Masimulizi ya John Perkins na hatima ya Magufuli

Masimulizi ya John Perkins na hatima ya Magufuli

Inawezekana wanapatikana kupitia kitabu kama hiki, na wengine wanapatikana pia hata pasipo kusoma kitabu kama hiki. Lakini pia kitabu hiki kimekua kichochoe cha fikra na mitazamo mipya kuhusu dunia inavyokwenda. Wanaoweza kujitathmini wanafanya hivyo. Wasomi na wanazuoni pia wana kitumia kulinganisha hizi harakati zakuwafanya watu wawe raia wa dunia kwa sasana yaliyotokea miaka hiyo huko nyuma. Kwangu ni bado kitabu kizuri cha historia na kitabu chenye kuibua maswali ambayo dunia inapaswa kuyajibu
Mzee wa amultiple IDs za kujisifia na kujikuza ili upate platform ya kuanza mwaga sumu. Ndio maana tangu mwanzo nilikuwa una akili za maiti , unapenda sifa za marehemu km wenzio wajamaa waliofikia stage ya mabali ktk ugaidi. Haha akili zetu hapo mnadhani mmegundua kitu kikubwa sana.
 
Haha you are lost. Wake up fool. Nimekuambi upo mdomoni pa jehanum. Roho ya kishetani inakuita, inatafuta tuu cha kuhalisha ulipofikia ili uingie kuzimu. Endelea kumtengeneza mgufuli juu ya hizi habari za kubuni.Wasaidie watu wengi kununua. KItabu cha hitler kimeuzwa na kinaendelea kuuzwa sana ktk nchi zenu hizo.

Bepari tena na mahubiri wapi na wapi. Jehanam ndio wapi huko? Huo ni mji katika nchi gani ya kijamaa
 
Wewe utakuwa na short circuit kichwani mwako !
Kwa hiyo nimekuunguza? nilijua utajilipua tuu mwehu wewe. Nilijuwa hata hiyo kiri ya wazungu hujailewa walisema wana makosa na makosa gani. Huwa hamna maadili ya kuwafanya hata muwe binadamu.
 
Sasa nitajadiliana nini na mtu mwenye akili lakini hatumii akili yake kujibu maswali yangu mimi mjinga ninayomuuliza ili nielewe. Mtu anayejadili kitabu ambacho hajawahi hata kukishika lakini Mungu kamjalia uwezo wa kujua kilichoandikwa. Mtu anaye jikontradict na anayetumia historia ya kidato cha nne kujenga hoja wakati mimi nimeishia darasa la saba? Ni wazi sina cha kujadili na mtu huyo, ninachoweza kufanya ni kumuuliza maswali tu. Sasa kama maswali yangu mtu mwenye akili kama wewe huwezi kuyajibu tuendelee na nini na mimi matusi siwezi.

Natamani ningekuwa na hamu ya kujadili siasa zenu za lazima uwe CCM au CHADEMA labda tungeelewana. Mimi mada kubwa kama hizo siziwezi. Mimi mada zangu ni hizi hizi za wajinga wajamaa. Kama unaweza tujadili unamfananishaje Rais Magufuli na Rais Omar Torrijos
Pole sana kaka domokaya, umeanzisha uzi mzuri kwa nia nzuri kabisa, lakini kizazi cha watumia ndumu kimekuja na kuuharibu.
 
Kumbe naongea na mwehu Mkandala, wewe upuuzi ni km nyani na mahindi au kumfukuza fisi, ukicheza atakupotezea muda au kuvuta hadi msituni. Endelea.

Mhhhhhh! Kipi kimekupata? Mbona unaongea makorokocho? Au humjui Torrijos? Basi hebu sema unamfananishaje Rais Magufuli na Rais Kagame. Samahani kama la Omar Torrijos limekuwa gumu kwako!
 
DAR si LAMU said: ↑
...Wanabomolewa na nani?
Bandiwe said: ↑
NATO walifanya nini Libya !? ...... mpaka OBAMA amekiri na ame confess kwamba the great mistake of his time, was to eliminate Gaddafi. Au ...hujui ?
nasahau ulichouliza halafu unapost pumba tu !
km ulivyojichanganya uka quote hayo juu ukiweka na wewe mwenyewe kujiquote pumba zako
 
Bepari tena na mahubiri wapi na wapi. Jehanam ndio wapi huko? Huo ni mji katika nchi gani ya kijamaa
hujui kwamba mmelelewa ktk ushetani?Na njia yenu ndio hiyo pana kuliko akili zenu. huju kwanini unataka kusikia kile ukipendacho?
 
Pole sana kaka domokaya, umeanzisha uzi mzuri kwa nia nzuri kabisa, lakini kizazi cha watumia ndumu kimekuja na kuuharibu.

Wala usipate shida Phillipo, hata gunia la mchele huungwa na chumvi isiyozidi kila moja. Mchele ni mwingi katika mapishi chumvi ni kidogo!
 
Domokaya aka mk... aka. aka. mzee wa uhuru wa nchi hii... unajua mwenyewe, psychopatic. Hembu shusha mistari sasa nakusikiliza tuu.Hizo porojo mnazipenda kweli.Upo ktk gahawa wapi tena.
 
Mhhhhhh! Kipi kimekupata? Mbona unaongea makorokocho? Au humjui Torrijos? Basi hebu sema unamfananishaje Rais Magufuli na Rais Kagame. Samahani kama la Omar Torrijos limekuwa gumu kwako!
Huyo maguli wako hawezi kuwa mfano, hadi umtembeze kila mahali kutafuta wa kumfananisha? Hujaelewa kwanini mimi nilikuwa nanyamaza nilikuwa nakusiti tuu. Kagame ni dictator, kagame hana elimu kubwa, unatak aniendelee....Amka mwehu wewe.Kuliko kujipendekeza kwa magufuli kipumbavu hivi.Kamshauri namna ya kujinasua ktk issue ya sukari, na jinsi ya kuchagua mawawiri wasio walemavu wa ugonjwa wa ccm km wewe.

BADO UKUU WA WILAYA UMEBAKI? Kweli CCM ya hovyo, ndio unaamua kumpamba rais ktk mitandao kitoto namna hiyo?Akikupa kweli utakuwa umemmaliza.Duuuuuuuuuuuuuuuh. Yale yale..Haaaa haaaa
 
Wala usipate shida Phillipo, hata gunia la mchele huungwa na chumvi isiyozidi kila moja. Mchele ni mwingi katika mapishi chumvi ni kidogo!
Samahani domokaya, nakuuliza swali moja, ulishawahi kufanya kazi hospitali ya milembe miaka ya nyuma?. Unawajulia sana jinsi ya kuongea nao.
 
Nimesoma confession of Economic Hit man

Mimi huwa natumia this John Perkins master piece along with The Dead AID ya kwake Madam Dambisa Moyo

Ushaur Wa mwisho kwa Taifa ,ni tumuongezee ulinzi Magu maana Hawa Jamaa hawashindwi kutumia hiyo plan C endapo wanaona Jamaa anakuwa kikwazo
 
hujui kwamba mmelelewa ktk ushetani?Na njia yenu ndio hiyo pana kuliko akili zenu. huju kwanini unataka kusikia kile ukipendacho?

Ndugu yangu si unanielekeza tu hata kama malezi yangu yamekuwa katika ushetani? Malezi ya kibepari yenye kumjua Mungu hata mimi nayatmani, sikuwa na uwezo wa kuchagua bepari gani anilee. Hebu nisaidie pale Mungu aliposema ni rahisi kwa Ngamia kupenya katika tundula sindano kuliko tajiri kuingia katika ufalme wa Mungu alisema mabepari sisi hatuhusiki eeenh? Wewe unafikiri kwa nini
 
Pole sana kaka domokaya, umeanzisha uzi mzuri kwa nia nzuri kabisa, lakini kizazi cha watumia ndumu kimekuja na kuuharibu.
Multiple ID, unajipooza. hakuna kitu uzi hauna uzuri wowote wehu nyie zaidi ya kutaka vit maalumu, mmeshamsoma mkuu wa kaya nini?Waliopata ndio basi tena. Muombe polepole kutangaze rasmi kwamba utamrithi.
 
Samahani domokaya, nakuuliza swali moja, ulishawahi kufanya kazi hospitali ya milembe miaka ya nyuma?. Unawajulia sana jinsi ya kuongea nao.
Upuuzi mtupu mkandala. una akili ndogo sana aisee. ndio maana ukishikwa off guard una spin tuu hapo hapo. Km vile umepata ugonjwa wa Mohamed Ali.
 
Ndugu yangu si unanielekeza tu hata kama malezi yangu yamekuwa katika ushetani? Malezi ya kibepari yenye kumjua Mungu hata mimi nayatmani, sikuwa na uwezo wa kuchagua bepari gani anilee. Hebu nisaidie pale Mungu aliposema ni rahisi kwa Ngamia kupenya katika tundula sindano kuliko tajiri kuingia katika ufalme wa Mungu alisema mabepari sisi hatuhusiki eeenh? Wewe unafikiri kwa nini
Pia hukuwahi soma KUWA IFIKAYO MBINGUNI NI ILE NYEMBAMBA? Sasa huo ugumu pia unahusiana na wembamba wa njia. We kajilipue tuu uwahi kwenda,we kimbizana na ibada kwa ushetani wa ujamaa udhani kwa vile ugonjwa uliouchagua ukakuacha masikini basi ndio utafika mbinguni. Nyie ndio mnaowazuia wengine kwenda Mbinguni nanyi mnaikosa, nyie ndio mnaosafisha kikombe kwa nje na kunywea kwa ndani kuliko kuchafu. SHIDA YOTE HII NI KWA VILE ULIACHA PROFESSIONA YAKO UKAMSUJUDIA CCM.Ndio maana sasa huna hakika ya kuishi bila kupiga porojo na kudandia mawazo makubwa ili ukaribie meza ya mashetani. Pathetic looser.
 
Multiple ID, unajipooza. hakuna kitu uzi hauna uzuri wowote wehu nyie zaidi ya kutaka vit maalumu, mmeshamsoma mkuu wa kaya nini?Waliopata ndio basi tena. Muombe polepole kutangaze rasmi kwamba utamrithi.
Hakuna anayetaka cheo chochote tunaongeza maarifa bila ya matusi, wewe ni full matusi, sisi wengine tumanza kutumia hizo lugha za matusi pengine kabla hata wewe hujazaliwa. Tunaheshimu JF, tunawaheshimu wanaotuwezesha kupeana elimu mbalimbali, hatuna tabia ya kutumia maneno mengi ya dharau kama wewe.
 
Huyo maguli wako hawezi kuwa mfano, hadi umtembeze kila mahali kutafuta wa kumfananisha? Hujaelewa kwanini mimi nilikuwa nanyamaza nilikuwa nakusiti tuu. Kagame ni dictator, kagame hana elimu kubwa, unatak aniendelee....Amka mwehu wewe.Kuliko kujipendekeza kwa magufuli kipumbavu hivi.Kamshauri namna ya kujinasua ktk issue ya sukari, na jinsi ya kuchagua mawawiri wasio walemavu wa ugonjwa wa ccm km wewe.

BADO UKUU WA WILAYA UMEBAKI? Kweli CCM ya hovyo, ndio unaamua kumpamba rais ktk mitandao kitoto namna hiyo?Akikupa kweli utakuwa umemmaliza.Duuuuuuuuuuuuuuuh. Yale yale..Haaaa haaaa

Perkin anasema marais wasioridhia matakwa yao huitwa madikteta hata kama wanapendwa na wanatekeleza matakwa ya wananchi wao ilhali watu wasiofuata demokrasia kama Familia ya kifalme ya Saud Arabia lakini wanafuata matakwa yao huwa marafiki. We unasemaje kuhusu hili?
 
Upuuzi mtupu mkandala. una akili ndogo sana aisee. ndio maana ukishikwa off guard una spin tuu hapo hapo. Km vile umepata ugonjwa wa Mohamed Ali.
Halafu nyinyi kwa akili hizi ndio mlikuwa mnataka mumpelekee mzee EL pale Ikulu. Kwa akili hizi ndio mlikuwa mnataka kuitoa CCM madarakani. Duh, haya ndio madhara ya wazazi kula vitu vilivyo expire kwa muda mrefu.
 
Back
Top Bottom