Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Hao wamesha kula sana keki ya taifa ingefaa sasa wakae pembeni wafaidi pensheni zao.
Board chair ni sawa kupewa hao busara za uongozi na sio watendaji zaidi.....pia wako free hakuna mgongano maslahi sababu was wastaafu...
 
Habari ndio kama mnavyoisoma , huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko ccm , ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake .
Posho posho taratibu sana vikao mara 4 mwaka.....
 
kwahiyo wewe unataka kutuambia uzoefu wa uongozi unaambatana na uzee?Huyo anapeleka uzoefu gani Tipoer kwenye mambo ambayo kwa asilimia nyingi hayajui?
Kuwa mwenyekiti wa Bodi lazima uwe ume excel kama CEO wa shirika. Hivyo ni lazima uwe na uzoefu wa uongozi katika kuongoza taasisi, kampuni au shirika. Ili uweze kuwa mentor wa huyo CEO unayemsimamia katika vikao vya Bodi, uwe na added advantage. Huwezi kuwa mtu kama Mmawia ambaye hata hajawahi kuwa meneja halafu leo ateuliwe kuwa Mwenyekiti wa Bodi ati kwa vile ni Chadema. Nadhani hapo hata Erythrocyte amejifunza kitu. Si kila kitu ili mradi hapa JF wote ni michadema na kila mtu anacomment kitu hajui.

Nakujibu.: Kiongozi yeyote hata head wa department, lazima awe na uzoefu. Huwezi ajiriwa leo ukapewa watu wa kuwaongoza. Hivi unajua kuwa kiongozi lazima awe na uzoefu na awe mahiri katika hiyo sehemu ili awe na uwezo wa kuwaongoza wenzake? Utaongoza aliyekuzidi? Kwa muktadha huo, uongozi unaenda na umri.
 
Board chair ni sawa kupewa hao busara za uongozi na sio watendaji zaidi.....pia wako free hakuna mgongano maslahi sababu was wastaafu...
Thanks, hawa michadema huwa haijui kitu. Inatamani madaraka tu
 
Board chair ni sawa kupewa hao busara za uongozi na sio watendaji zaidi.....pia wako free hakuna mgongano maslahi sababu was wastaafu...
Kwahiyo tunakubaliana kuwa hizo nafasi ni za kulindana?
 
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
degree za chup! ? Mtu anasoma chuo ili ateuliwe kwani?
Niliingia taasisi moja uahasibu kwenda kulipia issue flani. Kajisister duu Kako kanafundishwa kazi na degree yake. Hata Ku click compture hakajui maaaanina zake kalinichelewesha issue zangu. Eti nako kanapigiwa Debe uku jf kapate teuzi. nonsensical.
disclaimer: simaanish wateuliwe wastaafu though.
 
degree za chup! ? Mtu anasoma chuo ili ateuliwe kwani?
Niliingia taasisi moja uahasibu kwenda kulipia issue flani. Kajisister duu Kako kanafundishwa kazi na degree yake. Hata Ku click compture hakajui maaaanina zake kalinichelewesha issue zangu. Eti nako kanapigiwa Debe uku jf kapate teuzi. nonsensical.
disclaimer: simaanish wateuliwe wastaafu though.
Mkuu nafikiri hukuelewa Mmawia ni nini hasa alimaanisha. Nilivyomuelewa ni kwamba, alihitaji adjustment kwenye nafasi za teuzi. Yaani anachukuliwa/anateuliwa mtu mwenye uzoefu wa kutosha kwenda kuwa M/K wa Bodi. Kwa kifupi waachiane nafasi Kwa kuwa promoted. Nafasi ya chini kabisa automatically ataajiriwa kijana toka chuoni. Ndiyo nilivyomuelewa.
 
Habari ndio kama mnavyoisoma , huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko ccm , ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake .

Tusishangae kusikia Sabaya karamba teuzi moja kwa moja kutokea kisongo
 
Mkuu nafikiri hukuelewa Mmawia ni nini hasa alimaanisha. Nilivyomuelewa ni kwamba, alihitaji adjustment kwenye nafasi za teuzi. Yaani anachukuliwa/anateuliwa mtu mwenye uzoefu wa kutosha kwenda kuwa M/K wa Bodi. Kwa kifupi waachiane nafasi Kwa kuwa promoted. Nafasi ya chini kabisa automatically ataajiriwa kijana toka chuoni. Ndiyo nilivyomuelewa.
Hii inamake sense kama amemaanisha hivi
 
Inashangaza sana na hoja hapo ni kuwapa nafasi ya kujiingizia kipato.

Wakiwa kwenye vikao utasikia vijana mjiajiri na muanzishe vikundi vya uzalishaji.
Posho haipungui 7m mara 4 sawa na million 28 kwa mwaka, na wanaweza kuwa na vikao vya dharura kama vutatu...dudette
 
Wakati huo mtu kama sefue anachukua karibu milioni 5 ya pensheni kila mwezi,na anaendelea kujichukulia hiyo mihela.

Miss Tanzania by Solo Thang
Umeonaeeee lkn bado kuna mijitu inashangilia kama mazuzu tu
 
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
Ulitaka hao masharobaro wa chuo ndo wapewe uenyekiti wa TIPER? Ha ha ha
 
Wakati huo mtu kama sefue anachukua karibu milioni 5 ya pensheni kila mwezi,na anaendelea kujichukulia hiyo mihela.

Miss Tanzania by Solo Thang
Mlaumu Baba yako sio Chama.

3013071_images_11.jpeg
 
Ulitaka hao masharobaro wa chuo ndo wapewe uenyekiti wa TIPER? Ha ha ha
Kinachoongoza siyo usharobalo bali ni uweledi na wala kinachoongoza siyo mvi kichwani bali ni akili.
 
Back
Top Bottom