Marufuku ya biashara ya nguo za mitumba, wafanyabiashara tukimbilie wapi?


N

Nisa Nisa

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
12
Likes
6
Points
5
Age
29
N

Nisa Nisa

Member
Joined Jun 25, 2016
12 6 5
Habari naomba ujumbe umfikie mheshimiwa... Mimi ni binti yatima sina baba kakangu ndo kanisomesha tangu form one mpaka chuo kikuu kwa hii biashara ya mtumba nmemaliza chuo nmekosa ajira nmeamua kujiingiza kwenye hii biashara ya mtumba..alafu Leo hii nasikia unaifungia.. MUNGU WANGU TUEPUSHE SISI WAJA WAKO AMINA
 
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined
Aug 31, 2009
Messages
40,334
Likes
4,819
Points
280
Katavi

Katavi

Platinum Member
Joined Aug 31, 2009
40,334 4,819 280
Habari naomba ujumbe umfikie mheshimiwa... Mimi ni binti yatima sina baba kakangu ndo kanisomesha tangu form one mpaka chuo kikuu kwa hii biashara ya mtumba nmemaliza chuo nmekosa ajira nmeamua kujiingiza kwenye hii biashara ya mtumba..alafu Leo hii nasikia unaifungia.. MUNGU WANGU TUEPUSHE SISI WAJA WAKO AMINA
Karibu sana jamvini.
 
robione

robione

JF-Expert Member
Joined
Sep 23, 2015
Messages
565
Likes
346
Points
80
Age
23
robione

robione

JF-Expert Member
Joined Sep 23, 2015
565 346 80
Nunua Mtumba Wakutosha In These Three Month Kama Huna Hela Kopa Halaf Wakifungia Unauza Kwenye Black Market Tena Kwa Bei Ya Juu Sana Hata Faida Mara Tatu,,,,,,
 
N

Nisa Nisa

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
12
Likes
6
Points
5
Age
29
N

Nisa Nisa

Member
Joined Jun 25, 2016
12 6 5
Nunua Mtumba Wakutosha In These Three Month Kama Huna Hela Kopa Halaf Wakifungia Unauza Kwenye Black Market Tena Kwa Bei Ya Juu Sana Hata Faida Mara Tatu,,,,,,
Nimekuelewa rob Asante kwa ushahuri mzuri
 
Mohamedy cadinaly

Mohamedy cadinaly

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
1,506
Likes
690
Points
280
Mohamedy cadinaly

Mohamedy cadinaly

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
1,506 690 280
Habari naomba ujumbe umfikie mheshimiwa... Mimi ni binti yatima sina baba kakangu ndo kanisomesha tangu form one mpaka chuo kikuu kwa hii biashara ya mtumba nmemaliza chuo nmekosa ajira nmeamua kujiingiza kwenye hii biashara ya mtumba..alafu Leo hii nasikia unaifungia.. MUNGU WANGU TUEPUSHE SISI WAJA WAKO AMINA
Utaisoma namba
 
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
1,452
Likes
323
Points
180
Age
48
mwandiga

mwandiga

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
1,452 323 180
Hivi si walishazuia soksi, chupi ,sidiria. Naamini hivyo havipo tena sokoni.
Huu ni uamuzi mmoja mbaya sana. Je tutavaa nini? Au kwa kuwa wao wananunuliwa nguo kutoka kwa wabunifu hawajui watu wa chini tunavaa nini. Tusuburi ila siamini. Acha niweke akiba ya maneno
 
Jimmywatanzania

Jimmywatanzania

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2015
Messages
408
Likes
167
Points
60
Jimmywatanzania

Jimmywatanzania

JF-Expert Member
Joined May 8, 2015
408 167 60
Binafsi niliacha kuvaa nguo za madukani tangu 1990.hapo nitakuwa mgeni mkipiga marufuku.
 
N

Nisa Nisa

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
12
Likes
6
Points
5
Age
29
N

Nisa Nisa

Member
Joined Jun 25, 2016
12 6 5
Hivi si walishazuia soksi, chupi ,sidiria. Naamini hivyo havipo tena sokoni.
Huu ni uamuzi mmoja mbaya sana. Je tutavaa nini? Au kwa kuwa wao wananunuliwa nguo kutoka kwa wabunifu hawajui watu wa chini tunavaa nini. Tusuburi ila siamini. Acha niweke akiba ya maneno
na wananchi wengi mtumba ndo nguo zetu haijarishi kipato ulichonacho
 
N

Nisa Nisa

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
12
Likes
6
Points
5
Age
29
N

Nisa Nisa

Member
Joined Jun 25, 2016
12 6 5
Binafsi niliacha kuvaa nguo za madukani tangu 1990.hapo nitakuwa mgeni mkipiga marufuku.
Aaah ngoja tusubiri binafsi namuomba saana Mungu isipigwe marufuku make tayari nshawekeza saana kwa hii biashara na wadogo zangu wanaendelea kusoma kwa hii biashara
 
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined
Feb 25, 2015
Messages
6,096
Likes
5,827
Points
280
Isanga family

Isanga family

JF-Expert Member
Joined Feb 25, 2015
6,096 5,827 280
Fanya mpango nenda Johannesburg si umesoma na hela ndogo tuu kanunue nguo za watoto na viatu na mawigi ya kike vipo bei chini...nguo au vitu vya watoto havina kodi kwa vinatongenezwa pale vipo bei ndogo utapata faida...maduka ya pep na mr price kule ndio maduka ya watu wa hali ya chini ila vitu vyao ni bora hata jet na Edgars pia ukichanganya sio mbaya hayo maduka yapo kerk street mbele ya mahakama aliyohukumiwa Mandela...na bongo utalipia kodi vizuri tuu maisha yataenda usikwepe kulipa kodi utapoteza mtaji hata kama ni mdogo....ukienda huko utajifunza vingi kwa kuwa wewe ni mjasiriamali.
 
N

Nisa Nisa

Member
Joined
Jun 25, 2016
Messages
12
Likes
6
Points
5
Age
29
N

Nisa Nisa

Member
Joined Jun 25, 2016
12 6 5
Fanya mpango nenda Johannesburg si umesoma na hela ndogo tuu kanunue nguo za watoto na viatu na mawigi ya kike vipo bei chini...nguo au vitu vya watoto havina kodi kwa vinatongenezwa pale vipo bei ndogo utapata faida...maduka ya pep na mr price kule ndio maduka ya watu wa hali ya chini ila vitu vyao ni bora hata jet na Edgars pia ukichanganya sio mbaya hayo maduka yapo kerk street mbele ya mahakama aliyohukumiwa Mandela...na bongo utalipia kodi vizuri tuu maisha yataenda usikwepe kulipa kodi utapoteza mtaji hata kama ni mdogo....ukienda huko utajifunza vingi kwa kuwa wewe ni mjasiriamali.
Asante saana kwa ushahuri mzuri ntaufanyia kazi
 
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined
Feb 9, 2013
Messages
8,109
Likes
558
Points
280
Munkari

Munkari

JF-Expert Member
Joined Feb 9, 2013
8,109 558 280
Mmmh! Usijali ee binti kwa maelezo yako soon utapata mkombozi!
 
spiason1

spiason1

Member
Joined
May 31, 2016
Messages
26
Likes
18
Points
5
Age
27
spiason1

spiason1

Member
Joined May 31, 2016
26 18 5
Nunua Mtumba Wakutosha In These Three Month Kama Huna Hela Kopa Halaf Wakifungia Unauza Kwenye Black Market Tena Kwa Bei Ya Juu Sana Hata Faida Mara Tatu,,,,,,
Hukumbuki sukari ilikuaje? Walioficha sukari walifanyiwa nn?
 

Forum statistics

Threads 1,237,560
Members 475,562
Posts 29,293,587