Mashirika Ya Ndege yakataa Kumchukua- Ana 407 Kg


Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2010
Messages
4,392
Likes
27
Points
135
Boflo

Boflo

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2010
4,392 27 135

[h=5]Uzito wa Kg 407 wasababisha Vilma Soltesz kufariki dunia baada ya kukataliwa na mashirika matatu ya ndege kupanda

kwasababu ya uzito wake ili kusafiri kutoka Hungary kwenda US kwaajili ya matibabu ya figo

Mmewe Janos Soltesz aamua kuyashitaki mashirika hayo kwa kusababisha kifo cha mkewe.

Nini maoni yako katika hilo?[/h]
 
M

mwimbule

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2009
Messages
497
Likes
51
Points
45
M

mwimbule

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2009
497 51 45
Mashirika ya ndege yalifanya ubaguzi na kwa bahati mbaya umesababisha kifo. Hiyo kesi huyo jamaa atashinda si unajua watu weupe walishajenga mfumo wa sheria unaokubalika sana, na una uhuru wa kutosha.
 
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined
Feb 4, 2009
Messages
42,395
Likes
38,574
Points
280
Bujibuji

Bujibuji

JF-Expert Member
Joined Feb 4, 2009
42,395 38,574 280
majanga haya
 
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2010
Messages
11,841
Likes
49
Points
145
TUKUTUKU

TUKUTUKU

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2010
11,841 49 145
Kibiashara it makes sense kukataliwa kwake,on the other,kibinadamu it does not make sense kukataliwa kwake.Je mahakama itaamua kibiashara,kisheria,au kibiashara,huu ndiyo mtihani mkubwa!!
 
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2011
Messages
1,207
Likes
191
Points
160
Fekifeki

Fekifeki

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2011
1,207 191 160
R.I.P Mama, sheria itachukua mkondo wake.
 
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2009
Messages
1,029
Likes
252
Points
180
Kiwi

Kiwi

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2009
1,029 252 180
Nijuavyo mimi huyo mama inawezekana hakukataliwa (kimsingi), ila inawezekana pia aliambiwa kutokana na ukubwa wa umbo lake ni lazima apande daraja la kwanza (First Class) au Business Class. Asingeweza kutosha kwenye viti vya ndege vya Economy class. Kwa mantiki hiyo kama hakuwa na pesa za kutosha kukata ticket ya madaraja hayo sitashangaa kama hawakumchukua.

Natoa pole kwa familia, lakini tusilaumu mashirika ya ndege kwa kuwa yanaendeshwa na sheria zake. Kiusalama isingewezekana, kwake mwenyewe na kwa abiria wengine pia!
 
L

lukme

Senior Member
Joined
Apr 18, 2012
Messages
191
Likes
3
Points
0
Age
37
L

lukme

Senior Member
Joined Apr 18, 2012
191 3 0
washtakiwe kwani wamekiuka haki yake kama binadamu.
 
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined
Dec 27, 2009
Messages
7,839
Likes
75
Points
145
MadameX

MadameX

JF-Expert Member
Joined Dec 27, 2009
7,839 75 145
Kibinadamu hawakumtendea haki. Anaweza panda economy class na viti kama vinne vinawekwa kwa ajili yake
 
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined
Jan 11, 2012
Messages
2,280
Likes
11
Points
0
Blaine

Blaine

JF-Expert Member
Joined Jan 11, 2012
2,280 11 0
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined
Jul 5, 2011
Messages
14,384
Likes
3,040
Points
280
masopakyindi

masopakyindi

JF-Expert Member
Joined Jul 5, 2011
14,384 3,040 280
View attachment 72819
Uzito wa Kg 407 wasababisha Vilma Soltesz kufariki dunia baada ya kukataliwa na mashirika matatu ya ndege kupanda

kwasababu ya uzito wake ili kusafiri kutoka Hungary kwenda US kwaajili ya matibabu ya figo

Mmewe Janos Soltesz aamua kuyashitaki mashirika hayo kwa kusababisha kifo cha mkewe.

Nini maoni yako katika hilo?
Achilia mbali ndege, hata kumpa lifti kwenda Mwananyala kwenye ki Vitz changu ingekuwa shida.
 
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined
Sep 29, 2012
Messages
520
Likes
7
Points
35
StayReal

StayReal

JF-Expert Member
Joined Sep 29, 2012
520 7 35
Nijuavyo mimi huyo mama inawezekana hakukataliwa (kimsingi), ila inawezekana pia aliambiwa kutokana na ukubwa wa umbo lake ni lazima apande daraja la kwanza (First Class) au Business Class. Asingeweza kutosha kwenye viti vya ndege vya Economy class. Kwa mantiki hiyo kama hakuwa na pesa za kutosha kukata ticket ya madaraja hayo sitashangaa kama hawakumchukua.

Natoa pole kwa familia, lakini tusilaumu mashirika ya ndege kwa kuwa yanaendeshwa na sheria zake. Kiusalama isingewezekana, kwake mwenyewe na kwa abiria wengine pia!
Nakubaliana na wewe!
 
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined
Aug 21, 2008
Messages
6,882
Likes
309
Points
180
Baba_Enock

Baba_Enock

JF-Expert Member
Joined Aug 21, 2008
6,882 309 180
Alifikaje Uwanja wa Ndege? Walimbeba kwenye magari ya jeshi?
 
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined
Dec 7, 2007
Messages
4,546
Likes
63
Points
145
E

Elizabeth Dominic

Platinum Member
Joined Dec 7, 2007
4,546 63 145
i read this on yahoo asubuhi. mashirika ya ndege tried everything they could lakini ilishindikana. personally, she shouldn't have travelled in that condition w/o her doctor na sidhani kama mume atashinda kesi. RIP madam :(

edit:full story here
  1. obese-woman-denied-flights-home-dies-abroad-191137549--abc-news-topstories
  2. International/husband-obese-woman-blames-airlines-death-european-vacation
Basi husband haache tu akubaliane na ukweli kama walijaribu kumsaidia ikashindikana, vitu vingine viko nje ya uwezo
 
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined
Mar 1, 2011
Messages
8,671
Likes
1,182
Points
280
Vin Diesel

Vin Diesel

JF Gold Member
Joined Mar 1, 2011
8,671 1,182 280
poor her...hakuna haja ya kulaumu mashirika ya ndege
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Likes
70
Points
45
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 70 45
washtakiwe kwani wamekiuka haki yake kama binadamu.
itategemea ni MASHARITI gani walio mpa mpaka nae akashidwa kuyatimiza sababu kubwa umbile lake anatakiwa akalie viti 2 mpaka 3 je alikubali kulipia hizo Sit 2 ????.ingebidi mtu 1 abaki ambae tayalia alishalipia Sit.. je wewe ungekubali kubakia ili Bonge aende bila kuludishiwa nauli yako??? tuangalie pandezote je ww ungekua ndio Maneger wa shilika landege ungemchukua kwa nauli I lakini anamiliki sit 2 ????....
 
F

filonos

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2011
Messages
651
Likes
70
Points
45
F

filonos

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2011
651 70 45
Ni kweli kabisa..hawakumtendea haki
kwenye ndege inapo tua na inapo luka ni lazima Pasenger afunge mkanda je huo mwili Mkanda unatosha??? je anaenea kwenye kiti 1 ?? sasa je kwa usalama wake ingekua haki kamchuka Abiria kwa safindefu haina hiyo bila kufunga mkanda ??huoni kulikua na tatizo la msingi hapo ??? tusione kaonewa hunda angifi ndani ya ndege je ingekuwaje nani angemlipa mwenzie hapo ??? tungoje utetezi wa mashilika ya ndege utakuwajee????
 
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2012
Messages
1,743
Likes
68
Points
145
K

Kifarutz

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2012
1,743 68 145
Siku ya kufa ilikuwa imefika. Bwana alitoa, bwana ametwaa jina lake lihimidiwe
 
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
3,310
Likes
1,493
Points
280
Rapherl

Rapherl

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
3,310 1,493 280
Haya Mashirika mbona yanapata faida sana,hivi kurudisha kile ulichopata kwa watu wenye shida nayo inawashinda?Kwanini wasingekubali kununua hizo siti ambazo huyo mama angekaa?
R.I.P Mama
 

Forum statistics

Threads 1,235,993
Members 474,928
Posts 29,242,644