo kama brazaj nilivyomdharau siku nyingi
 
Kumbe na wewe bure kabisa!!!! Hujui sifa na majukumu ya mwenyekiti wa Bodi. Nimekudharau kuanzia leo kama brazaj nilivyomdharau siku nyingi
Ukinidharau hainipunguzii wala kuniongezea kitu zaidi ya kuniweka huru zaidi.

Sina haja ya kuheshimiwa na watu mazuzu na wachumia tumbo kama wewe na tena walio amua kujitoa akili kama wewe kisa njaa kali.
 
Ukinidharau hainipunguzii wala kuniongezea kitu zaidi ya kuniweka huru zaidi.

Sina haja ya kuheshimiwa na watu mazuzu na wachumia tumbo kama wewe na tena walio amua kujitoa akili kama wewe kisa njaa kali.
Inashangaza hujui sifa na majukumu ya mwenyekiti wa Bodi!!!! Unataka kijana aliyepata degree jana awe mwenyekiti wa Bodi! Poor you! Mnajifanya mnajua kila kitu, ovyo!!!! Kabla ya kuandika fanya tafakuri michadema mpo wapuuzi tu
 
Inashangaza hujui sifa na majukumu ya mwenyekiti wa Bodi!!!! Unataka kijana aliyepata degree jana awe mwenyekiti wa Bodi! Poor you! Mnajifanya mnajua kila kitu, ovyo!!!! Kabla ya kuandika fanya tafakuri michadema mpo wapuuzi tu
Kwani mwenyekiti wa bodi ana hitaji nini zaidi ya kuwa na mvi ?
 
Mfano ni omben sefue ameshakuwa katibu mkuu kiongozi ikulu chini ya uongozi wa awamu ya nne sasa cha kujiuliza leo hii akiharibu kwenye mashirika hayo atashughulikuwa? Mimi ni ccm lakini hili hapana aisee! Ndiyo mwisho wa siku unasikia mashirika ya umma yanakufa hayasimamiwi vizuri hadi gawio yanashindwa kutoa! Viongozi hawa wanakashifa mbalimbali lakini pia wameshastaafu bado wanarudushwa serikalini hivi kweli hawapo watu wengine wakufanya kazi hizo??????????
 
Kuanzia January 2022 Membe atarudi kwenye system hapo sasa na hawaakina Silinde, Waitara , Gekuli waaendelee kupalilia uchawa ili wabaki la si hivyo wanaweza kuporwa nafasi zao
 
Hivi unajua majukumu ya mwenyekiti wa bodi? Kwa kukusaidia ni mtu wa kuchair vikao vya bodi ambavyo vikiwa vingi ni 4 kwa mwaka. Sifa zake lazima awe na uzoefu wa uongozi. Hana mshahara bali sitting allowance tu. Acha kukurupuka
kwahiyo wewe unataka kutuambia uzoefu wa uongozi unaambatana na uzee?Huyo anapeleka uzoefu gani Tipoer kwenye mambo ambayo kwa asilimia nyingi hayajui?
 
Unajua kuwa Board of Trustee sio kazi ya kila siku kwenda na kurudi?
Unajua kuwa Board of Trustee hazina mshahara zaid ya posho ya vikao kama vinne tu kwa mwaka?

Unajua kazi ya Board of Trustee ni kusimamia na kushauri Management ya Taasisi, sasa hao watoto wa kutoka shule wanaweza kuifanya hii kazi bila ya uzoefu?
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
 
kwahiyo wewe unataka kutuambia uzoefu wa uongozi unaambatana na uzee?Huyo anapeleka uzoefu gani Tipoer kwenye mambo ambayo kwa asilimia nyingi hayajui?
Inashangaza sana na hoja hapo ni kuwapa nafasi ya kujiingizia kipato.

Wakiwa kwenye vikao utasikia vijana mjiajiri na muanzishe vikundi vya uzalishaji.
 
Back
Top Bottom