Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Mathias Chikawe ateuliwa Mwenyekiti bodi ya TIPPER

Kuanzia January 2022 Membe atarudi kwenye system hapo sasa na hawaakina Silinde, Waitara , Gekuli waaendelee kupalilia uchawa ili wabaki la si hivyo wanaweza kuporwa nafasi zao
Dawa ya chawa ni dudu killer
😂😂😂 Hawa siyo kipenzi cha wazawa wa chama na ndiyo maana unaona haya ya akina Segue
 
Unajua kuwa Board of Trustee sio kazi ya kila siku kwenda na kurudi?
Unajua kuwa Board of Trustee hazina mshahara zaid ya posho ya vikao kama vinne tu kwa mwaka?

Unajua kazi ya Board of Trustee ni kusimamia na kushauri Management ya Taasisi, sasa hao watoto wa kutoka shule wanaweza kuifanya hii kazi bila ya uzoefu?
Pumbaf sana wewe Mnyangara unamdanganya nani na kwa faida ya nani?

Nani hajui kuwa hao unao waita wenyekiti wa bodi wanavyo piga fedha nyingi kutoka taasisi husika?

Pesa wanazo lipwa na kupiga ni nyingi na kubwa kuliko hata mshahara wa mwalimu
 
Sasa Matusi ya nini katika mjadala wa kawaida?

Ila sometime huwa naelewa kwanini watu wamekuwa ma ghadhabu na matusi hata kwa mambo ya kawaida, bila shaka ni msongo wa mawazo wa hali ya maisha

Hata muosha magari wa Posta mpya Dar es salaam anapiga pesa nyingi kuliko Mwalimu wa shule ya Msingi
Pumbaf sana wewe Mnyangara unamdanganya nani na kwa faida ya nani?

Nani hajui kuwa hao unao waita wenyekiti wa bodi wanavyo piga fedha nyingi kutoka taasisi husika?

Pesa wanazo lipwa na kupiga ni nyingi na kubwa kuliko hata mshahara wa mwalimu
 
Sasa Matusi ya nini katika mjadala wa kawaida?

Ila sometime huwa naelewa kwanini watu wamekuwa ma ghadhabu na matusi hata kwa mambo ya kawaida, bila shaka ni msongo wa mawazo wa hali ya maisha

Hata muosha magari wa Posta mpya Dar es salaam anapiga pesa nyingi kuliko Mwalimu wa shule ya Msingi
Unakera sana kwa kutetea mambo ya kijinga jinga tena ambayo hayatakiwi kufumbiwa macho.
 
Ndio sifa ya Jamiiforums, kila mtu ana uhuru wa kuwa na maoni tofauti,

Wewe unavyokerwa na maoni ya mwenzako yaliyo tofauti na mwenzako pia anakerwa na maoni yako yaliyotofauti

Unaporomosha matusi kwa mtu kuwa na mawazo tofauti na ya kwako halaf nakukuta kwny thread nyingine ya kudai Katiba mpya yenye uhuru mpana wa kutoa maoni na kuvumiliana

Unakera sana kwa kutetea mambo ya kijinga jinga tena ambayo hayatakiwi kufumbiwa macho.
 
CCM NI KAMA KANSA NDANI YA TAIFA HILI KWA KADRI INAVYOCHELEWA KUCHUKULIWA HATUA NDIVYO INAVYOZIDI KUSABABISHA MAAFA NA MADHARA NDANI YA TAIFA HILI........

WATAWALA WA CCM IMEWAONDOKA HATA ILE HAYA NA HAIBA YA KIBINADAMU, WAMEUVAA USHETANI........

WAMESAHAU KUWA HII TANZANIA NI YA WATANZANIA WOTE BILA KUJALI ITIKADI YA MTU.........
 
Ndio sifa ya Jamiiforums, kila mtu ana uhuru wa kuwa na maoni tofauti,

Wewe unavyokerwa na maoni ya mwenzako yaliyo tofauti na mwenzako pia anakerwa na maoni yako yaliyotofauti

Unaporomosha matusi kwa mtu kuwa na mawazo tofauti na ya kwako halaf nakukuta kwny thread nyingine ya kudai Katiba mpya yenye uhuru mpana wa kutoa maoni na kuvumiliana
Wewe kama Pohamba hukutakiwa kutetea hiyo habari hata kwa chembe maana huwaga upo very straight.

Siku zote nimekuwa naamini ktk michango yako maana kwenye ukweli huwa unajitenga na ukada wa kutetea maovu.

Kwa hili naona umeteleza au kukengeuka maana hakuna asiye jua hivyo vyeo vinakuwaga na maana gani.

Pole mkuu kama nimekukwaza maana niliamini kuwa utasimamia ukweli.
 
CCM NI KAMA KANSA NDANI YA TAIFA HILI KWA KADRI INAVYOCHELEWA KUCHUKULIWA HATUA NDIVYO INAVYOZIDI KUSABABISHA MAAFA NA MADHARA NDANI YA TAIFA HILI........

WATAWALA WA CCM IMEWAONDOKA HATA ILE HAYA NA HAIBA YA KIBINADAMU, WAMEUVAA USHETANI........

WAMESAHAU KUWA HII TANZANIA NI YA WATANZANIA WOTE BILA KUJALI ITIKADI YA MTU.........
Upo sawa
 
Ndio sifa ya Jamiiforums, kila mtu ana uhuru wa kuwa na maoni tofauti,

Wewe unavyokerwa na maoni ya mwenzako yaliyo tofauti na mwenzako pia anakerwa na maoni yako yaliyotofauti

Unaporomosha matusi kwa mtu kuwa na mawazo tofauti na ya kwako halaf nakukuta kwny thread nyingine ya kudai Katiba mpya yenye uhuru mpana wa kutoa maoni na kuvumiliana
Hahahaaa......ndugu demokrasia haishii tu kwenye kuomba usawa na uhuru bali na kuwa mkomavu wa akili
 
Wewe kama Pohamba hukutakiwa kutetea hiyo habari hata kwa chembe maana huwaga upo very straight.

Siku zote nimekuwa naamini ktk michango yako maana kwenye ukweli huwa unajitenga na ukada wa kutetea maovu.

Kwa hili naona umeteleza au kukengeuka maana hakuna asiye jua hivyo vyeo vinakuwaga na maana gani.

Pole mkuu kama nimekukwaza maana niliamini kuwa utasimamia ukweli.
Naamini umeteleza kwa ile comment yako lakini kwa comment hii umedhihirisha kuwa wewe ni nguli kwenye uwanja wa demokrasia na unapambania unachokielewa
 
Mimi sina tatizo na wewe kutokukubaliana na msimamo wangu, hoja yangu ndogo ndani ya hoja kuu, kwanini ulete ladha za facebook na instagram kutukana tukana kwa kuwa tu mnatofautiana mtazamo?

Achana hizo tabia, Wakongwe wa JF lazima tuwe kioo ili wale wageni wakileta tabia za badoo huku tuwakanye na wakanyike kwa kuwa sio 'organization behaviour ya JF'
Wewe kama Pohamba hukutakiwa kutetea hiyo habari hata kwa chembe maana huwaga upo very straight.

Siku zote nimekuwa naamini ktk michango yako maana kwenye ukweli huwa unajitenga na ukada wa kutetea maovu.

Kwa hili naona umeteleza au kukengeuka maana hakuna asiye jua hivyo vyeo vinakuwaga na maana gani.

Pole mkuu kama nimekukwaza maana niliamini kuwa utasimamia ukweli.
 
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
Wanaitamani hta 500k lakin hawpewi
 
Mnajua maana ya uzoefu? Sasa Mathias Chikawe anayo uzoefu kwenye uongozi wa mambo ya mafuta?

Ingefaa angechukuliwa afisa mwingine huko Serikalini...na sio kubeba hivi Vibabu.

Halafu, kunatokea adjustment ya position za kazi..kwa kuajiri graduates...yaani ile nafasi ya afisa wa serikali, inajazwa kwa kupandisha daraja mwingine ..then pale cheo Cha chini aajiriwe gradute
 
Tukisema kuwa ccm ni chaka la kulindana bado kuna watu hawaelewi.

Kuna wadogo zetu wamemaliza vyuo kibao wanahangaika kutafuta angalau kupata line ya kuwaingizia mkate wao wa kila siku.

Hawapati na wengine wanalala na njaa kabisa lkn ccm kwao ni sherehe tu
Jamani mbona mmezidi kulalamika hata kwa mambo ambayo hata ukitumia akili ya kawaida unapata majibu kirahisi tu!! Bodi mara zote huongozwa na watu wenye uzoefu wa muda mrefu
 
Jamani mbona mmezidi kulalamika hata kwa mambo ambayo hata ukitumia akili ya kawaida unapata majibu kirahisi tu!! Bodi mara zote huongozwa na watu wenye uzoefu wa muda mrefu
Huo ni mtazamo tu sidhani kama kuna pahala pamepitishwa sheria ya huo mtazamo wako.
 
Mnajua maana ya uzoefu? Sasa Mathias Chikawe anayo uzoefu kwenye uongozi wa mambo ya mafuta?

Ingefaa angechukuliwa afisa mwingine huko Serikalini...na sio kubeba hivi Vibabu.

Halafu, kunatokea adjustment ya position za kazi..kwa kuajiri graduates...yaani ile nafasi ya afisa wa serikali, inajazwa kwa kupandisha daraja mwingine ..then pale cheo Cha chini aajiriwe gradute
Huyu haendi pale kufanya kazi ya. Kitaalamu yeye ni msimamizi wa shirika ili kuhakikisha taratibu zote za majukumu zinaenda kwa mujibu wa taratibu
 
Habari ndio kama mnavyoisoma , huyu alishakuwa mbunge huko kusini kwa miaka isiyo na idadi , alishakuwa Waziri wa mambo ya ndani ya nchi , akahujumiwa kwenye kura zao za maoni huko ccm , ni mtu mzima hasa lakini leo naye kalamba uteuzi .

Hongera kwake .
Si ishasemwa chama kimerudi kwa wenyewe?
 
Back
Top Bottom