My question was not so simple my dear,
Lowassa alijuaje jengo limejengwa mahali pabaya? aliletewa taarifa? na nani?
Aliposema libomolewe siyo yeye aliyetafuta contractor wala kushima nyundo, kuna watu walitekeleza, in other words ni system fulani.
Haya yote yanatokea ofisi moja? vibali vilitolewa wapi na hakuna aliyejiridhisha kuuliza kama ni vya kweli au uongo? Leo tunasema Lowassa ila wahusika walioshirikiana na Lowassa wao ni wasafi!!
I believe that and here is my point; kuna CLASS au LAYER fulani ya watendaji fulani serikalini ambao huwa wanatoa taarifa za uongo kwa uongozi au taarifaza uwoga, taarifa za kupikwa, hii layer imekuwa ikiishi vizazi na vizazi na pengine ndio hao wanaenda kuwa viongozi.
I believe wakati Lowassa anawajibika hakutakiwa kuondoka peke yake, ilitakiwa kila mmoja aeleze uhusika wake kwenye hili swal ( au lile richmond), system nzima inabidi iwe inaondolewa, kama mtu alilazimishwa atie sign itajulikana, nchini mwetu kila mtu mzembe na nidhamu za woga ndio zinawafanya mafisadi kuishi, lani wenyennidhamu ya woga ndio catalyst wazuri kabisa wa ufisadi!
Kuna watu fulani tunawaficha na hawaonekani wakitajwa lakini ndio key pleaye wa maufisadi yote. Sisi hoja zetu siku zote zina lenga kumuondoa mkubwa,ili hali jukumu la kujenga na limda taifa hili ni la kila mtu. Kulinda taifa hata ikibidi kufukuzwa kazi!! wasipotokea hawa mashujaa kwenye medium class makazini , ufisadi hautaisha. This is our challenge!
Hupo?