• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Mara yako ya kwanza ilikuwaje?

dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,590
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,590 2,000
Wakuu itakuwa sio vibaya tukikumbushia enzi hizo mara yako ya kwanza kwenda dukani or pharmacy kununua kinga, puto a.k.a c*ndom, ilikuwakuwaje. Mie nakumbuka nilipiga hodi dukani zaidi ya mara tatu, mara zote nkifika tu shop naahirisha kwa kuona soo, vp nyie wadau kwenu ilikuwaje japo najua sio kwa wote waliowahi tumia hii bidhaa.
 
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,141
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,141 1,500
mwanzo zilikuwa zinagawiwa bure kwenye mikutano ya waelimishalika, na walikuwa wanatufundisha jinsi yakutumia.
 
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined
Jan 28, 2011
Messages
10,709
Points
2,000
Mphamvu

Mphamvu

JF-Expert Member
Joined Jan 28, 2011
10,709 2,000
Wakuu itakuwa sio vibaya tukikumbushia enzi hizo mara yako ya kwanza kwenda dukani or pharmacy kununua kinga, puto a.k.a c*ndom, ilikuwakuwaje. Mie nakumbuka nilipiga hodi dukani zaidi ya mara tatu, mara zote nkifika tu shop naahirisha kwa kuona soo, vp nyie wadau kwenu ilikuwaje japo najua sio kwa wote waliowahi tumia hii bidhaa.
Mi zilikuwepo tu ghetto, mabro walikuwa wanaupdate tool box kila mara.
Nimekuja kuzinunua baadae sana...
 
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined
Dec 30, 2010
Messages
2,287
Points
1,500
Negrodemus

Negrodemus

JF-Expert Member
Joined Dec 30, 2010
2,287 1,500
sina experience sijawahi nunua wala kutumia hayo madude muda wote natumia magic precautions
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,590
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,590 2,000
mkuu umewaza nini?
Mkuu unajua leo nlikuwa pharmacy mida ya mchana akaja dogo mmoja kiumri kama 17yrs hivi, kwa namna alivyoziagiza bila hata chembe ya woga kama anahitaji panadol vile, ndo hapo nkapata wazo enzi hizo kwenda kuinunua lazma nianze kupiga hesabu sana.
 
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2012
Messages
1,590
Points
2,000
dudupori

dudupori

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2012
1,590 2,000
rough rider ni nzuri sana, wala haziwashi, zinaongeza hamu kwa upande wa mwanamke. Try it, but dont try at home.
Hahaaaa.... Akajaribie wapi ss mkuu, kichakani au? Maana guest cku hizi watu wanagandana.
 
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined
Oct 10, 2007
Messages
15,196
Points
2,000
M

Mr Rocky

JF-Expert Member
Joined Oct 10, 2007
15,196 2,000
dah haya mambo magumu aise
Unaenda pharmacy unaangalia kama kuna mtu unamfaham au kama ni mtu mzima hivi unaona soo aise kuagiza unazuga unaangalia dawa au unaagiza asprin kumbe shida yako ni madude
Duh ni balaa mkuu aise
 
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,135
Points
2,000
CharmingLady

CharmingLady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,135 2,000
dah haya mambo magumu aise
Unaenda pharmacy unaangalia kama kuna mtu unamfaham au kama ni mtu mzima hivi unaona soo aise kuagiza unazuga unaangalia dawa au unaagiza asprin kumbe shida yako ni madude
Duh ni balaa mkuu aise
teh teh Mr Rocky........
 
Last edited by a moderator:
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
5,141
Points
1,500
kbm

kbm

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
5,141 1,500
Wapi sasa Guest au uchochoroni?
..., kwa sababu ya raha na utamu unaosikia, ukiwa unatumia rough rider, kama mara ya kwanza lazima utapiga uyohe tu! Mpaka majirani watasikia, na jamaa yako yawezekana hasiitumie tena kwa kuogopa fedheha.
 
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined
Jan 6, 2011
Messages
6,651
Points
2,000
marejesho

marejesho

JF-Expert Member
Joined Jan 6, 2011
6,651 2,000
dah haya mambo magumu aise
Unaenda pharmacy unaangalia kama kuna mtu unamfaham au kama ni mtu mzima hivi unaona soo aise kuagiza unazuga unaangalia dawa au unaagiza asprin kumbe shida yako ni madude
Duh ni balaa mkuu aise
Umenikumbusha matangazo ya haya makitu!!!
Vigugumizi kibao!!!
 

Forum statistics

Threads 1,403,290
Members 531,177
Posts 34,419,822
Top