Matapeli wa simu mtandaoni

Kuna huyu kaja leo kajifanya kama hana akili timamu.. NAMBA YAKE HIYO 0789907258.

Airtelmoney Kitambulisho rejea: PP190416.1307.B15195.Umepokea Tshs 38,000.00. kutoka 0789907258. CHIKU JUMA, Salio jipya ni 39,650.00Tshs. Huduma za Airtel Money zimeboreshwa ,Rudisha muamala uliokosea papo hapo,Pia *150*60# chagua 7 kisha 1.
 
Hata haja ya kucheki balance haikuwepo.Message za miamala kwenye simu yako zinaingia kwa jina la M-pesa,Tigopesa,AirtelMoney n.k.Ila mtu akikufanyia huu mchezo hiyo SMS ya muamala itaingia kwa namba ngeni kwenye simu yako.
Tena kama tigo inakua herufi kubwa zote TIGOPESA.
Kwanza siku hizi ukikosea kutuma hela unapiga customer care wanairudisha wenyewe.
Anyway pole sana BULICHEKA 2o2o next time naamini utakua makini
 
Pole Sana,mi mwenyewe niliponea chupuchupu kutapeliwa,Mimi nilipigiwa nikaambiwa kuna hela imetumwa kimakosa sh 458000,akaniambia nimtumie sh 430000 ili sh 28000 iwe yangu Ila mi niliisoma messej Kama ni ya mpesa kumbe sio,kwa hiyo nikawa nimemstukia,ikawa pona yangu hapo.
 
Reactions: amu
Umekuja mjini lini na una muda gani toka uanze kumiliki simu? Na wasiwasi huenda wewe ni moja wa matapeli mitandaoni.
 
Nawajua ndugu zangu takribani wa 3 hivi wametapeliwa kwa njia hizo hadi nikawa nashangaa inakuwaje watu wanapigwa kizembe hivi!

Tena mtu akisikia kiasi fulani utachukua kwa usumbufu tulio kupa akili inaruka kabisa!
 
Nawajua ndugu zangu takribani wa 3 hivi wametapeliwa kwa njia hizo hadi nikawa nashangaa inakuwaje watu wanapigwa kizimbe hivi!

Tena mtu akisikia kiasi fulani utachukua kwa usumbufu tulio kupa akili inaaruka kabisa!
[emoji23] [emoji23] [emoji23] akili inahamiaga matakoni
 
....Ulimuweza![emoji16]. Mimi mmoja nilimuambia kiendacho kwa mganga hakirudi na namba yangu unayo, nenda Polisi ukashitaki nitaitwa kujieleza!...nikaambulia matusi mazito, ikaishia hapo..![emoji16]
Yaani mtoa Post akarudisha hela fasta bila angalau kucheki tu kama kuna kilichoingia kwenye no yake! Duh, kuna wahikaji wana hela!
Halafu ukutu dakika kumi kabla ndugu yako alikuomba umuwazime Shs Alfu 50 tu ana Dharura, ukamkatalia kata kata kwamba huna....[emoji16] ...hahahaa
 
Wajinga ndiyo waliwao...mitandao ina OPTION ya mtumaji pesa, kurudisha pesa, kwa kubofya simu yake mtumaji, akishindwa awasiliane na huduma kwa wateja, sasa ulichojifanya wewe msamaria kuwatumia hela ni nini??

Everyday is Saturday........................ 😎
 
Tena kama tigo inakua herufi kubwa zote TIGOPESA.
Kwanza siku hizi ukikosea kutuma hela unapiga customer care wanairudisha wenyewe.
Anyway pole sana BULICHEKA 2o2o next time naamini utakua makini
Mkuu kushukuru kwa pole yako.Wakati mwingine akili inasimama kufanya kazi. Juzi juzi tu nilimwokoa wife na matapeli wa tuma ten upate one hundred, Leo nimeyavaa mwenyewe. Sawa tu MUNGU ANAWAONA, NAMSHITAKIA YEYE .
 
Umekuja mjini lini na una muda gani toka uanze kumiliki simu? Na wasiwasi huenda wewe ni moja wa matapeli mitandaoni.
Nipo Dar toka 1980 July simu nimeanza tumia wakati wa Buzz line 20 thou makao makuu pale majani ya chai umri wangu ni over 60yrs. Wewe je town umekuja lini? Refrain from excessive talk to whom you have never met.
 
Reactions: amu
Sasa mkuu wewe kabla ya kutuma/kurudisha hizo pesa ulijihakikishia kuwa kuna hizo hela ziliingia kwako kimakosa??!!
 
Kwanini umeniharibia Siku Yangu hivyo? Ujue Mimi ninapoona mtu kutaperiwa kizembe Namna hiii najisikia vibaya Sana had nataka kumtafuta nimpige makofi! Unabahati Sana sijui unakoishi ningekutafuta Leo nikakuzaba makofi maaana nyie ndio mnaosababisha hao watu kutusumbua kila Siku
 
Hilo sio jibu mhanga anaiuliza TCRA waliojinasibu kwamba baada ya zoezi la kusajili simu matapeli hawatapata nafasi ya kutapeli lakini bado wanatamba
We na ukubwa wako wote bado unatapeliwa kizaman hivo, kama amekosea si ungemwambia airudishe sio ww kumtumia.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…