marehemu kanumba vs jb nani umemkubali


Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
2,504
Likes
1,409
Points
280
Machozi ya Simba

Machozi ya Simba

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
2,504 1,409 280
nmeangalia muvi nyingi sana za. marehem kanumba na kwa ufupi tu huyu jamaa nmemkubali nadhan angekua moto wa kuotea mbal lait angekua hai ila mbali na hapo kuna jamaa anaitwa jb muvi zake nlikua nmeziona chache ila wiki hii nmeangalia kazi zake kibao na nmemkubali kupita maelezo. kwa upande wangu wote nawakubali toa comments zako kuhusu nani unaemkubali
 
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined
May 10, 2012
Messages
8,124
Likes
4,504
Points
280
DEMBA

DEMBA

JF-Expert Member
Joined May 10, 2012
8,124 4,504 280
ngoja niache nyayo, nilipita hapa jaman....................
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Kanumba alikua nomaa si unaona sasa hivi bongo movie ilivyojichokea,wadada wamekosa fursa tena,kina wema wamefungua makampun jina tu hata hayana kazi,the great noma sema Lulu mbayaaaaaa jamani
 
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2013
Messages
20,675
Likes
71,929
Points
280
Davet

Davet

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2013
20,675 71,929 280
Naona unafananisha maruti na buggati,Kanumba ni buggat na Jb n maruti .Kanumba zaid.
 
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined
Mar 21, 2013
Messages
37,147
Likes
5,620
Points
280
Heaven on Earth

Heaven on Earth

JF-Expert Member
Joined Mar 21, 2013
37,147 5,620 280
Kanumba bana.......
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Likes
11
Points
135
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 11 135
Utafananishaje uhai na kifo wewe?Sasa hivi JB mkali sababu yupo hai Kanumba alishakufa tunamkumbuka tuu.Labda useme kanumba na sajuki yupi alikuwa mkali.
 
serio

serio

JF-Expert Member
Joined
Apr 15, 2011
Messages
6,476
Likes
1,720
Points
280
serio

serio

JF-Expert Member
Joined Apr 15, 2011
6,476 1,720 280
nmeangalia muvi nyingi sana za. marehem kanumba na kwa ufupi tu huyu jamaa nmemkubali nadhan angekua moto wa kuotea mbal lait angekua hai ila mbali na hapo kuna jamaa anaitwa jb muvi zake nlikua nmeziona chache ila wiki hii nmeangalia kazi zake kibao na nmemkubali kupita maelezo. kwa upande wangu wote nawakubali toa comments zako kuhusu nani unaemkubali
The living against the dead? Au JB ni living dead sis hatujui??
 
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined
Jan 20, 2012
Messages
21,323
Likes
17,530
Points
280
idawa

idawa

JF-Expert Member
Joined Jan 20, 2012
21,323 17,530 280
Tokea Kanumba afariki hata sijuagi kama kuna kazi zinaendelea kuchezwa.

Ray nae alikua anasafiria nyota ya Marehemu, sasa hivi kazima kama mshumaa.!!!
 
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2010
Messages
38,976
Likes
19,681
Points
280
Matola

Matola

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2010
38,976 19,681 280
Huku kuna mapya yani mashindano kati ya marehemu na mtu hai?
 
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined
Jun 14, 2011
Messages
45,096
Likes
13,345
Points
280
Bavaria

Bavaria

JF-Expert Member
Joined Jun 14, 2011
45,096 13,345 280
toka kanumba amefariki bongo muvie imekosa ladha na uchangamfu wa zamani. hasa kwa vicent kigosi
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Utafananishaje uhai na kifo wewe?Sasa hivi JB mkali sababu yupo hai Kanumba alishakufa tunamkumbuka tuu.Labda useme kanumba na sajuki yupi alikuwa mkali.
Aaaaa wapi yaan pamoja na kanumba kufa lakin filamu zake zote hazijafa maana twaziona na filam za hawa wengine wote hazifikii za kanumba hata robo
Kanumba alikua anawachezesha wengine bana kwenye kuigizaa wanaonekana wanajuaaa lakin wako wapi sasa hiv wanagiza hovyo tuuuuuuuu
 
theki

theki

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2013
Messages
2,726
Likes
11
Points
135
theki

theki

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2013
2,726 11 135
Aaaaa wapi yaan pamoja na kanumba kufa lakin filamu zake zote hazijafa maana twaziona na filam za hawa wengine wote hazifikii za kanumba hata robo
Kanumba alikua anawachezesha wengine bana kwenye kuigizaa wanaonekana wanajuaaa lakin wako wapi sasa hiv wanagiza hovyo tuuuuuuuu
Wewe umeangalia Movie ngapi mpya za JB toka Kanumba amefariki?Inawezekana wewe unamfananisha JB wa enzi za Kanumba ila sasa hivi ni 2013 tunaenda 2014 kwa sanaa yoyote hazitafanana.Sema wewe unamtetea Kanumba bcoz he was your number one.Lakini hata siku moja usifananishe kifo na uhai.Wewe kama huwa unaangalia movie sasa hivi KIBONGO BONGO wanajitahidi japo msafara wa mamba lazima kenge wapo aka mizigo ipo.
 
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2013
Messages
1,374
Likes
17
Points
0
Age
25
white girl

white girl

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2013
1,374 17 0
Wewe umeangalia Movie ngapi mpya za JB toka Kanumba amefariki?Inawezekana wewe unamfananisha JB wa enzi za Kanumba ila sasa hivi ni 2013 tunaenda 2014 kwa sanaa yoyote hazitafanana.Sema wewe unamtetea Kanumba bcoz he was your number one.Lakini hata siku moja usifananishe kifo na uhai.Wewe kama huwa unaangalia movie sasa hivi KIBONGO BONGO wanajitahidi japo msafara wa mamba lazima kenge wapo aka mizigo ipo.

Noooooo
 
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined
Jun 20, 2012
Messages
4,893
Likes
447
Points
180
Blue G

Blue G

JF-Expert Member
Joined Jun 20, 2012
4,893 447 180
Kunumba ni zaidi kwa mambo mengi,kwanza alikuwa anafit kila sehemu akiamua kuigiza kijana mtanashati,mshamba,kichaa kijana wa kijijini au wa mjini,msomi,mjinga,mhuni,kijana mtuliv,pastor pote alikwa anafit sana tu na alikuwa akiuvaa uhalisia mpaka unasema eeh kweli huyu pastor au mshamba lakini Jb sidhani kama ataweza kuigiza kma kichaa au wa kjijini na akafit vilivyo na kuuvaa uhusika kama Kanumba alivyoweza kufanya.
 
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined
Mar 9, 2012
Messages
11,712
Likes
9,834
Points
280
Red Giant

Red Giant

JF-Expert Member
Joined Mar 9, 2012
11,712 9,834 280
jb ni mkali toka kitambo sana hata kanumba (UKA) aliiikuwa haoni ndani labda ufananishe uhandsome.
 
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined
May 6, 2013
Messages
14,111
Likes
6,135
Points
280
warumi

warumi

JF-Expert Member
Joined May 6, 2013
14,111 6,135 280
Kanumba alikua nomaa si unaona sasa hivi bongo movie ilivyojichokea,wadada wamekosa fursa tena,kina wema wamefungua makampun jina tu hata hayana kazi,the great noma sema Lulu mbayaaaaaa jamani
Ya jamaa bhna alikuwa ni hatari,sijui alikuwa mchawi,we muangalie aunt ezekiel kwenye young billionaire halaf muangalie na kweny movie nyingine,muangalie wema sepetu kwenye point of no return halaf muangalie kwingine,alikuwa akiwatumiwa wasanii basi anawatumia vilivyo,alikuwa hafanyi makosa yule,sijui nani tena atakuja kuziba pengo lake
 
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2013
Messages
1,483
Likes
21
Points
135
Age
32
H

Howt Lady

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2013
1,483 21 135
Jb mkali zaidi

Kanumba jina tu!!
 
mapugilo

mapugilo

Senior Member
Joined
Oct 9, 2012
Messages
128
Likes
16
Points
35
mapugilo

mapugilo

Senior Member
Joined Oct 9, 2012
128 16 35
Jb ndo tasnia yenyewe ni MTU asiye kuwa na makuu nidharau kumlinganisha na marehemu think great b4 posting
 

Forum statistics

Threads 1,264,156
Members 486,221
Posts 30,174,728