Marafiki wanaoishi DAR... Sio kabisa


data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,653
Likes
8,728
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,653 8,728 280
Wana JF ... hili limekaa vipi?.. Mie nimetoka Mkoani nimekuja Jijini(DAR).. kwa Mapumziko kidogo, kusalimia ndugu na marafiki zangu....
sasa jamani ugumu nimeukuta ktk ishu moja... Rafiki zangu wa Ukweli,,nimesoma nao kabisa,,,tumeishi pamoja chuoni... tumekula bata(kujirusha) pamoja wakati nipo nao chuo...!!! Maajabu nimewatafuta niwaone wamekua watu wa ma promise yasiyokua na fulfilment... Sasa mie nikajiuliza hawa vijana wanaoishi dar... wanatuchukulia vipi sie tunaotoka Mkoa... wanadhani ua tunakuja lia NJAA..kwao auuu??? Acheni ujinga bana, tunakuja na hela zetu za mavuuno ...!!!
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
.......lol.... Umenifurahisha kweli na kunikumbusha mbali.... Data yaweza kua kweli una hela but kuna kitu kinaitwa personal dignity.... kawaida tumezoea mgeni wako akija um-hudumie na kumkarimu... hivo vitu vyahitaji pesa uwe nayo, saa ingine ukute tu hata mambo ya the person(s) in question ni mbaya kimaisha hivo anaona bora akukwepe kuliko akupe faida uone hali yake kua sio nzuri.... Pole saana....
 
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined
Aug 18, 2009
Messages
37,832
Likes
23,135
Points
280
The Boss

The Boss

JF-Expert Member
Joined Aug 18, 2009
37,832 23,135 280
time is money
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,341
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,341 280
Pole sana....kama walikupotezea hivyo....mbona jopo kubwa la JF lipo Dar....ungetumia fursa hiyo kuwatafuta.....Jf kuna watu wa ukweee....si kipolepole......
 
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2011
Messages
13,426
Likes
3,481
Points
280
Mzee

Mzee

JF-Expert Member
Joined Feb 2, 2011
13,426 3,481 280
Unaweza kuwalaumu, ila mjini mambo yanabana. Labda mwenzako hajaona umuhimu wa kuonana na wewe. Pia kuonana na kusalimiana si lazma.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,653
Likes
8,728
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,653 8,728 280
.......lol.... Umenifurahisha kweli na kunikumbusha mbali.... Data yaweza kua kweli una hela but kuna kitu kinaitwa personal dignity.... kawaida tumezoea mgeni wako akija um-hudumie na kumkarimu... hivo vitu vyahitaji pesa uwe nayo, saa ingine ukute tu hata mambo ya the person(s) in question ni mbaya kimaisha hivo anaona bora akukwepe kuliko akupe faida uone hali yake kua sio nzuri.... Pole saana....
wameniboa saanaaa........ tatizo naondoka kesho.. siwezi wacheki watu wa JF.... may be next tym
 
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined
Apr 16, 2011
Messages
16,243
Likes
318
Points
180
AshaDii

AshaDii

Platinum Member
Joined Apr 16, 2011
16,243 318 180
wameniboa saanaaa........ tatizo naondoka kesho.. siwezi wacheki watu wa JF.... may be next tym


Watu wa JF mbona wapenda meeting new members... you know the wrong JF members basi....lol
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,653
Likes
8,728
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,653 8,728 280
Pole sana....kama walikupotezea hivyo....mbona jopo kubwa la JF lipo Dar....ungetumia fursa hiyo kuwatafuta.....Jf kuna watu wa ukweee....si kipolepole......
dah...nahisi nawe upo pande hizi Preta??
 
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined
Sep 30, 2010
Messages
4,063
Likes
567
Points
280
ENZO

ENZO

JF-Expert Member
Joined Sep 30, 2010
4,063 567 280
Wana JF ... hili limekaa vipi?.. Mie nimetoka Mkoani nimekuja Jijini(DAR).. kwa Mapumziko kidogo, kusalimia ndugu na marafiki zangu.... &lt;br /&gt;<br />
sasa jamani ugumu nimeukuta ktk ishu moja... Rafiki zangu wa Ukweli,,nimesoma nao kabisa,,,tumeishi pamoja chuoni... tumekula bata(kujirusha) pamoja wakati nipo nao chuo...!!! Maajabu nimewatafuta niwaone wamekua watu wa ma promise yasiyokua na fulfilment... Sasa mie nikajiuliza hawa vijana wanaoishi dar... wanatuchukulia vipi sie tunaotoka Mkoa... wanadhani ua tunakuja lia NJAA..kwao auuu??? Acheni ujinga bana, tunakuja na hela zetu za mavuuno ...!!!
Ndio cku nyingine uwe unatoa taarifa kabla haujaondoka huko CTIMBI.
 
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined
Apr 12, 2011
Messages
11,015
Likes
174
Points
160
LiverpoolFC

LiverpoolFC

JF-Expert Member
Joined Apr 12, 2011
11,015 174 160
Kwn kuona ina ulazima Kamanda wangu? Km vp vamia jamiiforums na nahisi ungefurahia maisha town. KOMA CKU NYINGINE KUTOA LAWAMA ISIYO NA MACHO.
 
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined
Dec 10, 2010
Messages
600
Likes
7
Points
35
M

mbweta

JF-Expert Member
Joined Dec 10, 2010
600 7 35
Hahaha data pole sana marafiki kuna mda wanayeyusha sana au wamepata marafiki wapya we kimtindo unatokea recyclebin ipo siku nao watakutafuta sio kukuona 2 bali na shda kibao.
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,653
Likes
8,728
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,653 8,728 280
ningekuwepo ningekuja kukupokea Ubungo kabisa......siku ukija Yaeda......nidip.....
aahhhh... mwasemaga hivyohivyo.... kumbe mwaona aibu.. hamtaki tufahamu mitaaa mnayoishi.. imejaa uchafu
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,653
Likes
8,728
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,653 8,728 280
Hahaha data pole sana marafiki kuna mda wanayeyusha sana au wamepata marafiki wapya we kimtindo unatokea recyclebin ipo siku nao watakutafuta sio kukuona 2 bali na shda kibao.
sasa kwa nin uwa wanatuzingua saaanaaa ssisi watu wa mkoa... Oooohh naishi dar..!! ukija wanakukimbia.. Thats Mental SLAVERY
 
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined
Dec 8, 2010
Messages
533
Likes
18
Points
35
NOT ENOUGH

NOT ENOUGH

JF-Expert Member
Joined Dec 8, 2010
533 18 35
Ndio kawaida yao mkubwa, halafu sasa wao wakienda mikoani wanataka kusalimia kila mtu utafikiri baba Riz 2
 
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined
Mar 22, 2010
Messages
679
Likes
3
Points
0
Age
31
mtoto mpole

mtoto mpole

JF-Expert Member
Joined Mar 22, 2010
679 3 0
Hahahaha,pole we si umeshavuna?!waache wenzio wasake mahela..mambo ya kupotezeana mda hayo jaman.
 
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2008
Messages
16,277
Likes
296
Points
180
Dark City

Dark City

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2008
16,277 296 180
Mhhh,Uzoefu wangu ni kwamba Dar ni dunia nyigine...Watu wanaishi kama wako kwenye machimbo ya mawe na huko kwenye mashimo Oxygen haitoshi....Ni jambo linalositikisha ila kama mtu ni mwelewa na mwepesi wa kusoma mazingira, unaweza kuwapotezea na kusubiri hadi waje mikoani..Kuna baadhi ya washikaji heshima imerudi mara tu baada ya kutemblea huku mikoani na kupigwa dinner na mazaga zaga mengine!
 

Forum statistics

Threads 1,235,149
Members 474,353
Posts 29,213,295