Marekani tayari imeshaanza kuitandika Iran!

Marekani tayari imeshaanza kuitandika Iran!

Mashambulizi ya USA yote yameishia kwenye miamba ya milima ila Iran wamepasua drone zote za upelelezi yaani hayo ni matusi makubwa kwa USA kwamba unajifanya unakuja kwa kunyatanyata tunakuona tu.....chukua hiyo pwaaaaa..
 
I get it now
Na Iran hawana military bases za kushambulia karibu na marekani?
Hawana, nchi ambayo ingeruhusu Iran ijenge kambi zake karibu na Marekani ingeteswa milele. Mfano Cuba hadi leo Marekani anawatesa kisa missile crisis ya miaka ya 1950s. Marekani slogan yao ni uonevu na ubabe,.wakufanyie wewe ubaya ila wewe usiwafanyie wao. Angalia mfano kambi za jeshi za NATO zipo jirani kabisa na Urusi halafu jiulize kama Urusi angekuwa na kambi za jeshi karibu na Marekani nini kingetokea. Lakini pia adui mwingine mkubwa wa Iran ni Israel na inawezekana kuishambulia Israel kutokea hapo hapo Iran pamoja na kuwatumia mawakala wao eg wahouthi ambao kwa sasa wamejiimarisha vyema hapo Yemen .
 
Hivi naomba kuuliza.mi sio mjuzi wa haya mambo.Kwanini Iran hawezi kushambulia Moja Kwa moja marekani kama anavyoshambuliwa?
Yani apige kule New York,Las Vegas nk.
Nyuma nliona anashambulia military bases labda Kwa Nia ya kumdhoofisha.why hafiki kule?
Hata USA haishambulii Iran moja kwa moja toka Washington.
Mashambulizi yanatoka kwenye military bases zilizoko nchi mbalimbali mashariki ya Kati.
Iran hawezi kuweka military bases huko America au karibu na USA. Hakuna nchi itaruhusu ardhi yake ikaliwe na majeshi ya Iran.
USA itazibomoa zote na hakuna nchi ya kujaribu hiyo kitu.
 
Yeah. Ni sahihi, na kwa sasa Africa ndo imebaki haijamkoromea Iran.
Na pia nchi nyingi kwa sasa zinajitahidi kueneza ushawishi wao barani Afrika. Sio Urusi sio China sio Ufaransa, ndio maana mamikutano sijui France - Africa Summit sijui Korea- Africa Summit hayakauki. Kushambulia kambi za jeshi huku Afrika ni kupoteza ushawishi ambao wenzako wanapambana kuupata hadi wanalipa influencers. Mfano mzuri ni Macron anavyopambana na influence ya Traore miongoni mwa vijana hadi mwaka huu kaenda Kenya kupika Ugali na Sukumawiki.
 
Nasisi walitaka kutuweka majaribun kwa kutaka kuweka kambi ya kijeshi pale kigambon, tukagoma, angalau tulikuwa na akili
Wangeona kuna ulazima wa kuweka kambi ya kijeshi Kigamboni wangeweka tuu hakuna cha akili wala nini.
Waliona ya Mombasa inatosha kwa EA.
 
Mashambulizi dhidi ya Iran ni ukiukaji wa wazi wa mamlaka na usalama wa taifa Marekani inapaswa kuwajibika kwa hatua zake chini ya sheria za kimataifa....
Natamani siku moja kobazi irani washambulie eneo ndani ya moja ya states za USA.

Tuone mwisho wake.
 
Natamani siku moja kobazi irani washambulie eneo ndani ya moja ya states za USA.

Tuone mwisho wake.
Hawawezi kufanya hivyo mkuu, wakishambulia maeneo ya maslahi ya Marekani hapo Middle East inatosha. Hizo gharama za kutuma makombora kwenda US umbali wote huo bora watumie kuwaimarisha wahouthi wamsumbue msaudia.
 
Hivi naomba kuuliza.mi sio mjuzi wa haya mambo.Kwanini Iran hawezi kushambulia Moja Kwa moja marekani kama anavyoshambuliwa?
Yani apige kule New York,Las Vegas nk.
Nyuma nliona anashambulia military bases labda Kwa Nia ya kumdhoofisha.why hafiki kule?
Naomba nikusaidie. Sio Marekani tu, bali Iran haiwezi kupambana na nchi yoyote hapa chini.

Kinachompa jeuri Marekani ni NATO.. Je Iran anaiweza NATO akiwa peke yake?

NATO wanasheria yao inasema; Ukishambulia Mwanachama wa NATO ni sawa na kushambulia NATO nzima. Yaani kabomu Kako katue pale Poland, ni sawa na umeipiga Italy.. Wanakushambulia kwa nguvu moja..

So watu hawataki matatizo na NATO. Otherwise Marekani ingeshapigwa kitambo. Hapa chini nimekuwekea Nchi za NATO zote

Albania
Ubelgiji (Belgium)
Bulgaria
Canada
Croatia
Jamhuri ya Czech (Czechia)
Denmark
Estonia
Finland
Ufaransa (France)
Ujerumani (Germany)
Ugiriki (Greece)
Hungary
Iceland
Italia (Italy)
Latvia
Lithuania
Luxembourg
Montenegro
Uholanzi (Netherlands)
North Macedonia
Norway
Poland
Portugal
Romania
Slovakia
Slovenia
Hispania (Spain)
Sweden
Uturuki (Türkiye)
Uingereza (United Kingdom)
Marekani (United States)

Kanuni ya Ibara ya 5: Shambulio dhidi ya mwanachama mmoja wa NATO linachukuliwa kuwa shambulio dhidi ya wanachama wote.
 
1960s ilibaki kidogo sana Russia /USSR na US wazichape..

Kisa ni USSR kuiwezesha Cuba kwa silaha..

US walifunga njia baharini wakiweka mstari wa meli tayari kwa lolote, ili wazuie meli za USSR zilizokuwa na silaha zisifike Cuba..

Meli za USSR zilisogea karibu, ndipo Nikita Khruschev akatoa order kwamba wageuze meli , lakini vita ya nyuklia ilikuwa inanukia...

Ilibaki kidogo sana...

Russia ilitoa makombora yake yaliyokuwepo Cuba... na US wakatoa makombora yao yaliyokuwepo Russia..
US wakatoa makombora yao yaliyokuwepo Russia.. ni bangi au nini umeandika
 
mnaoshabikia vita hamjui vita.

Nchi zina raia na wananchi nje ya wanajeshi.

iran alishindwa sana zima mitandao mapema vunja code na kuwasulubisha wasaliti
 
Naomba nikusaidie. Sio Marekani tu, bali Iran haiwezi kupambana na nchi yoyote hapa chini.

Kinachompa jeuri Marekani ni NATO.. Je Iran anaiweza NATO akiwa peke yake?

NATO wanasheria yao inasema; Ukishambulia Mwanachama wa NATO ni sawa na kushambulia NATO nzima. Yaani kabomu Kako katue pale Poland, ni sawa na umeipiga Italy.. Wanakushambulia kwa nguvu moja..

So watu hawataki matatizo na NATO. Otherwise Marekani ingeshapigwa kitambo. Hapa chini nimekuwekea Nchi za NATO zote

Albania
Ubelgiji (Belgium)
Bulgaria
Canada
Croatia
Jamhuri ya Czech (Czechia)
Denmark
Estonia
Finland
Ufaransa (France)
Ujerumani (Germany)
Ugiriki (Greece)
Hungary
Iceland
Italia (Italy)
Latvia
Lithuania
Luxembourg
Montenegro
Uholanzi (Netherlands)
North Macedonia
Norway
Poland
Portugal
Romania
Slovakia
Slovenia
Hispania (Spain)
Sweden
Uturuki (Türkiye)
Uingereza (United Kingdom)
Marekani (United States)

Kanuni ya Ibara ya 5: Shambulio dhidi ya mwanachama mmoja wa NATO linachukuliwa kuwa shambulio dhidi ya wanachama wote.
Hili la shambling hua wanalifanya tu dhidi ya nchi dhaifu

Drone za Russia marangapi zimepiga ndani ya Romania na kuna muda kama sijakosea zilipiga ndani ya Poland

Russia ingekua kama Rwanda muda huu Vladimir angekua ananyea debe pale Brussels
 
Back
Top Bottom