Matangazo ya vifo: Mbwembwe Kibao!


Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
Sijui hili limekaaje?

Utasikia Ndugu Deshideshi wa Sehemu fulani, anasikitika kutangaza kifo cha Pangalashaba kilichotokea kwenye Hospitali Kali, mipango ya mazishi inafanywa.

(Mwanzo wa Mbwembwe Hapo):

Habari zimfikie rafiki wa marehemu aliyeko Canada,
Mtoto mkubwa wa marehemu aliyeko Uingereza,
Sijui nani yule aliyeko Ulaya nyingine, na kadhalika.

Je una uhakika hiyo redio unayotangazia msiba wako inafika kote huko?

Kwanini tunapiga sana mikwala wasikilizaji wa matangazo ya vifo?

Tubadilike kidogo tu na tuishi maisha yetu halisi.
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,206
Likes
3,322
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,206 3,322 280
hapo buji umenena...hasa wale ndugu zangu na mie...sijui huko ulaya nako lazima wasikilize radio one au ni mbwembwe tu tujue marehemu yuko matawi....ila buji KIFI ndo nini?
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,343
Likes
38,364
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,343 38,364 280
hapo buji umenena...hasa wale ndugu zangu na mie...sijui huko ulaya nako lazima wasikilize radio one au ni mbwembwe tu tujue marehemu yuko matawi....ila buji kifi ndo nini?

ni typing error ndugu yangu.
Nilikuwa namaanisha kifo.
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Hariri kichwa cha habari mkuu;

Mie mpaka nimeyasusia kabisaa! Najua ndugu yangu akifariki nitafahamishwa kwa njia nyingine! Isitoshe unakuta kiredio chenyewe ni Mbwembwe FM haisikiki hata mikoa miwili! Wanawaacha watu wa jirani ambao wangefika msibani haraka na kutoa msaada (ujuavyo misiba yetu mingi ya kiafrika) wanakurupuka kumwaga mbwembwe kuwakoga wasikilizaji!

Tutajuaje kama ukoo fulani una watoto wengi ughaibuni?
 
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2008
Messages
2,336
Likes
139
Points
160
N-handsome

N-handsome

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2008
2,336 139 160
Kwe kwe kwe kwe hilo nalo NENO
 
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined
Nov 25, 2009
Messages
3,042
Likes
34
Points
135
Pearl

Pearl

JF-Expert Member
Joined Nov 25, 2009
3,042 34 135
umeona eeeeeeeh yani ww acha tu
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,774
Likes
5,367
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,774 5,367 280
Hiyo tisa...........kumi kwenye historia ya marehemu........... we acha..............
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
umeona eeeeeeeh yani ww acha tu
Dada Pearl
Aaaaaaaghhhhhhhhh! Yaani ukisikia uzumbukuku hii nayo ni dalili mojawapo!
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Hiyo tisa...........kumi kwenye historia ya marehemu........... we acha..............

Tupatie kali moja unayoikumbuka hapa!

Maana hapa unaweza ukadhani marehemu amefufuka na anatafuta kazi kwi kwi kwi!:D
 
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined
Jul 3, 2007
Messages
5,137
Likes
576
Points
280
Tusker Bariiiidi

Tusker Bariiiidi

JF-Expert Member
Joined Jul 3, 2007
5,137 576 280
Si unajua tena "mtajuaje kuwa kuna ndg,UGHAIBUNI" akina siye tunajumuishwa nanukuu ile sauti ya yule mdada... "pamoja na ndugu na jamaa popote pale walipooooo"
 
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2008
Messages
10,400
Likes
5,784
Points
280
Lambardi

Lambardi

JF-Expert Member
Joined Feb 7, 2008
10,400 5,784 280
kweliii mbwembwe zimezidi..yule kule ulaya atasikiajeee???...........wakati kuna ndugu wengi tu hapa tz hawajatumiwa....twajua kuwa watapewa taarifa kwa email au simu walio nje nchi...sio fm radio....za mbwembwe'
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
19,824
Likes
10,660
Points
280
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
19,824 10,660 280
Familia ya Mama mchungaji Mrs. Dr. Nanihii....
Marehemu alikuwa akifanya kazi ya utendaji mkuu na shirika la UN kitengo cha chakula na kazi kwa miaka zaidi ya ishirini....
Mipango ya mazishi inafanyika hoteli ya Kunduchi beach hotel karibu na nyumbani kwa marehemu!
Kazi ni hapo kwa wafikiwa habari...
lol!
 
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2008
Messages
1,456
Likes
6
Points
135
M

Mfumwa

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2008
1,456 6 135
Kuna mambo mengi ya kuweza kuwatumia salamu watu wa nje. Mojawapo ni marafiki zake walio ndani ya nchu kuweza kujua jamaa yao amefiwa. Hivyo tusilaumu moja kwa moja bila kujua sababu ya kutuma kwa jamaa wa nje. Pia unajua msiba una mambo mengi, kuchanganyikiwa nako kwaweza sababisha kuandika jina la mtu wa nje, wakati unajua hatosikia. Lakini kuna Radio siku hizi ziko online, hakuna ubaya.
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,274
Likes
4,738
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,274 4,738 280
Hata kama redio hizi hazisikiki huko ughaibuni, inawezekana mtu yeyote aliyepo nchini akawa na mawasiliano na hao wa ughaibuni baada ya kusikia redioni jamaa wa ughaibuni akitajwa kuwa kafiwa anaweza akamtaarifu kwa njia yoyote ile. Licha ya kuwa kuna mbwembwe katika matangazo haya lakini sometimes kuna ukweli...... mtu kama kweli yupo Marekani asitangazwe?????
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
Very good observation mkuu... sijui ni masifa au ignorance??
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
11,980
Likes
1,220
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
11,980 1,220 280
Bujibuji fahamu kuwa dunia imekuwa kijiji kwa sasa given the globalisation and its contents including ICT!

Sasa unapotangaza kifo na kama ninamfahamu marehemu au huyo ndugu yake na vizuri kama nina mawasiliano naye naweza hata mimi mtu wa pembeni nikamjulisha through Communication (phone, internet and the like). Kwa hiyo wanaotangaza matangazo yote na wakiweka pia walio nje ya nchi hawakosei. Si lazima asikilize Radio One, Tumaini, Maria Upendo au TBC Taifa na nyinginezo ndipo apate taarifa!!! Lo!!!
 
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined
Apr 29, 2009
Messages
16,231
Likes
343
Points
180
PakaJimmy

PakaJimmy

JF-Expert Member
Joined Apr 29, 2009
16,231 343 180
I dont mean to segregate,lakini Wachaga wanataja hadi vyeti vya mahudhurio (certificates of attendance) za semina, kozi, kongamano na workshop katika historia fupi ya marehemu..huh!
 
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2008
Messages
21,829
Likes
142
Points
160
TIMING

TIMING

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2008
21,829 142 160
I dont mean to segregate,lakini Wachaga wanataja hadi vyeti vya mahudhurio (certificates of attendance) za semina, kozi, kongamano na workshop katika historia fupi ya marehemu..huh!
Ni kweli kabisa,

sasa kuna ya "mipango ya mazishi inafanyika chapombe bar" ---yani hata majumbani sasa hamna, watu wakutane kwenye pombe tu!!
 
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined
Sep 1, 2009
Messages
17,774
Likes
5,367
Points
280
Ngalikihinja

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Joined Sep 1, 2009
17,774 5,367 280
I dont mean to segregate,lakini Wachaga wanataja hadi vyeti vya mahudhurio (certificates of attendance) za semina, kozi, kongamano na workshop katika historia fupi ya marehemu..huh!
Umeshawahi kusikia historia ya marehemu wa kihaya................ utajibeba........... HISTORIA imejaaa vyuo vikuu vya primary school............... historia yote NSHOMILE tupu............mweeeeeeeh
 
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined
Jan 19, 2010
Messages
6,809
Likes
371
Points
180
Masikini_Jeuri

Masikini_Jeuri

JF-Expert Member
Joined Jan 19, 2010
6,809 371 180
Si unajua tena "mtajuaje kuwa kuna ndg,UGHAIBUNI" akina siye tunajumuishwa nanukuu ile sauti ya yule mdada... "pamoja na ndugu na jamaa popote pale walipooooo"
We acha tu; ukibahatika kuingia kwenye hiyo listi lazima uwe na title flani

Dr......wa.....ambapo ni mji ama sehemu hiyohiyo ulipo msiba!:D
 

Forum statistics

Threads 1,215,575
Members 463,298
Posts 28,553,335