Masterbation kwa maji moto | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Masterbation kwa maji moto

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by nyarngato, Oct 2, 2012.

  1. n

    nyarngato Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 11, 2012
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nilikuwa na rafiki yangu ambaye ni mwanaume naaliwahi kukaa nchi za nje mda mrefu bila mkewe na nilipojaribu kumdadisi mkewe kuw mumewe unawezaezaje kukaa mda mrefu akanitonya kuwa anafanya masterbation kwa maji ya moto.
    Sasa jana nimefanikiwa kuoga kwneye nyumba ambayo bomba linatoa maji ya moto, maji ya moto yakanigusa huko chini ngoma ikaachia kapohapo...
    Sishauri mjaribu kwa sababu inachukua maji mengi lkn ni multiple orgasm na ni noma...
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,843
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    wewe ni he au she?
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 35,328
    Likes Received: 22,172
    Trophy Points: 280
    ni jini mahaba
     
  4. paty

    paty JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,256
    Likes Received: 166
    Trophy Points: 160
    mweeeeeeeeeeeee, ngoja na mimi leo nijaribu hii ya maji moto. inawezekana ni matata sana lol
     
  5. Wi-Fi

    Wi-Fi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,070
    Likes Received: 748
    Trophy Points: 280
    yaliyo tabiriwa sasa yanatimia!
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 25,153
    Likes Received: 2,402
    Trophy Points: 280
    Utakosa mtoto kwa maji ya moto..
     
  7. Money Stunna

    Money Stunna JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 13,105
    Likes Received: 284
    Trophy Points: 160
    mtakaojaribu mtujulishe,tunasubiri majibu
     
  8. Root

    Root JF-Expert Member

    #8
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 26,261
    Likes Received: 12,980
    Trophy Points: 280
    Hii kwa wake tu

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  9. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #9
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    Loading......!!
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    habari za sa hizi mkuu Bujibuji salama lakini...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #11
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    yepi hayo au unatuchosha tu kufikiria nini kilitabiriwa...
     
  12. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #12
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 47,335
    Likes Received: 2,659
    Trophy Points: 280
    Hongera kwa kuoga maji ya moto kwenye bomba la mvua...bila shaka ulikuwa guest!
     
  13. harakat

    harakat JF-Expert Member

    #13
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 2,908
    Likes Received: 761
    Trophy Points: 280
    Kama wanawake wako wengi na wanaume kibao tu
    kwa nini ujichue wakati mambo yenyewe yanawezekana
     
  14. lara 1

    lara 1 JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 10, 2012
    Messages: 15,444
    Likes Received: 10,122
    Trophy Points: 280
    Shauri yako, maji ya moto yakikuzoea yananoki!! yakinoki unabakiza nija moja tu ya KUPIGA CHABO ili upate stimu!!! UPO HAPO!!!! Prevention is better than cure!!!
     
  15. J

    JATELO1 JF-Expert Member

    #15
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 1,235
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Ndiyo unataka tujifunze jambo gani sasa hapa. Una umri gani mdogo wangu kwani? Ionge kata wich kuot ka itimo era gi pii ma liet.
     
  16. M

    Moony JF-Expert Member

    #16
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 1,593
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwa kweli JF ni ya ma great thinker!!!!!!!!!!
     
  17. jason

    jason JF-Expert Member

    #17
    Oct 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 295
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 60
    ni ke huyo soma vizuri
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Oct 2, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,018
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Mmeanzia kweny dild.oz mkaona haitoshi sasa mmeamia maji ya moto,i dont know whats next?
     
  19. wiseboy

    wiseboy JF-Expert Member

    #19
    Oct 2, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,710
    Likes Received: 1,891
    Trophy Points: 280
    huyu c yule dada alopigwa ban mwez august kaibuka na user name mpya
     
  20. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #20
    Oct 2, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,369
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Pata kitu mtarimbo roho inapenda,hakuna cha maji wala nini,kitu kavu
     
Loading...