Mateso yangu

Mateso yangu

Mfyuu unataka upewe pesa ndo uhubiriwe eti. Utajiju

Ukitaka kujua nguvu ya pesa kwenye injili mtafute gwajima,lusekelo etal watakuambia, hakuna sehemu kuna vya bure wewe.


Ila kwa kase yako isue sio pesa na unajua kabisaaaa.
 
Ukitaka kujua nguvu ya pesa kwenye injili mtafute gwajima,lusekelo etal watakuambia, hakuna sehemu kuna vya bure wewe.


Ila kwa kase yako isue sio pesa na unajua kabisaaaa.
Hahaha kwa case yangu nini ni mbaya?
 
Huyo shughuli aimridhishi...aiseee

Siku ntamrekodi zen nikutumie video..uniambie kama haridhiki au vipi.

Halafu Nilikuwa sijui kama anajua kuongea kichina,kijapani na kijerumani..Baada ya kuanza nae mieleka nimejua yote hayo
 
Back
Top Bottom