Masanja Umechemsha bro!!

minyoo

JF-Expert Member
May 25, 2013
20,449
2,000
Tanzania sasa ni Nchi ya visasi kesi kesi na sera kuu za CCM ni kuwabambikia kesi kesi uonevu na ukiukaji haki za binadamu kama ilivyofanyika Zanzibar na Pemba.
 

CONTROLA

JF-Expert Member
Sep 15, 2019
5,243
2,000
Nilijikuta naona aibu mimi nikawa naogopa kama vile mimi ndio naimba yale maneno,nikawa najiuliza hivi hizi nyimbo hazikaguliwi mashairi kabla yakuja kuimbwa mbele ya hadhara ya namna ile?

Nimejiuliza maswali mengi sana ki ukweli, Masanja ni kavurunda hata kama ni kusifia (was too much) kasifia ujinga na upumbavu, nimemchukia sana ile mineno yake.

Haya manyimbo nina wasi wasi kama yanakaguliwa kabla sidhani kama walifanya rehearsal asee.
 

Enlightening

Senior Member
Oct 14, 2020
170
250
Kolabo la wasanii wa bongo fleva kumpongeza Mh Rais, limetiwa doa na maneno ya Masanja Mkandamizaji.

1.Eti JPM ndiye Rais pekee duniani anayemuamini Mungu 100%. Hivi ana takwimu gani na Imani za Ma rais? Toka lini kumwamini Mungu imekuwa sifa ya urais hapa TZ? Huyo Mwl. Nyerere anayemsema yeye alisema hata asiyekuwa muumini tutamuapisha kuwa Rais. Hapa Masanja umechemka.

2. Kwamba kwa miaka mitano Mh. Rais passport yake haijachafuliwa na mihuri ya Ulaya kwa maana kwamba hajasafiri toka achaguliwe kuwa rais. Hii Masanja ni aibu kuisema mbele ya wageni hasa Marais walioziwakilisha nchi zao, maana kusafiri kwa rais sio kosa wala kutokusafiri sio jambo la kujivuna mbele ya wageni. Ni kama vile unawapiga vijembe, mimi hilo halijanibariki kabisa.

3. Kwamba hakuna mtu aliyevaa barakoa nalo hukuhitaji kulisema kabisa wakati mbele ya wageni maana hao wageni wamevaa barakoa.

Kibaya zaidi umejisahau kwamba huo sio mkutano wa campaign. Eti unawapiga vijembe wanaopinga mataokeo na kutaka uchaguzi urudiwe na unatumia neno baya sana eti urudiwe huu ni" Uchaguzi wa baba yako"? Mbona Mh. Magufuli katumia hekima wala hakutaka kufika huko?

Wewe kama msanii unatakiwa ujue hadhira unayozungumza nayo, uwe na busara na kiasi. Kujipendekeza kwako kumetia doa wimbo wa wasananii wenzako.
Yule ni she is
 

Nyakageni

JF-Expert Member
Feb 1, 2011
14,884
2,000
Shida ya Masanja anaona uhai wa watu ni jambo la mchezo mchezo tu. Watu wamepoteza maisha ye anaona comedy

Nawahurumia "wapuuzi" wanaoenda kanisani kwake
 

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
15,066
2,000
Shida ya Masanja anaona uhai wa watu ni jambo la mchezo mchezo tu. Watu wamepoteza maisha ye anaona comedy .....

Nawahurumia "wapuuzi" wanaoenda kanisani kwake

nimetafakari nimeona kosa sio tu la Masanja ila alichofanya ndio mambo jiwe anayapenda sana.kwa kifupi jiwe anapenda sifa za kijinga,kina Masanja japo ni wapuuzi ila wana ka ujanja wamepata pakupigia pesa,nasikia wasanii wamezichota sana
 

RoadLofa

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
392
500
Masanja anatafuta uteuzi, ndo maana anasifia sana, wampe hata ukuu wa wilaya atulie maana wenge limezidi😂😂😂huko twitter kipindi cha campaign katumika sana kupiga mapambio
 

RoadLofa

JF-Expert Member
Mar 22, 2017
392
500
nimetafakari nimeona kosa sio tu la Masanja ila alichofanya ndio mambo jiwe anayapenda sana.kwa kifupi jiwe anapenda sifa za kijinga,kina Masanja japo ni wapuuzi ila wana ka ujanja wamepata pakupigia pesa,nasikia wasanii wamezichota sana
Yah wasanii wamepiga sana pesa, ata social networks influencers wenye followers wengi walitumika kupiga campaign kwa malipo ya maana,aswa aswa Twitter, kingine msije mkashangaa Masanja kateuliwa kuwa mkuu wa wilaya, maana kasifia vya kutosha tangu kipindi cha campaign
 

Lucas Mobutu

JF-Expert Member
Jul 29, 2017
15,066
2,000
Yah wasanii wamepiga sana pesa, ata social networks influencers wenye followers wengi walitumika kupiga campaign kwa malipo ya maana,aswa aswa Twitter, kingine msije mkashangaa Masanja kateuliwa kuwa mkuu wa wilaya, maana kasifia vya kutosha tangu kipindi cha campaign

kweli kabisa,Masanja nae anajua anachotafuta,ila jiwe bana amepaka rangi za CCM gari za Ikulu
 

afisakipenyo

JF-Expert Member
Sep 1, 2020
566
1,000
ngoja nilale tu
9b7d929a33e943ea9b42aa13b3883056.jpg
 

Mr Tyang

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
1,235
2,000
Binafsi sijafurahishwa na baadhi ya maneno aliyoyatoa huyu kijana anaejiita Sijui Masanja.

Vijana kumbukeni yakuwa unapokuwa mbele ya umati wa watu wenye hekima na busara zao basi jitahidini Ubongo wenu utawaliwe na busara zaidi kuliko akili.
 

Rufiji dam

JF-Expert Member
Feb 20, 2020
942
1,000
Kolabo la wasanii wa bongo fleva kumpongeza Mh Rais, limetiwa doa na maneno ya Masanja Mkandamizaji.

1.Eti JPM ndiye Rais pekee duniani anayemuamini Mungu 100%. Hivi ana takwimu gani na Imani za Ma rais? Toka lini kumwamini Mungu imekuwa sifa ya urais hapa TZ? Huyo Mwl. Nyerere anayemsema yeye alisema hata asiyekuwa muumini tutamuapisha kuwa Rais. Hapa Masanja umechemka.

2. Kwamba kwa miaka mitano Mh. Rais passport yake haijachafuliwa na mihuri ya Ulaya kwa maana kwamba hajasafiri toka achaguliwe kuwa rais. Hii Masanja ni aibu kuisema mbele ya wageni hasa Marais walioziwakilisha nchi zao, maana kusafiri kwa rais sio kosa wala kutokusafiri sio jambo la kujivuna mbele ya wageni. Ni kama vile unawapiga vijembe, mimi hilo halijanibariki kabisa.

3. Kwamba hakuna mtu aliyevaa barakoa nalo hukuhitaji kulisema kabisa wakati mbele ya wageni maana hao wageni wamevaa barakoa.

Kibaya zaidi umejisahau kwamba huo sio mkutano wa campaign. Eti unawapiga vijembe wanaopinga mataokeo na kutaka uchaguzi urudiwe na unatumia neno baya sana eti urudiwe huu ni" Uchaguzi wa baba yako"? Mbona Mh. Magufuli katumia hekima wala hakutaka kufika huko?

Wewe kama msanii unatakiwa ujue hadhira unayozungumza nayo, uwe na busara na kiasi. Kujipendekeza kwako kumetia doa wimbo wa wasananii wenzako.
Kwani kaacha kuuza sembe
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
6,998
2,000
Unazungumzia huyuhuyu Masanja aliyeposti picha ya bwawa la Ethiopia akidanganya ni Stiegersgorge?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom