Mmawia
JF-Expert Member
- Aug 20, 2013
- 123,266
- 98,310
Nyie ndiyo mnashindia kashata na maji ya kandoro na bado mnapiga kelele kuisifia ccm
Nyie ndiyo mnashindia kashata na maji ya kandoro na bado mnapiga kelele kuisifia ccm
Kuna kijana gani mweledi? Vijana endeleen kufuatilia na kuchambua ligi za Ulaya.Kinachoongoza siyo usharobalo bali ni uweledi na wala kinachoongoza siyo mvi kichwani bali ni akili.
Ha ha ha,, ndugu yangu tujadili in a more civilized way, hatugombani, punguza hasira[emoji23][emoji23]Unakera sana kwa kutetea mambo ya kijinga jinga tena ambayo hayatakiwi kufumbiwa macho.
Chikawe ni mtu mwenye uzoefu sana,, ni dizaini ya akina George mkuchika,, hawa watu huwa hawaachwi ovyo ivyo wako very experienced na mambo ya systemMnajua maana ya uzoefu? Sasa Mathias Chikawe anayo uzoefu kwenye uongozi wa mambo ya mafuta?
Ingefaa angechukuliwa afisa mwingine huko Serikalini...na sio kubeba hivi Vibabu.
Halafu, kunatokea adjustment ya position za kazi..kwa kuajiri graduates...yaani ile nafasi ya afisa wa serikali, inajazwa kwa kupandisha daraja mwingine ..then pale cheo Cha chini aajiriwe gradute
Vijana wamebaki kuchambua Michezo. Jitu linakomaa mishipa ya Shingo ooh Man U sijui Barcelona huku mfukoni Hana kituNyie ndiyo mnashindia kashata na maji ya kandoro na bado mnapiga kelele kuisifia ccm
Duniani kote hizo nafasi wanapewa watu very exprienced, kama wastaafu, utasikia obama, au bush kawa mwenyekiti wa board ya Boeing, Unilevel, etc,,Umri wao na kupumzika
Utakuta posho ya kikao kimoja ni sh 5,000,0000 kwa vikao 4 sh 20,000,000 hata kijana aliyeajiriwa leo hapati hicho kiasi kwa mwaka.Vijana wapewe hizo nafasi kama sehemu ya kupunguza tatizo la ajira,wazee waliokula vinono miaka lukuki wapumzike sasa!Hivi unajua majukumu ya mwenyekiti wa bodi? Kwa kukusaidia ni mtu wa kuchair vikao vya bodi ambavyo vikiwa vingi ni 4 kwa mwaka. Sifa zake lazima awe na uzoefu wa uongozi. Hana mshahara bali sitting allowance tu. Acha kukurupuka
Nchi imekamatwa na JK hii! Tuwe watulivu tu!Habari ndio kama mnavyoisoma , huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko ccm , ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .
Hongera kwake .
Kwani ameteuliwa kuwa Mwenyekiti wa Board of Trustee? Hivi hakuna tofauti kati ya Board of Trustee na Board of Directors?Unajua kuwa Board of Trustee sio kazi ya kila siku kwenda na kurudi?
Unajua kuwa Board of Trustee hazina mshahara zaid ya posho ya vikao kama vinne tu kwa mwaka?
Unajua kazi ya Board of Trustee ni kusimamia na kushauri Management ya Taasisi, sasa hao watoto wa kutoka shule wanaweza kuifanya hii kazi bila ya uzoefu?
Nimekusoma mkuuHa ha ha,, ndugu yangu tujadili in a more civilized way, hatugombani, punguza hasira[emoji23][emoji23]
Hakuna njia mkuu maana kwa sasa hakuna pa kukimbilia nafasi zote zimezibwa na wenye mviVijana wamebaki kuchambua Michezo
Walivyojazana pale wasafi utadhani ndiyo chaka la wenye njaaaKuna kijana gani mweledi? Vijana endeleen kufuatilia na kuchambua ligi za Ulaya.
Dunia haina huruma. Wenye mvi Kuna wakati walikua vijana wakatengeneza mirija ya pesa na networks Sasa Ni wakati wao kufyonza mpaka kifo.Hakuna njia mkuu maana kwa sasa hakuna pa kukimbilia nafasi zote zimezibwa na wenye mvi
TwaaafwaaaaaDunia haina huruma. Wenye mvi Kuna wakati walikua vijana wakatengeneza mirija ya pesa na networks Sasa Ni wakati wao kufyonza mpaka kifo
View attachment 2025900
View attachment 2025901
Nimecheka sana !Vijana wamebaki kuchambua Michezo. Jitu linakomaa mishipa ya Shingo ooh Man U sijui Barcelona huku mfukoni Hana kitu
View attachment 2025899
Nakuja ndio busara zao uzoefu ....uzuri sio watendaji kila siku mara 4 th mwaka wanakutanaDuniani kote hizo nafasi wanapewa watu very exprienced, kama wastaafu, utasikia obama, au bush kawa mwenyekiti wa board ya Boeing, Unilevel, etc,,
Ndo iko hivyo
Theoretically...lakini kinachofanyika wakati fulani huwa sivyo. Kuna basdhi ya Board zinapunguza hata ufanisi wa Mashirika kwa ushauri mbaya...Unajua kuwa Board of Trustee sio kazi ya kila siku kwenda na kurudi?
Unajua kuwa Board of Trustee hazina mshahara zaid ya posho ya vikao kama vinne tu kwa mwaka?
Unajua kazi ya Board of Trustee ni kusimamia na kushauri Management ya Taasisi, sasa hao watoto wa kutoka shule wanaweza kuifanya hii kazi bila ya uzoefu?
Nakuunga mkono.Hivi unajua majukumu ya mwenyekiti wa bodi? Kwa kukusaidia ni mtu wa kuchair vikao vya bodi ambavyo vikiwa vingi ni 4 kwa mwaka. Sifa zake lazima awe na uzoefu wa uongozi. Hana mshahara bali sitting allowance tu. Acha kukurupuka