Culture Me
JF-Expert Member
- May 24, 2017
- 10,494
- 21,453
huna manzi??Aisee itabidi nikutafute uniweke hata ya uso au usoni haifai [emoji12] [emoji85] [emoji125] [emoji125]
i do dat only 2 ma qn.
huna manzi??Aisee itabidi nikutafute uniweke hata ya uso au usoni haifai [emoji12] [emoji85] [emoji125] [emoji125]
lol, ila sivumiiikumbe nawe wamo eeh [emoji23]
mkuu ulikua na ugomvi naeAisee mimi alivyoning'ata sitasahau hiyo alama ipo hadi leo
Ni mwaka wa pili huu, aliniambia anaenda kusoma huko Daresalama mpaka saivi hajarudi, kwani si unaniweka tu fasta, au inachukua siku nzima.huna manzi??
i do dat only 2 ma qn.
We utakuwa mnyasaEid nlitoka kuekwa ayo maalama na binti flan hivi hayajaisha mpk leo nalazimika kufunga shati mpaka vishikizo vya juu kama mnyasa
Hamna mkuu, midadi sijui ilimpanda??mkuu ulikua na ugomvi nae
Eid nlitoka kuekwa ayo maalama na binti flan hivi hayajaisha mpk leo nalazimika kufunga shati mpaka vishikizo vya juu kama mnyasa
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]
Kumbe unachepuka[emoji125] [emoji125]
Kweli rafiki na nimeshikamana haswaa!!Congs.....ukishikwa,shikamana
wanaume ndo wanakatabia ka kurarua shingo utazsni simba anaandaa msosi
[emoji122] [emoji122] [emoji122]No mimi sio mdau wa shoo za nje hata kidogo.. I do love adore and respect my man!
Ivi kuna mtu mweusi aliewahi pata izo alama?