Aisee mwajuma alifanyaje tena?? [emoji23]Umenikumbusha mwajuma.... Duuhh. Uliniumiza aisei.
Sent from my TECNO W4 using JamiiForums mobile app
nilipaka foundashion mwezi lakini ilikua inakataa ...hahah aisee pole,hakika wewe ni mvumilivu wa kuigwa [emoji23]
[emoji23] [emoji23] [emoji23]nililazwa, mpaka leo nna alama za meno[emoji1] [emoji23] [emoji23] [emoji13]
[emoji15] [emoji15] [emoji15] [emoji15]Awe mume wangu tu wengine hell no!
vampireAisee huyo jamaa alikung'ata,lovebite huwa haichi kovu
asantee[emoji23][emoji23] [emoji23] [emoji23]
Pole sana bibie
lol, kama hadi leo ipo, hiyo sio love bite sasa.Aisee mimi alivyoning'ata sitasahau hiyo alama ipo hadi leo
kovu au sio hahahalol, kama hadi leo ipo, hiyo sio love bite sasa.
love bites:kovu au sio hahaha