Maslahi yangu nayaweka wazi leo

Maslahi yangu nayaweka wazi leo

I felt the love....

I felt the care....

I felt the missing.....

Am humbled [emoji120].
giphy.gif
 
K
Ushabiki wa soka: Mimi ni SIMBA kindakindaki.. Naamini katika kutokata tamaa na kutoshindwa.. Na hii ni sifa ya mnyama SIMBA[emoji7]
Mwanamuziki wangu bora wa bongo fleva: Diamond Platnumz.. Anajiita SIMBA.. Haaamini kwenye kushindwa na kukatishwa tamaa.. Alipotoa Tatizo kwetu Mbagala nilimtabiria kufika mbali.. SIKUKOSEA..! [emoji7]

Kwenye maslahi ya kisiasa imani yangu iko CHADEMA! Hapa ndipo kwenye think tank ya nchi na ya taifa..! Bila hiki chama maisha yangekuwa magumu mara elfu kuliko hata sasaa.. Jicho langu la kiroho linaona CHADEMA kikiwa ndani ya jumba jeupe..[emoji7]

Mungu ibariki CHADEMA[emoji7]
Mungu mbariki Diamond[emoji7]
Mungu ibariki SIMBA[emoji7]

MIMI SIO KUNGUNI..[emoji23]

View attachment 2329737


WEWE JEE..?
Kiimani mimi ni mkristo ...Lutheran
Soka ....hapa bongo ni simba mbele naipenda #Liverpool
Kisiasa ...CDM...
kwenye mziki...napenda mziki wowote mzuri ....
Siasa za AFRICA ... nampenda william ruto na rais wa 🇿🇲...
Siasa za kimataifa nampenda putin.........
 
K

Kiimani mimi ni mkristo ...Lutheran
Soka ....hapa bongo ni simba mbele naipenda #Liverpool
Kisiasa ...CDM...
kwenye mziki...napenda mziki wowote mzuri ....
Siasa za AFRICA ... nampenda william ruto na rais wa [emoji1268]...
Siasa za kimataifa nampenda putin.........
 
Ushabiki wa soka: Mimi ni SIMBA kindakindaki.. Naamini katika kutokata tamaa na kutoshindwa.. Na hii ni sifa ya mnyama SIMBA[emoji7]
Mwanamuziki wangu bora wa bongo fleva: Diamond Platnumz.. Anajiita SIMBA.. Haaamini kwenye kushindwa na kukatishwa tamaa.. Alipotoa Tatizo kwetu Mbagala nilimtabiria kufika mbali.. SIKUKOSEA..! [emoji7]

Kwenye maslahi ya kisiasa imani yangu iko CHADEMA! Hapa ndipo kwenye think tank ya nchi na ya taifa..! Bila hiki chama maisha yangekuwa magumu mara elfu kuliko hata sasaa.. Jicho langu la kiroho linaona CHADEMA kikiwa ndani ya jumba jeupe..[emoji7]

Mungu ibariki CHADEMA[emoji7]
Mungu mbariki Diamond[emoji7]
Mungu ibariki SIMBA[emoji7]

MIMI SIO KUNGUNI..[emoji23]

View attachment 2329737


WEWE JEE..?
Mimi ni Rasta kama njia yangu ya imani uzimani, sishabikii mpira

Muziki/ napenda South African Gospel music na Reggae

Sipendi siasa lakini kwa sababu naishi nao basi bado naamini hao CCM wanaweza kuongoza nchi kuliko hawa wengine, japo wanapungufu yao makubwa lakini bado ndiyo wenye uwezo huo, naamini upinzani ni kitu kibaya kwenye nchi kwa sababu upinzani wa kweli ni uasi kama ule wa kina Savimbi, na si huu wa kwenda jumba jeupe kunywa juice na mkuu


MUNGU ibariki Afrika
MUNGU mrehemu Peter Tosh & Robert Nestor Marley
 
Mimi ni Rasta kama njia yangu ya imani uzimani, sishabikii mpira

Muziki/ napenda South African Gospel music na Reggae

Sipendi siasa lakini kwa sababu naishi nao basi bado naamini hao CCM wanaweza kuongoza nchi kuliko hawa wengine, japo wanapungufu yao makubwa lakini bado ndiyo wenye uwezo huo, naamini upinzani ni kitu kibaya kwenye nchi kwa sababu upinzani wa kweli ni uasi kama ule wa kina Savimbi, na si huu wa kwenda jumba jeupe kunywa juice na mkuu


MUNGU ibariki Afrika
MUNGU mrehemu Peter Tosh & Robert Nestor Marley
MUNGU ibariki Afrika
 
Yanga.
Arsenal
Really Madrid

SINA CHAMA, sitaki kuwa na chama na sioni mantiki ya kuwa na chama. Natamani kungekuwa na wagombea binafsi, vyama ni sehemu na magenge ya kifedhuli tu ya kunyonya wananchi.
Naichukia CCM ila akija mtu anajielewa naenda nae, huyu anayejielewa akiweza kubadilisha KATIBA tukawa na tume HURU, atakuwa the best president baada ya Nyerere. Tumechoka kuwa na katiba ambayo raisi ni mungu.

Nampenda Mungu ila dini zinanichanganya, uwepo wa Mungu bado ni kitendawili kwangu.

Sinywi pombe ila nakunywa wine[emoji1787][emoji1787][emoji1787], sijawahi kunywa bia maisha yangu.

Handyman, husband, sichepuki[emoji1787][emoji1787],
 
Back
Top Bottom